Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 73 m2 58,91 triệu/m2
      Quỹ căn 4 phòng ngủ cần bán ngay:- Tòa Smột căn góc 4 phòng ngủ to nhất 170m2 giá 12,5 tỉ - 13 tỉ.- Tòa S2 căn hộ góc giá 12.8 tỉ 155m2 -...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở chung cư 1 PN ở căn hộ Cầu Giấy Center Point thành phố Hà Nội số 110 Cầu Giấy. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất dãn dân thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh. DT 60 mét vuông MT 4m sâu 15m vuông vức. Hướng chính Nam đường rộng 7m đường thông. Cách...
      Thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Con định cư nước ngoài không về nên gia đình cần bán căn căn hộ Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.DTSD chung cư: 70,2m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh cực kỳ hợp...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Giá hơn 3 tỉ (Siêu phẩm lô góc 2 mặt thoáng).DT; 56,5 mét vuông.Tại Ao Ngòi Đức Thượng Hoài Đức HN.Đường 2 oto tránh, cư dân đông.
      Ao Ngòi, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Lô Góc 52,8 mét vuông tại khu dịch vụ xã Lại Yên.Hoài Đức, TP Hà Nội. Lô Góc duy nhất còn bán khu đất DV 2 MT to đều 5m 2 MT Đông Nam - hướng ...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 33 m2 101,82 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY, CỘT BÊ TÔNG CHẮC CHẮN- ngõ tương đối rộng, THOÁNG, NGẬP TRÀN ÁNH NẮNG- GIAO THÔNG THUẬN LỢIVị TRÍ NHÀ TRONG NGÕ, GẦN ROYAL CITY- ĐI RA ĐẦU...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 2m tại Ba Đình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      Cô Hằng tha thiết tìm chủ mới cho ngôi nhà tâm huyết của vợ chồng cô để chạy sang Úc ở với con gái và cháu ngoại. Gấp quá rùi vì sắp đến hạn bay sang kia...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      Chính chủ tôi có ngôi nhà số 24 ngõ 373 Ngọc hồi trung tâm huyện thanh trì nhà 2 mặt thoáng, oto đỗ gần nhà, nhà gần trường, chợ, giao thông thuận tiện 3...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Phố Khâm Thiên - Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 36 m2 83,34 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ Trung Tả, Khâm thiên Q. Đống đa.- Vị trí đẹp, ngõ thông hồ Văn chương, Tôn Đức Thắng.- Nhà gần trường Trung học cơ sở Huy văn, ủy ban ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 35 m2 121,43 triệu/m2
      NHÀ THOÁNG TRƯỚC SAU, CHỦ TỰ XÂY CHẮC CHẮN, CHUẨN CÔNG NĂNG, Ở TUYỆT VỜI ,20M RA BÃI XE otoDT : 35 mét vuông, 4 tầng, mt: 4m + Toạ lạc vị trí thuận...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Thông số: MT : 4,8m 5 tầng thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu, chính chủ tự xây.📌 5' lên hồ gươm, Times city , vincom, minh Khai, Trần Khát Trân, Phố...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Thái Nghiêm Trần Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 150 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 150 m2 29,2 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ Phố Bồ Đề,Long Biên, HN giá 4.38 tỉDT 35m2/1sànNhà đẹp , bìa đỏ cất két.Tầng 1 Phòng khách,vs, bếp.Tầng 2,3 mỗi phòng 2 PN và 1vs.Tầng 4...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tả Thanh Oai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà 30m Tả Thanh Oai - Thanh trì, nhà xây mới - ngõ oto thông, lô góc 3 thoáng - tặng nội thấtNHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - LÔ GÓC 3 THOÁNG - oto THÔNG - TẶNG NỘI...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội
      N
      Mạnh Tưởng BĐS thổ cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà 5 tầng, 35 mét vuông. MT 4m, cực đẹp, nội thất hiện đại, oto đỗ cổng.- Gần trường quốc tế Việt - Pháp, KĐT Khai Sơn, 3 bước ra công viên, đi chợ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Diễn, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Đẹp + ... Phú Diễn, BắcTừ Liêm, Thủ đô Hà Nội. Giá chỉ có 3.5 tỉ - Vị Trí Siêu Đẹp.- DT : 35m x 5 tầng .- MT : 4m ƠN GIỜ NHÀ ĐÂY RỒI- HIẾM CÓ KHÓ TÌM -...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 38 m2 96,85 triệu/m2
      Bán nhà thị trấn Văn Điển - gần chợ - ngõ trước nhà 4m siêu thoáng.Nhà mới, ngõ nông, gần oto tránh, khách mới chỉ việc sách va li về ở, gần chợ, trường...
      đường Tứ Hiệp, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trần Bình , 30m2, 5 tầng ,MT 4m, ngõ tương đối rộng,giá nhỉnh 3 tỉ Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Trần Bình ,30m2, 5 tầng ,MT 4m +...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.