Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.894 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 300 m2 13,5 triệu/m2
      - Cuối năm cần xử lý công việc bán nền đất căn biệt thự tại khu đô thị Lakeside, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Vị trí rất đẹp cạnh căn hộ góc và ngã tư...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Cần bán nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      - Lô góc đẹp vip nhất hiện tại ngay trước mặt căn hộ Bàu Tràm. Sổ cá nhân sẵn k vay NH, mua bán công chứng ngay.- Góc đường thông 7.5m đi ngang căn hộ,...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Minato với vị trí đắc địa ngay trung tâm TP Hải Phòng. Cùng với đó chính sách vô cùng ưu đãi:- CK trực tiếp vào giá 10 phần trăm.- Quỹ căn hạng A...
      Dự án The Minato Residence, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Hương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán nhà MT Ngô Thì Hương, P Nại Hiên Đông, Sơn Trà.- DT 100m2 (5 x 20m).- Đường 7m5, vỉa hè 4m.- Đông Bắc.- Công năng: Nhà 2 tầng, 4 PN, 2  toilet,...
      Đường Ngô Thì Hương, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 160 m2 21,88 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Gami Ecocharm, DT: 160 mét vuông, giá: 3 tỉ 500 mảnh đất 2 MT đường.Bán đất khu đô thị Ecocharm, giá siêu rẻ, vị trí siêu...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      - DT 75 mét vuông x 3 tầng.- Vị trí trục thông, 2 mặt thoáng Đông Nam, gần nhà phố thương mại ăn uống đi lại dễ.- Cách cầu Nguyễn Trãi...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền liền kề Elite Life, Long Hậu, Cần Giuộc (giáp Nhà Bè, HCM).- DT đất: 5x16m, kết cấu 1 trệt 2 lầu.- MT đường số 1 (trục trung tâm) lộ...
      Dự án Elite Life, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hải An, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng xây mới độc lập gần trường, chợ tại Hải An (F3) liên hệ ngay 0917 696 ***DT: 60m (ngang 4m) - Hướng: hướng Tây BắcKết cấu: 4 tầng, 4 ngủ,...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      Gia đình thay đổi kế hoạch KD, nhượng lại miếng đất rộng 170m2, Trước định làm mini mart kết hợp nhà sách mà nay phải bỏ dở kế hoạch vì chuyển đổi công...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, giá 4,8 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.8 tỷ 0 m2
      Hàng sang nhượng giá mềm nhất tại Lavida Residences Vũng Tàu:- nhà mặt tiền 5x15,5m giá 4 tỉ 4 (94.5 phần trăm).- nhà mặt tiền 5x17,5m giá 4,8...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán shop house 4 tầng, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Long Hậu - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      Chúng tôi chuyên sang nhượng: căn nhà phố, nhà phố thương mại, căn biệt thự - dự án KĐT T&T City Millennia Long Hậu, Cần giuộc. Khu an ninh, tiện...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất dự án 86 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Lần đầu tiên ra mắt dự án kiểu mẫu trung tâm TP Bắc Giang, gần ủy ban nhân dân cột đồng hồ.Quỹ đất có hạn, nơi tập trung các cơ quan ban ngành của...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.9 tỷ 180 m2 21,67 triệu/m2
      căn biệt thự vườn đẳng cấp, ven sông, nơi an cư lý tưởng, sổ riêng. Giá 2,7 tỉ.+ Dự án Trần Anh Riverside, thị trấn Bến Lức, Long An.+ DT: 8x15=120m. Nhà...
      Dự án Trần Anh Riverside, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất 357 m2 tại Xã Hồng phong - An Dương - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 357 m2 12,61 triệu/m2
      Phù hợp xây hotel, nhà hàng, khu dịch vụ tiện ích thương mại....Mặt Đường khu công nghiệpTrục Chính lưu thông cực kỳ đông đúc nhân sự khu công nghiệp....
      Đường Tràng Duệ, Xã Hồng Phong, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các ngôi nhà phố, căn biệt thự DT 90 mét vuông - 150 mét vuông tại KĐT Water Point, Bến Lức, Long An. Chỉ cách trung tâm...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền 172 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 172 m2 21,98 triệu/m2
      khu dân cư Nam Thành phố Hồ Chí Minh - Long Hậu: Nền góc 2 MT lớn. Đường D17 và N19 giá bắt đáy chỉ 22tr/ mét vuông.Dt 172 mét ...
      Dự án KDC Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 3,8 tỷ tại Cần Giuộc - Long An

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Chúng tôi chuyên sang nhượng nhà mặt tiền, nhà phố thương mại, căn biệt thự - dự án T&T City Millennia Long Hậu, cần giuộc.- Làm việc chính chủ.- Có...

      Cần bán gấp biệt thự 2 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An

      4.8 tỷ 2 m2 2400 triệu/m2
      1.558m2 nhà vườn tuyệt đẹp đầy đủ nội thất cao cấp - đường ô tô 7 chổ - giá 4ty800 (gặp chủ).Vị trí: Xã Tân Mỹ, huyện Đức Hoà tỉnh Long an.nội thất ...
      Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.