Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần bán trước tết chung cư 2 ngủ Goldmark City.DT trên bìa đỏ 78m2.Nhà thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh. nội thất đầy đủ đang ở.bìa đỏ không vay NH.Giá 3.5...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      HUD Sơn Tây chỉ 3,5 tỉ/căn liên kế gồm cả nhà và đất.Giá chỉ bằng một căn căn hộ 2  phòng ngủ tại Hoài Đức, Nam Từ Liêm, Thanh Xuân, Hoàng Mai, Cầu...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Quỹ căn cuối cùng - căn hộ Thanh Bình Garden.Vị trí đắc địa: Số 3 đường Nguyễn Cảnh Dị, KĐT Đại Kim, Định Công, Hoàng Mai, TP Hà Nội.giá chỉ...
      Thanh Bình Garden, Số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc 3 ngủ 105m2 view quảng trường + nội khu.Giá: 5 tỉ.- Thiết kế: 3 ngủ + 2  phòng vệ sinh + 2 logia.- Các PN đều đón ánh sáng tự...
      Dự án Sunshine City, Đường 104, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán căn hộ cao cấp tại Roman Plaza. - Tòa B2, DT: 70m2, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.- đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào ở.- Cửa...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,65 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 78 m2 46,8 triệu/m2
      Bán căn 78m2 (DT trên sổ) tại Mỹ Đình Plaza 2 Nguyễn Hoàng.+ Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, có sân vườn ~ 15m2.+ Chủ để lại nội thất ...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,43 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.43 tỷ 127 m2 27,01 triệu/m2
      Tặng ngay gói nội thất bếp + khách trị giá 100tr cho KH mua căn hộ chung cư Tecco Garden.Rộng tới 127m - 135 mét vuông chỉ với, cách hồ Linh Đàm...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      DT 61.5 mét vuông.giá 3 tỉ.nội thất đầy đủ.Bao phí sang tên.Xem nhà 24/7.liên lạc 0329 703 ***
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 0 m2
      Chuyển công tác để lại căn 3N tòa B2 căn hộ Roman Plaza:- Căn toà B2 tầng 2 - 9.- DT 99,7m2 (3 ngủ 2 vệ sinh).- Cửa TB logia ĐN.- đầy đủ nội thất, mang...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH dự án An Bình Plaza.- Căn tầng 10 - 20.- DT: 83m2.- 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- logia hướng Tây Nam - cửa hướng Đông ...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 78 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh ở Dự án Roman Plaza, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.06 tỷ 71 m2 43 triệu/m2
      Mua chung cư từ đợt chào bán đầu tiên, nay do KD cần vốn, nên chính chủ nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ Tòa B tầng đẹp.Nội thất nguyên bản bàn giao...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Chu Văn An - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      1 căn duy nhất không có căn thứ hai tại căn hộ Samsora Premier 105 Chu Văn An, Hà Đông.Chính chủ chuyển xuống căn biệt thự nên bán lại căn hộ chung ...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Do đặc thù công việc ở xa nên gia đình mình chuyển nhà đến gần chỗ làm việc cho thuận lợi nên gia đình mình cần bán chung cư ở trung tâm thương mại TSQ,...
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      căn hộ Hei Tower số 1 Ngụy Như khôngn Tum. Tầng trung.DT tim tường 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Tây Nam.Thu về...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Loa Loa Loa cần bán 1 siêu phẩm ở tòa Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, 1 trong những khu căn hộ thuộc dạng cao cấp khu vực Mỹ Đình, nhà đẹp, view đẹp, an ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 54 m2 62,97 triệu/m2
      Masteri West Height.Căn 2 ngủ giá cực rẻ Masteri - chỉ 3,4xx tỉ nhận nhà ở luôn.Vị Trí: Nằm tại lõi trung tâm của Vinsmart, mặt đường 52m - thông thẳng...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Nhà có thêm thành viên mới lên chị gái e cần bán lại căn hộ chung cư cho 3 phòng ngủ cho KH thiện trí.- căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.