Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.894 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 170 m2, giá 3,85 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      3.85 tỷ 170 m2 22,65 triệu/m2
      Em bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại shophouse giá cực rẻ dự án chỉ 3,85 tỉ, thông tin chi tiết.- DT: 170m2.- Vị trí đẹp, gần hồ cá khôngi, đường...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      Quỹ hàng sang nhượng giá siêu mềm nhất (cắt lỗ trên 20 phần trăm) dự án VHOCP2 - vin The Empire. LH 0921 466 ***.Quỹ căn liên kế, căn biệt thự,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      Bán căn hoa hậu trục căn hộ góc 05A tòa SP Sky Oasis khu đô thị Ecopark Văn Giang. 3 PN, 2VS, tầng trung, view đẹp thoáng, tặng full đồ trị giá gần...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,77 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.77 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán chung cư Tòa SF3 Sky Forest.chung cư 06.Tòa SF3 Sky Forest.DT tim tường: 86.2 mét vuông.DTTT: 78.4 mét vuông.Trong đó có logia...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Phòng Kinh Doanh Cđt Ecopark Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Nối - Nhân Hòa - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 85 m2 48 triệu/m2
      * Cần bán ngay nền đất 85 mét vuông KĐT Lạc Hồng Phúc trục đường chính rẻ nhất thị trường - Giá chỉ 4xxx tỉ.* Là KĐT trung tâm nhất - đẹp nhất TX,...
      Dự án Khu đô thị Lạc Hồng Phúc, Phố Phố Nối, Phường Nhân Hòa, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất 60 m2 tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần bán 1 vài nền đất nền Tái Định Cư Phước Long, Có SHR và Xây dựng tự do.1. Thuộc TĐC VCN Phước Long 2, MT đường B10. (Lộ giới 12mét).- DT : 56 mét ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán nền đất giá cực rẻ đường T28 (Võ Văn Kiệt) rộng 40m thuộc khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang.- DT: 100m2 ngang 5m.- pháp lí: Đã có sổ hồng riêng...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 110 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Phước Tiến - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán nhà Mạc Đĩnh Chi, Phước Tiến, Nha Trang.- Nhà 3 tầng, có 11 phòng cho thuê.- Hiện tại cho thuê full 11 phòng.- Khách thuê ở lâu dài, giáo viên công...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      khu đô thị Mỹ Gia 3 - Thái Xuân.- Đường thông 12m giá 26.5 tr/ mét vuông hướng Nam lệch Tây (LK33).- Đường thông 12m giá 28 tr// mét vuông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 119 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 119 m2 36,98 triệu/m2
      Bán đất đẹp đường lớn, giá mềm, có bìa đỏ, đường A2 kề KĐT VCN Phước Long Tp Nha Trang.Chủ hạ giá chỉ còn 37 tr/m2.DT 119m2 đất vuông đẹp.Hướng đất hướng ...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 335 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 335 m2 12,54 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán gấp mảnh đất HẺM ô tô CẦU DỨA PHÚ NÔNG NGANG 13,5M CHỈ 12TR5/M2Cần tiền làm ăn bá.n gấp mảnh đất hẻm Cầu Dứa Phú Nông - Vĩnh Ngọc. Nằm gần...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất đẹp giá mềm, có bìa đỏ ngay Thích Quảng Đức và Cao Thừa Vân, P. Phước Long Nha Trang.Chủ hạ giá còn 3 tỉ giá mềm ạ.DT: 60,8 mét vuông...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang.- Đường T5 rộng 13m, 100m2 ngang 5m.- Giá cần bán chỉ 34 tr/m2, SHR đầy đủ.- liên hệ ngay: 0367 412...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Hà Quang II lô sạch đẹp chỉ 3,9 tỉ bao cọc.Lô sạch đẹp đầu đường số 19 sát bên công viên lớn.- STH34, DT 85.5m2 ngang 4,5met.- Hướng bắc.Lô đẹp để xây nhà,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất thị trường - Hà Quang II lô sạch đẹp gần công viên chỉ 3,9 tỉ bao cọc!Em bán mảnh đất sạch đẹp không vướng hố ga, tủ điện đầu đường Số 19 sát bên...