Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      Nhà cạnh Học viện Quân y 103, tiện ích full không thiếu thứ gì. Cách đg Phùng Hưng chưa tới 100m, thoáng trước sau, ở cực thoáng mát, sạch sẽ.Nhà xây 5...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      - DT: 40m2.- MT: 3,2m.- Thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, nội thất hiện đại, nhà cực kỳ sáng, thoáng:+ Tầng 1: Phòng khách, khu vực bếp, vệ sinh.- Tầng...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hữu Hưng - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      Nhà nằm trên đường Hữu Hưng Tây Mỗ cách phố 100m, ngõ thông tứ ngả ra Lê Trọng Tấn, Đại Mỗ, Tây Mỗ, Tố Hữu... Giao thông thuận tiện.+ Nhà cách cây xăng...
      Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2 tại Phố Xã Đàn - Kim Liên - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Bán nhà Xã Đàn, nhỉnh 4.8 tỉ, 38m, 5 tầng, lô góc, Đống Đa.- 5 tầng mới đẹp long lanh, lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn, ngõ tương đối rộng nông và thông tứ...
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      CC bán nhà Đền Lừ ngõ oto, lô góc, gần phố. DT 33 mét vuông, 5 tầng.L/H 0933 333 ***.Ngõ rất rộng thoáng sáng, gần phố, KD online thuận tiện.Nhà mới...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Hoàng Quốc Việt - phố vip Cầu Giấy - 50m oto tránh - sát ba đình - hồ tây - 3 ngủ khép kín - chỉ hơn 3 tỉ.- Bán nhà Hoàng Quốc Việt 30 mét vuông, 4...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      Chỉ 4.5 tỉ nhà 48m2 dân xây. Nhà 4 tầng. Phố Định Công HạThanh Xuân. 30m ra đường oto.Sổ phân lô - MT rộng - vị trí đẹp - ngõ thông - gần ôtô - tiện ích...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, mặt tiền 6m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Khâm Thiên - thiết kế trang trọng đẹp - MT khủng 6m - DT 33m2 - giá: 3,85 tỉ.+ Nhà đẹp - Gần phố - Trước nhà rộng để nhiều xe máy khi nhà...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      Siêu phẩm Mỹ Đình 35 mét vuông*5T MT4.3m - nhà mới đẹp dân xây - MT rộng thoáng - tặng nội thất đầy đủ hiện đại.Giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.* Vị trí đẹp...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường La Thành - Đống Đa, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 33 m2 132,73 triệu/m2
      Chủ giảm chào 500 tr! Nhà đẹp đón tết.Tài chính khoảng 4.4 tỉ có ngay nhà mới 4 tầng - 3 ngủ - trung tâm Q. phố lớn La Thành - gần oto - ngõ tương đối ...
      Đường La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      Nhà dân xây 4 tầng đơn lập.Dt 40m2.Tầng 1 bếp và phòng khách.Tầng 2 Phòng sh chung và PN.Tầng 3. Hai PN.Tầng 4. PN và phòng thờ.Mỗi tầng 1  toilet.
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Văn Cao, Liễu Giai, Q. Ba Đình, nhà đẹp mới tinh lung linh đón tết, lô góc, gần phố, vị trí đẹp hiếm nhà bán.DT 35m2 x5T, MT 4m, bìa đỏ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 66 m2 tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 66 m2 73,49 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 118 Trương Định, trung tâm Q. Hai Bà Trưng - DT 66 mét vuông, xây mới 4 tầng, đầy đủ công năng - cách phố 50m, ngõ thông đi Trần Đại...
      Ngõ 118, Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 32 m2 tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      Mô tả:+ Hướng Bắc.+ Nhà vị trí đẹp, ngõ nông, rộng, chỉ 50m là ra đến mặt phố Trương Định, ba gác đỗ trước nhà.+ Xung quanh trường cấp 1,2,3, bán kính...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Đường Kim Ngưu - Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 37 m2 124,33 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà thuộc ngõ 203 Kim Ngưu, thiết kế hợp lý.- Gần oto, ngõ thông.- Nhà 5 tầng:+ Tầng 1: Chỗ để xe, bếp, vệ sinh.+ Tầng 2: Phòng khách, 1 PN.+ Tầng...
      Ngõ 203, Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 34 m2 100 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Khâm Thiên - ngõ tương đối rộng thông ba gác tránh - KD nhỏ - 34 mét vuông - giá nhỉnh: 3,4 tỉ.+ Vị trí đẹp - Ngõ thông ba gác...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Vip Đống Đa - siêu hiếm ô tô đỗ cửa - 5m ra hồ - ô tô tránh - KD.- Hiếm nhất khu vực, nhà đẹp Tây Sơn. DT 38m2, 5 tầng chắc chắn. Giá chào 4.8 tỉ (chủ...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 50 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 50 m2 87 triệu/m2
      Dự án căn nhà phố Thành Đô 1 (The Sol residence) là khu căn nhà phố liên kế đc xây dựng chỉnh chu. pháp lí sổ hồng riêng đầy đủ.- Với quy mô 106 căn...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.