Thông tin mô tả
Bán nhà sát phố Xã Đàn - 43
43
Nhà dân xây còn rất mới, xây dựng kiên cố và chắc chắn, sau nhà có khe thoáng 0,5m, phòng nào cũng có cửa sổ lớn.
Chủ mới mua ở không cần sửa gì luôn.
(Hình ảnh thực tế 100
Giá: 4,38 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 101,86 Triệu/m2
747515
Mua bán
Bán nhà sát phố Xã Đàn - 43
43
Chủ mới mua ở không cần sửa gì luôn.
(Hình ảnh thực tế 100
Nguyễn Thị Nhị
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2