Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.893 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      bán ngay MT KD giá rẻ 4x17m đường Lê Thị Hoa, P. Bình Chiểu. Đường rộng thông tứ phía. Gần trường học. Hiện đang KD đồ dùng học sinh. Giá chỉ 3,5 tỉ bớt...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      chào bán 20 nền đẹp nhất KDC Phú Lợi P. 7 Q. 8.- Vị trí: Toạ lạc tại đường Nguyễn Văn Linh và Phạm Thế Hiển Q. 8, cách Phú Mỹ Hưng 7 kilomet.- cơ sở ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 95 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      ĐẤT dự án 1/500 tái định cư Tân Túc, + GIÁ CHỈ: 4,3 tỉ( thỏa thuận)+ MT đường 1A, DT 5x19m = 95 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm, vĩa hè 3m đối...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Vô tiền khoáng hậu tại thị trường BĐS Bình Dương.TT thấp nhất lịch sử, chỉ 10 phần trăm nhận ngay nhà mặt tiền biệt lập có SHR chỉ với 500 tr!Khu...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
      P
      Chủ Đầu Tư An Gia - Pkd Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 64 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Tân Vạn - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Do gia đình di cư sang Mỹ nên cần bán ngôi nhà phố cao cấp thuộc KĐT Phúc Đạt, TP Thủ Dầu Một Bình Dương.đầy đủ nội thất cao cấp như hình.Hiện đang cho...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Hẻm thông, sâu 50m, rộng 4m, đang cho thuê 8 tr/tháng giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Hẻm Đông Tác, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà shr 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu trệt DT 80 mét vuông nhà có 3 phòng ngủ 2 nhà  nhà vệ sinh.Đường trước nhà 5m thông.Tiện ích xung quanh 500m đầy đủ...
      Đường Đông Tác, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Dĩ An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu- Dt 76m. Ngang 4m. Thổ cư 60m- ĐC : kp Tân Hoà. P Đông Hoà. Tp Dĩ An. BD- Kết cấu: Sân oto. 3p ngủ. 3  toilet. P sinh hoạt....
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư hai  phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh mã căn P2XX12.- DTTT 70 m.- logia hướng Đông đón nắng sớm, buổi chiều rất mát.- View...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Ngộp giảm sâu 700tr.Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Huỳnh Thị Tươi khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Dĩ An.DT: 112,3 mét vuông thổ cư: 100 phần ...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      bán gấp chung cư Opal Boulevard 3 phòng ngủ(100m) giá chỉ 3,1 tỉ bao thuế phí.- DT 100m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Vị trí tầng...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 129 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 129 m2 27,14 triệu/m2
      Đất ven Thành phố Hồ Chí Minh - Cách SG 3 ph đi xe.- Di chuyển Thủ Đức, Q. 9, Q. 12, Củ chi 3 - 10p.- Di chuyển các Q. trung tâm Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà phố 2 tầng, 64 m2 tại Đường N2 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán nhà mẫu hiện đại MT công viên thoáng mát gần ngã 4 Miếu Ông Cù, P. Bình Chuẩn, TP Thuận An.DT: 64 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (ngang 4m...
      Đường N2, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 200 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Em cần bán ngôi nhà mái thái kiên cố 3p ngủ. Sân oto rộng rãi DT 10x20m. Thổ cư 200m full nhà hoàn công đầy đủ. Nới an cư yên tĩnh thoáng mát.Câch sông...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Dĩ An, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      cần tiền nên bán ngôi nhà đường Trần Hưng Đạo - đong hòa - dĩ angần chợ dĩ an, nha thờ, trường , trung tâm văn hóa, siêu thị, trung tâm hc dt: 80m diện ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Bán đất KDC Hiệp Thành 3, đường số 11, Bình Dương.(Đông Nam).DT: 5x20 (100 mét vuông) thổ cư: 100 phần trăm.Đường nhựa 8m và 2 bên 4m vỉa...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 11, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.1 tỷ 0 m2
      Sở hữu chung cư 4 MT The Panoma view sông Hàn Đà Nẵng đẹp lung linh giá trực tiếp chủ đầu tư không qua trung gian.Vị trí chung cư: Trực diện sông Hàn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, hướng Tây tại Đường Ngô Chân Lưu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      mở bán nhà Ngô Chân Lưu, Hòa Minh, Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.DT: 60,9 m2 DT sàn 168m2.Hướng nhà chính tây.Công năng: 3 tầng 3 mê đúc.Tầng 1: Phòng khách, bếp,...
      Đường Ngô Chân Lưu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.