Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng Tổ 4, P. La Khê - Hà Đông - Thủ đô Hà Nội.đc: Số 9, ngách 2, ngõ 42, tổ 4, La Khê, Hà Đông.DT: 35m, MT 4,46m vuông ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 26 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 26 m2 125 triệu/m2
      26m x 4tầng. Sdcc. Nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh- Sài đồng- Long biên Nhà đẹp, full nội thất chỉ việc xách va li về ở.Giá 3,250
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      TẶNG đầy đủ nội thất NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - THOÁNG ĐẸP GẦN PHỐ - 15M RA NGÕ oto - NGÕ THẲNG THÔNG VÒNG QUANH - TT BẠCH MAI HỒNG MAI KHU DÂN TRÍ CAO VÔ VÀN...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 4 TẦNG nội thất đầy đủ VỊ TRÍ ĐẸP ĐƯỜNG YÊN XÁ. ĐC: Ngõ 123, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội. DT: 40m2, MT 4m....
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai 40 mét vuông x 4 tầng.- Nhà nằm ở vị trí đẹp lô góc 2 mặt thoáng sáng, trước nhà 2,5m MT rộng hơn 5m, 30m oto tránh nhau đi lại giao...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2 tại Đường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 65 m2 66,93 triệu/m2
      Siêu hot! Bán nhà mặt tiền Bạch Đằng, Q. Hai Bà Trưng.- DT: 65m2.- Ngõ thoáng nhà nở hậu, xây 3 tầng, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 khách, bếp, logia,...
      Đường Bạch Đằng, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      CHÀO ĐÓN NĂM MỚI với siêu phẩm QUAN NHÂN, Thanh Xuân, 30m², 5 TẦNG, giá chỉ 3.99 tỉ! NGÕ THOÁNG ĐẸP- Vị trí trung tâm Thanh Xuân: căn nhà nằm tại khu vực...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 30 m2 tại Phường Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      25💥💥💥VỊ TRÍ CỰC ĐẸP, TRƯỚC NHÀ NGÕ THÔNG, CÁCH 2 NHÀ RA oto , GẦN CHỢ, GẦN CÁC trường Trung học cơ sở, THPT… 3 trường Đại học KTQD, XD BK…dạ Mô...
      Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 32 m2 154,69 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Giải Phóng Giáp Bát Hoàng Mai - lô góc - ngõ to - ngõ cực nông - nội thất đẹp.DT 32m2 x MT 4m x 4,95 tỉ.+ Thiết kế:* Tầng 1: Khách, bếp,...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 30 m2 158,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM - NHÀ MỚI khôngONG - Ở LUÔN - GẦN PHỐ - GẦN oto,Mô tả:,+ Vị trí trung tâm của Q. hai bà, ngõ nông rộng, sạch sẽ. Chỉ ba bước ra phố, oto sát nhà....
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      Nhà đẹp - hàng hiếm - 3 mặt thoáng - tầm tiền.- Vị trí đẹp 20m ra ngõ oto tránh.- Ngõ 207 Xuân Đỉnh KD sầm uất, ngõ thông oto tránh nhau.- Thiết kế: 6...
      Ngõ 207, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 23 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 23 m2 143,48 triệu/m2
      Bán Nhà Gần Đường Bạch Mai, Hai Bà Trưng 23m, 4 tầng, mt 3.5m, giá 3.3 tỉ.hotline em Lan 0975 258 *** NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GẦN PHỐ - GẦN ĐƯỜNG oto - GẦN...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 42 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 42 m2 95,24 triệu/m2
      Bán nhà Văn Quán HÀ ĐÔNG - Cách 20m oto ĐỖ TRÁNH NGÀY ĐÊMcontact : 0833 352 *** để đc xem ngay
      Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 88 m2 42,62 triệu/m2
      sang nhượng chung cư M-One Nam Thành phố Hồ Chí Minh Q. 7.DT: 88 mét vuông.Thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh.căn hộ góc 2 view cực kỳ...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      - DT 56m2 + 18m2 sân vườn.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, ban công giặt phơi.- đầy đủ nội thất đẹp: Sàn gỗ, đèn chiếu sáng, máy...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 79 m2 43,04 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Lucky Palace - NovaLand, Phan Văn Khoẻ, P. 2, Q. 6, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 79m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      - DT 61 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ - 1 toilet có ban công thoáng mát.- Nội thất hoàn thiện cơ bản: Full sàn gỗ, thiết bị chiếu sáng,...

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      - DT 56m2 + 18m2 sân vườn.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 toilet, ban công giặt phơi.- nội thất đầy đủ đẹp: Sàn gỗ, đèn chiếu sáng, máy rửa chén,...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.