Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.895 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán lô đất sổ riêng 104 m2, mặt tiền 8m tại Xã Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,6 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh, Đa Phúc, Sài Sơn, Quốc Oai - DT 104 mét vuông - MT hơn 8m - Giá công khai 3.6 tỉ.Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm của Đa...
      Xã Sài Sơn, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,49 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.49 tỷ 0 m2
      Cần bán sang nhượng chung cư 2 PN nhỏ, tầng thấp, tại dự án Sky Park - số 3 Tôn Thất Thuyết - Cầu giấy.- giá: 4,49 tỉ.- DT: 71,5 mét vuông.- Thiết...
      Sky Park Residence, số 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Trương Định - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.45 tỷ 90 m2 38,34 triệu/m2
      Bán chung cư toà CT2A căn hộ chung cư Nam Đô, 609 Trương Định, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT: 90 mét vuông căn hộ góc.Bao gồm: 02 PN 02...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Tôi cần bán tầng trung, căn hộ Smile đường Nguyễn Cảnh Dị, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT: 86m2.- Nhà thiết kế căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán chung cư Times Tower 35 Lê Văn Lương.DT 107 mét vuông.3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng ...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 94 m2 46,81 triệu/m2
      Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:94m2 thông thuỷ - Toà SA3 - Phân khu Sakura.- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 vệ sinh, với phòng khách rộng đến 40m2. Bếp...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,48 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.48 tỷ 100 m2 34,8 triệu/m2
      Cần bán căn tòa C căn hộ T&T - 440 Vĩnh Hưng.Thông tin chi tiết:- Tòa nhà nằm ngay dốc đoàn kết, sát cầu Vĩnh Tuy, gần Times City. 10 ph di chuyển lên bờ...
      T&T Riverview, 440, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,85 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.85 tỷ 128 m2 37,9 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 PN.DT 118 mét vuông thông thuỷ - 128 mét vuông tim tường nhà còn mới đẹp.Tầng trung hướng mát.hotline xem nhà: 0968 728...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 34 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Nhà nằm ở mặt ngõ Minh Khai, 3 mặt thoáng, cách mặt phố Minh Khai 60m. Toạ lạc ở trung tâm Q. Hai Bà Trưng, tập trung nhiều trường đại học lớn như: Bách...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 31 m2 137,1 triệu/m2
      4 tỉ nhỉnh có nhà mới kính coong Thịnh Liệt - oto 10m - khu vực đang phát triển từng ngày - gần trung tâm hành chính Q. - tương lai rạng ngời.Vị trí đẹp đi...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 42 m2 116,2 triệu/m2
      Siêu hot hơn 4 tỉ nhà Chùa Láng TT Q Đống Đa, nhà đẹp dân xây, ngõ tương đối rộng 3m, cách mp 50m, khu hiếm nhà bán.DT 42 mét vuông, 5 tầng, 7 ngủ....
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Nhà đẹp sẵn ở luôn - 2 mặt thoáng trước sau - full nội thất - sát mặt đường - chính chủ đang mót bán.Âu Cơ - Tứ Liên 34m2, 5 tầng, MT 3.4m, giá 4.8 tỉ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà Minh Khai - lô góc - siêu đẹp - 50m ra mặt phố - ở ngay đón Tết 40 mét vuông 4 tầng hơn 4 tỉ.- Vị trí siêu đẹp, trung tâm phố Minh Khai, hàng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      4,3 tỉ - nhà đẹp phố Trương Định - Tân Mai - sát phố - ngõ tương đối rộng thoáng sáng - tiện ích không thiếu thứ gì - oto đỗ cổng - tặng nội thất đầy ...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Nhà đẹp sẵn ở luôn - 2 mặt thoáng trước sau - full nội thất - sát mặt đường - chính chủ đang mót bán.Âu Cơ - Tứ Liên 34m2 5 tầng MT 3.4m giá 4.8 tỉ chính...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Kim Ngưu - ngõ thông khu chia lô oto đỗ gần - 30 mét vuông - 3 phòng ngủ đẹp đầy đủ nội thất - giá: 3,4 tỉ.+ Vị trí đẹp gần...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 40 m2 113,75 triệu/m2
      Bán nhà Bạch Mai nhà mới ở luôn ngõ tương đối rộng 2 thoáng 41m2x5T 4.55 tỉ.- Chính chủ cần bán nhà Bạch Mai ngõ tương đối rộng sát vách ĐH Bách Khoa,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hồi, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 55 m2 67,28 triệu/m2
      Tôi bán sự tử tế - bạn mua sự yên tâm...Vị trí đắc địa:+ Nằm trong KDC viện quy hoạch rừng, khu vực dân dân cư trí cao, hàng xóm toàn cán bộ.+ Đảm bảo...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.