Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 90 mét vuông, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh ngay tại Phú Thịnh Green Park tầng trung đẹp, sang tên ngay trong...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,31 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.31 tỷ 0 m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng kinh doanh dự án The Zenpark. Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ+1 GÓC rộng rãi thoáng mát có giá cực rẻ thị trường ạ- DT...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi có đc cấp suất ngoại giao tại dự án Feliz Home do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán lại cho gia đình nào cần.- Mã căn: 07.- DT: 77m2...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.9 tỷ 102 m2 48 triệu/m2
      căn hộ chung cư Thủ đô Hà Nội Paragon trung tâm Q. Cầu Giấy CK đến 9 phần trăm, BIDV hỗ trợ vay 70 phần trăm LS 0 phần trăm 12...
      Hà Nội Paragon, 181, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      LÔ GÓC - đầy đủ nội thất - VIEW ĐẲNG CẤP+ Imperial Plaza đc mệnh danh là dự án quy mô bậc nhất phía Nam Thủ đô Hà Nội đc quy hoạch trên DT gần 3.7...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      + DT: 80 mét vuông.+ Khổ đất vuông vức không lỗi phong thủy, MT bằng mặt hậu: 4.5m.+ Mặt đường 11m.+ Hướng Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán đất: 62,5m khu PHÂN LÔ THANH TRÌ.oto RA VÀO, TRÁNH TRƯỚC ĐẤT. KHU DÂN TRÍ CAO , TOÀN CÁN BỘ VIÊN CHỨC .GIÁ 4 tỉ NHỈNH.call ngay: 0934 698...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 450 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 450 m2 8,7 triệu/m2
      Siêu Phẩm Nghỉ Dưỡng - Đầu Tư 450 mét vuông / 100m ( thổ cư ) . Lô góc 3 mặt thoáng . Hoà Thạch - Quốc Oai. Đất bằng phẳng , khuôn rất đẹp , xung...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất mặt ngõ oto vào nhà, KD, thông thoáng phố Ngọc Thụy.MT 4m, mặt bằng 70 mét vuông, sổ đẹp, đất vuông vức, khu dân trí cao, an ninh...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 530 m2, mặt tiền 20m tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 530 m2 6,2 triệu/m2
      Cắt lỗ miếng đất 530 mét vuông / 240 mét vuông đất ở tặng luôn ngôi nhà cấp 4 nho nhỏ xinh xinh cho anh/chị có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư sinh...
      Tại thôn Thắng, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 35 m2 108 triệu/m2
      Vị trí thuộc phố Nguyễn Trãi, sát chợ Hà Đông.Trung tâm của phố cổ, đi bộ 50m ra chợ, trường cấp 1,2,3.Quanh nhà tiện ích không thiếu thứ gì.Khu phân lô...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Gia Quất - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Bán nhà Gia Quất - Gần Ngọc Lâm - Long Biên - HN - đẹp không tì vết - oto đỗ cổng - mới toanh - hơn 4 tỉ xíu.- DT: 45m x 4 tầng mới cứng. Thiết kế mỗi tầng...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      🆘CUỐI NĂM CẦN TIỀN bán nhanh NGÕ TÔ HOÀNG, BẠCH MAI, cực hiếm, CỰC RẺ, 2THOÁNG, GẦN PHỐ 59,8M/ 3,85tỉ.👍+ Vị trí hiện tại khá phù hợp so với tầm tiền,...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 25 m2 132 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP-ĐÓN TẾT- nội thất đầy đủ- NGÕ NÔNG- GẦN PHỐ BÁN NHAT BẠCH MAI 25M 4 TẦNG 3,3 tỉ.- Vị trí rất đẹp, trung tâm Q. Hai Bà Trưng.- Ngõ nông, 30m ra...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 30 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán Nhà 5 Tầng Hiện Đại, Xây Mới Tại Bát Khối - Cổ Linh, Ngõ Nông, Cách 1 Nhà Ra oto Tránh.- DT 30 mét vuông x 5 Tầng, thiết kế hiện đại, 3 PN, tiện...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      chính chủ bán ngay căn trong ngõ phố Minh Khai - Hai Bà Trưng lô góc 2 mặt thoáng, trước cửa nhà sân chơi rộng xe ba gác đỗ tận cửa - cách 100m ra mặt phố...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 38 m2 98,95 triệu/m2
      Nhà 15m ra phố DT 35m-5 tầng- MT 3,8m giá 3,76 tỉMặt ngõ tương đối rộng thoáng dân xây chắc chắn thêm thùng sơn là đẹp long lanh.
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,34 tỷ

      3.34 tỷ 0 m2
      🌹ANH TRAI NHỜ BÁN HỘ NHÀ BẠCH MAI, HBT, LÔ GÓC SÁNG THOÁNG, NHÀ DÂN XÂY NGÕ THOÁNG 39,7M/ MT 4M/ 3.34tỉ.,🏓+ Toạ lạc khu vực tiện ích nhiều vô số kể, ngay...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.