Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.895 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà đất 3 tầng, 76 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Hàng mới hàng mới.Thân nhờ ACE chạy phụ e ngôi nhà.Hai lầu 1 trệt. Giáp TP Thủ Đức.Dt 76 mét vuông. Ngang 4m. Thổ cư 60 mét vuông.Đc: KP Tân...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Nguyên Đán - Liên Chiểu, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 70 m2 68,43 triệu/m2
      1/ Vị trí.+ Đường 5m5 vỉa hè 3m P. Hòa Minh, Liên Chiểu. Cách biển Nguyễn Tất Thành 500m.2/ Mô tả chi tiết.+ DT đất 70m2 (5x14m), Tây Nam, giấy tờ SHR.+...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp 2 lô liên kế đối diện 4 tòa căn hộ Ori Garden.DT: 200 mét vuông (10x20m) sạch đẹp.Tây Nam, đường 5m5.Sắp đến nơi đây sẽ đón...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      nền đất nằm trong khu phân lô Đống Chuối hạ tầng giao thông quy hoạch đồng bộ đường trải nhựa.Ngay cạnh chợ 208 đường thông các ngả.Gần ủy ban nhân ...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      + DT: 100 mét vuông ODT (5m x 20m), vuông vắn.+ Kết cấu: Nhà vừa xây, trệt BTCT, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giếng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Biên Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà trong khu dân cư Tân Phong.+ Nhà xây trên đất 90m2. diện tích xây dựng 167m2. Lòng đường nhựa trước nhà 6m. Thêm vỉa hè mỗi...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Em xin phép giới thiệu tới a/c căn hộ chung cư 3 phòng ngủ góc siêu đẹp tại dự án Haven Park - Ecopark.* Mô tả căn hộ chung cư:- Trục căn số 10,...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư F4 Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 75m2, 2 phòng ngủ, đồ đẹp. Giá 3.x tỉ 0967 858 ***.* DT 75m2, gồm 2  phòng ngủ,...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 48 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Đất Phú Thượng - Tây Hồ 48m2, MT 5,5m, 3,55 tỉ oto gần.Vị trí ngay gần đường đôi 40m Ciputra, cách bãi đỗ xe oto 150m, 1 kilomet ra Lotte, Võ Chí Công,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Gia đình muốn chuyển lại căn hộ chung cư vì phải chuyển chỗ ở cho người có nhu cầu muốn tìm mua ở tòa Hapulico 21T1 - Nguyễn Huy Tưởng.DT: 107 mét ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Nàng Hương PCC1. đc 583 Nguyễn Trãi.Vị trí trung tâm đối diện đại học Thủ đô Hà Nội, gần bách hóa Thanh Xuân, đại học An Ninh, gần...
      Nàng Hương, 583, Đường Nguyễn Trãi, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư gấp căn hộ chung cư 2 ngủ, 2VS tầng trung.DT 72,39 mét vuông.logia hướng Tây Nam - view công viên âm nhạc.Hướng cửa: hướng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.45 tỷ 0 m2
      bán ngay siêu phẩm căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1 - 2 nhà vệ sinh tầng trung view hồ cá khôngi tại The Zenpark, vin Ocean Park, Gia Lâm, HN.-...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      * Chỉ từ 900tr sở hữu ngay căn 2  phòng ngủ căn hộ chung cư Le Grand Jardin nhận nhà ngay, chìa khóa trao tay.- chung cư 2  phòng ngủ 2 vệ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 105 m2, mặt tiền 6m tại Xã Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 105 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 105 mét vuông, sẵn 6 phòng trọ đang cho thuê, thu nhập ổn định, tại Song Phương, Hoài Đức, TP Hà Nội. DT: 105 mét vuông....
      Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 107 m2 46,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tại toà 18T1 khu Trung Hoà Nhân Chính.DT: 107m2.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.1 tỷ 67 m2 61,2 triệu/m2
      Em Thanh Tâm 0961 596 *** xin giới thiệu tới a/c căn 2N tại phân khu cao cấp 5* "Masteri Water Front" có giá rẻ nhất thị trường vin Ocean Park.- anh chị...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,08 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.08 tỷ 77 m2 40 triệu/m2
      Đẹp - vị trí vàng - khu đô thị Sài Đồng đáng sống.DT linh hoạt.- Căn 2 phòng ngủ: 54 mét vuông 63 mét vuông - 65 mét vuông -...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.