Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường An Dương Vương - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 41 m2 75,61 triệu/m2
      Dự án Everrich Infinity nằm ngay MT đường An Dương Vương Q. 5, không mất quá nhiều thời gian để di chuyển giữa các Q..- DT: 41 m2.- Giá: 3.1 tỉ.- sổ hồng ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 103 m2 37,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư - CC 750Bis Nguyễn Kiệm, P4,  phòng ngủ - Dt 103m2 - 3 phòng ngủ. Giá 3,9 tỉ TL, sổ hồng riêng.- DT/kết cấu: 103m2,...
      750Bis, Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 0 m2
      Cam kết ở P. An Phú, TP Thủ Đức (Q. 2 Cũ) không có giá rẻ hơn.- căn hộ góc 2 mặt thoáng có logia phòng khách rộng thoáng Đông Nam rất mát nằm trong khuôn...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư AKARI CITY nhà mới toanh chưa ai ở- TT 750 tr trong năm 2024- NH hỗ trợ vay  phần trăm- phần trăm 65 phần ...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - đc: 02, Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1- Tầng trung, view thoáng đẹp- Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh full NT- giá: 5 tỉ bao SHR-...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Tháp E - 2 phòng ngủ tầng 8.Hướng logia hướng Đông Nam.View trực diện Hồ Bơi.Giá gốc: 4.8 tỉ.giá: 4.1 tỉ bao thuế phí sang tên - Đang vay...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      - Thiết kế: 1 phòng ngủ/1 nhà vệ sinh.- DT: 55 mét vuông.- View ngoài riêng tư, yên tĩnh.- Nội thất cơ bản.Giá: 4.2 tỉ bao gồm thuế, phí...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      bán nhanh CH The Harmona DT 73m2 2 phòng ngủ 2 toilet. Giá 3.2 tỉ, Q. Tân Bình.DT: 73m2. Tầng trung view Q. 1.Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,87 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.87 tỷ 81 m2 60,13 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn căn hộ Gold View Q. 4.- Dt: 81m2 rộng rãi 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất như hình.- Full sàn gỗ sang...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 71m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, view thoáng.+ SHR.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.Giá 4,5 tỉ.- Tiện ích:Masteri An Phú chính là sự...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.05 tỷ 80 m2 50,63 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet - The Sun Avenue.=====================================+ Chỗ giữ xe rộng rãi thoải mái.+ Tiện ích đa dạng:...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 81 m2 40,13 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ 3 phòng ngủ View hồ bơi thoáng mát ở Phân khu Origami. Phân khu Ori có sảnh Lễ tân làm việc từ 8h30 sáng đến 17h30p chìu....
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - DT: 75 mét vuông gồm 2 PN + 2 WC + 1 logia.- Tình trạng nội thất: nội thất đầy đủ.- Giá: 3,8 tỉ (thỏa thuận).- Đã có sổ - pháp lí đầy đủ.- Vị...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Huỳnh Anh Phương Trâm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Giai Việt, P5, Q8.2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 115 mét vuông.Nhà đẹp có suất ôtô.Giá: Từ 3,4 tỉ đến 3,6 tỉ.Chuyên...
      Chánh Hưng Giai Việt, 854 - 856, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Celesta Rise 105m2 giá siêu mềm 4.9 tỉ bao hết. Tầng cao, view đẹp. Hiếm có khó tìm. call ngay 0938 048 *** - Trâm...
      Dự án Celesta Rise, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần bán cắt lỗ The Sun Avenue.-------------------------------khoảng DT lớn: 76 mét vuông - Có logia thoáng mát.khoảng Loại hình:...

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hậu Giang - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Bán chung cư Him Lam Chợ Lớn, ĐC 491 Hậu Giang, P11, Q6.- Him Lam thiết kế căn nào cũng là căn hộ góc, 2 PN, 2 toilet, 1 phòng khách.- sổ hồng ...
      Him Lam Chợ Lớn, 491, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Lucky Palace, Q. 6.- đc: 50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6, Sài Gòn.- DT: 79m2, thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, lầu cao,...
      Lucky Palace, 50, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá