Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Huy Ích, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      Bán nhà 6.5mx8m đúc trệt 1 lửng 2 lầu, giá thở oxy 4.9 tỉ, hẻm 5m, Phan Huy Ích.Kết cấu: DT: 5mx10m đúc 1 trệt + lửng 2 lầu gồm, sân để xe, phòng khách, khu...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 63 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 63 m2 68,26 triệu/m2
      Bán Nhà Linh Đông - 63 mét vuông 4.5x22 - 2 Tầng Hoàn Công - hẻm xe hơi 4m - giá siêu mềm 4tỷ3 Tl.- DT 63 mét vuông full thổ ngang 4m5 dài...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Đình Hai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi 1 ngôi nhà siêu phẩm góc 3 mặt hẻm gần chợ Bà Chiểu - P. 24 - Q. Bình Thạnh.Vị trí: căn hộ góc 3 MT thoáng mát. Gần chợ Bà Chiểu, giáp ranh...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 52 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà Huỳnh Văn Bánh, P. , Phú NhuậnDT: 5x10.4m, 1T2L, 3pn2wcgiá: 3.25 tỉ ( thỏa thuận)SHR sang tên ngay trong ngày.Gần chợ, trường học khu vui chơi giải...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 52 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 52 m2 69,04 triệu/m2
      🔴💥- 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐍𝐇𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎̂́ 𝐇𝐈𝐄̣̂𝐍 Đ𝐀̣𝐈, 𝐀̂́𝐍 𝐓𝐔̛𝐎̛̣𝐍𝐆 𝐕𝐀̀ 𝐏𝐇𝐎𝐍𝐆 𝐂𝐀́𝐂𝐇💥🔴 🔶Vị trí: Thăng Long - P4 - Tân Bình....
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ gửi ngôi nhà 3 Tầng Lê Văn Duyệt (Đinh Tiên Hoàng) - P. 1 - Bình Thạnh - Cách hẻm ô tô 10 mét , cách MT 70 mét . Giáp Q. 1 . Kế bên BV Bình...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 63 m2 56,2 triệu/m2
      Trung tâm của trung tâm Phú Nhuận - Nguyễn Công Hoan - ngay công viên Phú Nhuận - P7.- DT: 63 mét vuông (4.5mx14m), nở hậu nhẹ.- Nhà thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 60 m2 69,17 triệu/m2
      Mã căn: NP531.Rẻ chấn động địa cầu.Nhà 2 tầng Trương Văn Thành - P. VIP Hiệp Phú - hoàn công chuẩn chỉnh - hẻm ô tô tới nhà chỉ 4,15 tỉ.DT 4,1m x...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 58 m2 tại Đường Lương Ngọc Quyến - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán trước tếtMT Lương Ngọc Quyến, F5. Gò vấpSổ 58 mét vuông. (3.4x19m). Trệt+ lầu. Giá 5 tỉVị trí đối diện DHCN 4 - chợ gò...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường 11 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Cơ hội cho các nhà đâu tư là đây; căn hộ góc 2MT đường số 11, Bình Hưng Hoà, Bình Tân (gần Aeon)- khu vực đang hot với các dự án nâng cấp cải tạo KĐT...
      Đường 11, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 84 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 84 m2 58,93 triệu/m2
      Bán MT KD TTH21 nhà 1 trệt 1 lầu 4x21m giá 4,95 tỉ TL, Q12- căn nhà phố KD vị trí đẹp, trung tâm tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, BV Q. 12, trường...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Bài 1 - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Nhà đep, kiên cố - cạch chợ Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Alo: Viên 0986 486 *** xem nhà và nhận giá mềm nhất.Mô tả:Nhà 3 tầng, DT: 5x19,5m đường Đồng Bài...
      Đường Đồng Bài 1, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 615 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 615 m2 6,51 triệu/m2
      Cần bán 1 mảnh đất 615 m2 (Ngang 15 x dài 41m), 100 phần trăm thổ cư.Vị trí: Ấp Hòa Bình 1, xã Hiệp Hòa, Đức Hòa, Long An.Cách Tỉnh Lộ DT822 1...
      Đường ĐT 822, Xã Hiệp Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 112 m2, hướng Nam tại Đường Lê Lợi - Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Bán Nhà đường Lê Lợi - TP Vũng Tàu. Hẻm 4m (ôtô) hẻm thông.+ Nhà gồm 1 trệt 1 lầu, 3 PN (có PN tầng một) sân đậu dc 2 xe oto. Nhà thoáng mát, gần chợ,...
      Đường Lê Lợi, Phường Thắng Nhì, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất 199 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 199 m2 17,59 triệu/m2
      Chủ cần tiền gửi bán lỗ 500tr miếng đất MT Hương Lộ 2 Hoà Long TP Bà Rịa.DT 7 x 28m 80m2 thổ cư. Khu vực đông cư dân, đất đã kiểm đếm đường chuẩn bị mở...
      Đường Hương lộ 2, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 104 m2 32,7 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gđ cần bán căn hộ góc 104m ở căn hộ chung cư Bình Minh Garden - 93 Đức Giang, Long Biên, HN.- Thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 106 m2 39,63 triệu/m2
      chính chủ cần Bán chưng cư 106m 3 PN, 2  nhà vệ sinh, rất vuông nhà phòng khách siêu rộng, logia hướng công viên cây xanh rất trong lành, ngay sau...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư thông tin chung cư như sau:- Toà: DV01.- DT: 89 m2 (2 phòng ngủ, 2 toilet).- Hướng logia: hướng Đông Bắc.- Tầng...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.