Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.899 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 2m tại Đường Hiệp Thành 2 - Quận 12, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 58 m2 53,45 triệu/m2
      Ngộp bán MT vip đường HT23 DT 58 mét vuông, nhỉnh 3 tỉ, P. Hiệp Thành Q. 12.+ MT KD sầm uất 58 mét vuông sổ vuông căng giá chỉ hơn 3 tỉ một...
      Đường Hiệp Thành 23, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      (3.6 tỉ) Bán nhà khu dân cư Nam Khang, 1462 Nguyễn Duy Trinh P. Long Trường Q9.DT 4m x 14m (56 mét vuông) DT sàn 90m.Thiết kế 1T1L có 2 phòng ...
      1462 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần bán lại mảnh đất dự án Bách Giang, P. Phước Long A Q9.DT: 5x20m, đường trải nhựa. Ngay trường Đặng Tấn Tài, khu nhà ở Nam Hòa KD buôn...
      Dự án KDC Bách Giang, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 209 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 209 m2 23,45 triệu/m2
      VỮNG pháp lí - NHÀ NHƯ Ý CHỈ TỪ 4,5 tỉ/CĂNXóa tan nỗi lo pháp lí và hiện thực hóa mục tiêu an cư bằng việc sở hữu ngay ngôi nhà phố biệt lập The...
      The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      - Đất nền bìa đỏ ven sông Q. 8.- KDC Phú Lợi.- Vị trí: Toạ lạc tại đường Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển Q. 8, cách Phú Mỹ Hưng 7 kilomet.- cư dân...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      HÀNG VIP NHÉ CẢ NHÀ - MT ĐƯỜNG ĐÔNG TÁC- MT NGANG ĐẾN 11M- DT: 90,7 m² CÓ 86,5 m² THỔ CƯ- giá:3 tỉ 150 trliên hệ 0908 956 *** Đào
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng kho KD Vip, MT ĐT741 P. Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương.Nhờ ace chạy phụ,liên hệ ngay: 0942 668 ***.giá: 3tỷ4.DT: 245.8 mét vuông.
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 116 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 116 m2 28,45 triệu/m2
      Chủ Gửi bán ngay ngôi nhà sổ riêng 1 trệt 1 lầu có sân oto Vị trí: an Phú 13 thuận an bình dương * Cách khu công nghiệp Vsip1 1km Dt : 116m thổ cư...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà 3 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp nhà 1 trệt 2 lầu + tum.Chủ hạ giá còn 3.7 tỉ thỏa thuận.- Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương.- DT 60  mét vuông sàn 180  mét ...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      3,3 tỉ - bán nhà 1 trệt 1 lầu cách đường An Phú 13 chỉ 50m P. An Phú, Tp. Thuận An.DT: 116,4 mét vuông, thổ cư: 96,4 mét vuông (5x24m).Cách...
      Đường An Phú 13, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Hạ từ 3 ty 900 xuống 3 ty 400.bán nhanh nhà 1 trệt 2 lầu KDC víp đường 7m.Dt: 60m2 TC full.Nhà có 4 PN 3 WC có sân thượng rộng trồng rau.Ngay đường Hai Bà...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      - Nhà đc xây cứng chắc, hoàn thiện tỉ mỉ, khi vào có cảm giác mát lạnh, thoáng đảng.- Nhà 3 PN, sân trước oto 7 chổ, sân sau giặc phơi gì cũng tiện.- Cách...
      Phường Chánh Mỹ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán đất trục KD sầm uất khu dân cư Thuận Giao, p. Thuận Giao, Tp. Thuận An.DT: 161.25 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5x33.25m).Gần đường Mỹ...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 94 m2 tại Đường Chiêu Liêu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán nhà lầu trệt gần ngã 4 đường Chiêu Liêu, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.- Khu vực cư dân đông đúc.- Thuận tiện di chuyển xung quanh.-...
      Đường Chiêu Liêu, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      🎈Bán nhà 1 trệt 2 lầu cách đường Tô Vĩnh Diện 50m p.Đông Hòa Tp.Dĩ An• DT: 76,1m2, thổ cư: 60m2 (4x19m)• Cách làng ĐH 500m• Thiết kế: sân oto, phòng khách,...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 105 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu dân cư The Seasons Lái Thiêu, Thuận An Bình Dương.Sát bên BV quốc tế Becamex.Sau lưng siêu thị Lotte Mart.Cách ủy ban nhân dân TP...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 107 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      GC - giảm 900.000.000.- Bán nhà này giá siêu hời - rẻ như mua đất.- Đã giảm từ 4.1 tỉ xuống còn 3.2 tỉ.- Nhà còn mới cứng, 1 trệt 1 lầu, MT đường DX 041,...
      Đường DX 041, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2, hướng Nam tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Thông số và tổng quan khu nhà ở:- DT: 60m2, DTSD 164m2.- Thiết kế Nhà 1 trệt 2 lầu Nhà có 3 PN 3  phòng vệ sinh, 1 phòng khách và bếp.- Thiết kế tiêu...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.