Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ sót lại đất đảo vip Hoà Xuân, đối diện công viên, gần sông, trục thông giá đầu tư. Vị trí rất đẹp, thích hợp để ở hoặc đầu tư.Các vị trí đẹp rất...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh (2 phòng master).~ tầng trung cực đẹp, view thoáng, logia hướng Đông ...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 69 m2 48,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ vin Gardenia.DT 79m2.Nhà đầy đủ nội thất.giá 3 tỉ 350 tr.bìa đỏ không vay NH.gọi ngay: Phong 0971 993 ***
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Do cần đổi nhà mới mặt đất nên gia đình tôi cần bán gấp căn hộ chung cư tòa Home City Trung Kính.- Tòa nhà Home City thì vị trí rất đẹp, tiện ích, cao...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      đc chính chủ tin tưởng giao bán nhiều chung cư 2 ngủ - 3 ngủ, tại Green Stars như sau:- Căn 2 DT 61.5 mét vuông đang có giá 3 tỉ.- Căn 3 DT 98 -...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Là CĐT của tập đoàn Hải Phát, gia đình trước đc mua chung cư ưu đãi, suất ngoại giao, nhưng do thay đổi kế hoạch, gia đình quyết định xuống tiền mua căn ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc, DT 95 mét vuông tim tường, thông thủy 89 mét vuông, 3 ngủ, 2VS.nội thất xịn xò (chính chủ làm để ở, tặng lại toàn bộ cho KH...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.05 tỷ 90 m2 45 triệu/m2
      - Giá từ 37 tr/m2. Chỉ với 20 phần trăm giá trị căn hộ.- Quà tặng hấp dẫn lên đến 300tr.- Quà bốc thăm trúng thưởng lên đến 1 lượng vàng = 80tr cho...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      - DT: 106 mét vuông.- căn hộ chung cư có không gian thoáng tầm view đẹp, giá 3 tỉ 600tr là lựa chọn vô cùng hợp lý cho quý anh/chị đang muốn sở hũu...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,94 tỷ tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      3.94 tỷ 101 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Q. Long Biên giá chỉ từ 38 tr/m2. CSBH cực hấp dẫn. CK lên đến 12,5 phần trăm.Vị trí: Thuộc KĐT Khai Sơn thuộc P. Thượng Thanh, Q....
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 106m 3 ngủ đầy đủ nội thất tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 3.9tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế: 3 PN, 2vs, 2 logia thoáng...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 85 mét vuông đầy đủ nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá chỉ 3.6...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, hướng Bắc, giá 4,88 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.88 tỷ 98 m2 49,8 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 ngủ - 98 mét vuông - view căn biệt thự Sunshine City.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh + 1 ban công.+ nội thất đầy ...
      Dự án Sunshine City, Đường 104, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Tôi muốn bán gấp chung cư ở Bonanza.S: 96.7 mét vuông.3 ngủ 2  nhà vệ sinh.BC: N - T.giá: 5tỉ.Nhà có slot để oto.Xem nhà contact: 0971 864 ***
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,4 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 127 m2 26,78 triệu/m2
      chủ đầu tư Tecco group chính thức chào bán quỹ căn tầng đẹp duy nhất còn lại đã có sổ hồng riêng sở hữu lâu dài nhận nhà ở ngay với chính sách cực kỳ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.05 tỷ 0 m2
      Bán chung cư góc Gelexia 885 Tam Trinh - Hoàng Mai.Toà CT1.Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 toilet.căn hộ góc thoáng các mặt, logia hướng nam, cửa...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 69 m2 49,28 triệu/m2
      Gia đình bán gấp chung cư 69 mét vuông Roman Plaza Tố Hữu, Nam Từ Liêm.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh thoáng mát sạch sẽ.Nội thất đã hoàn thiện có thể về...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi độc quyền em bán căn hộ chung cư.Chính chủ cần bán căn CC 2 phòng ngủ 2VS 61,5m2 HD Mon City - Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình giá 3 tỉ...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.