Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.899 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất vị trí ngay đối diện ủy ban nhân dân Q. Liên Chiểu.Dự án khu E Kim Long City.Đường 7.5m hàng hiếm Đông Nam đường thông.View...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường 208 - An Dương, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 108 m2 36,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng DT 108m mặt thôn Lương Quy, Lê Lợi, An Dương giá chỉ 3,9 tỉ gọi ngay 0979 087 ***Nhà ngay mặt đường, vị trí KD buôn bán Chủ xây ở...
      Đường 208, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 78 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      nền đất đường MỸ ĐA TÂY 11 gần Lãnh Sự Quán Trung Quốc - khu ĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng- Nằm trong KDC đông đúc, an ninh đảm bảo- DT: 78m (5x15,6)- Giá chỉ:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 3,6 tỷ tại Đường An Đồng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng

      3.6 tỷ 0 m2
      Vị trí: Nằm trong KĐT PG An Đồng, mặt đường 12m view công viên, đằng sau giáp ngõ 3m. Ngay gần khu căn hộ chung cư 18 tầng, tiềm năng tăng giá lớn.DT:...
      Dự án PG An Đồng, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà phố mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      - Nhà mặt đường, MT 4,1m, vị trí siêu đắc địa, KD buôn bán, mở shop văn phòng đều cực kì hợp lý, cho thuê tạo dòng tiền cực đều đặn.- Ngay chợ Sở Dầu,...
      Đường An Lạc, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất căn biệt thự Golden Hills, khu A VIP, sát đường Nguyễn Tất Thành kéo dài và cây xăng Nguyễn Tâm, Liên Chiểu, Đà Nẵng.* DT đất 187,5 mét ...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chợ Lũng - Hải An, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp, rinh nhà đón tết.Bán nhà dân xây độc lập tường 20 tại Đoàn Kết gần chợ Hoa Hạ Lũng.Ngõ 2 ô tô tránh nhau, ô tô vào nhà, KD buôn bán thoải...
      Đường Chợ Lũng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
      P
      Đoàn Thị Minh Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,23 triệu/m2
      Cần bán ngay lô FPT City Vị trí gần công viên gần kênh sinh thái.KDC đông đúc dân trí cao.Bán kính 200m là trường học cấp 1 đến ĐH FPT.Vị trí miếng đất...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường An Đồng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường 30m, khu PG An Đồng, An Dương. L/H: 0937 702 ***.Vị trí: Mặt đường 30m vỉa hè 2 bên, trong KDC đông đúc ngay mặt đường Chùa...
      Dự án PG An Đồng, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 110 m2 31,37 triệu/m2
      Bán đất MT Bùi Tấn Diên - Đoạn KD sầm uất, khu đô thị Phước Lý.- Dt đất: 110m2 (5x22m).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Trên đất đang có Kho Sẵn cho thuê tháng...
      Đường Bùi Tấn Diên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kiến Thiết, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      - Nhà xây 4 tầng mới tinh, chính chủ xây cực kỳ tâm huyết, móng khoan cọc nhồi khung cột chịu lực cực kỳ chắc chắn nội thất hiện đại.- DT: 40m2, DTXD:...
      Đường Kiến Thiết, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 41 m2 85,37 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng độc lập 2 oto tránh nhau phố Miếu Hai Xã - Lê Chân - Hải Phòng.- DT 41 mét vuông x 4 tầng.- Đông Nam.- Cấu trúc nhà gồm 4 PN,...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 180 m2, giá 3,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.6 tỷ 180 m2 20 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự căn hộ góc 2 MT dự án Trần Anh trung tâm thị trấn Bến Lức. + Giá CĐT không qua trung gian.+ DT: 12x15m xây dựng 1 trệt 2 lầu, 5...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay lô đất 426 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 426 m2 8,22 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất Trung tâm Tân Hoà, Phú Mỹ, liên kế đường Hội Bài - Châu Pha, ngay trục đường kết nối ra cảng Cái Mép - Thị Vải đang đc xây dựng.- Đất...
      Đường Hội Bài - Châu Pha, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 91 m2 34,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tầng cao view trực diện biển, nội thất full, MT 400m biển riêng Vũng Tàu NH hỗ trợ 65 phần trămChủ cần tiền bán ngay căn hộ ...
      Dự án Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Em có nhà 4 tầng - giá chỉ bằng căn căn hộ chung cư.- Giáp Ninh Hiệp - Gia Lâm.- Ngay nút giao cao tốc HN - BG.Nằm giữa 3 khu công nghiệp lớn - Tại TP...
      Dự án Centa Diamond, Đường Số 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cơ hội vàng! Bán mảnh đất tặng nhà 3 tầng tại vị trí đắc địa!Chủ nhân cần sang nhượng mảnh đất 100 mét vuông và căn nhà 3 tầng nằm trên mặt đường...
      Đường 280, Xã Đông Cứu, Gia Bình, Bắc Ninh
      P
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền hướng Bắc tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất 92,8m2 Ocean Dunes Phố Biển, P. Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận.DT 92,8 m2.Hướng Bắc.Vị trí khu dân cư Phố Biển Ocean Dunes, cách biển vài...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.