Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 80 m2 44,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường 8E khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 80m2 (4x20)m.Lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện.Hướng Nam mát mẻ quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8E, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      Vị trí: Đường 1A rộng 13m và gần đường Số 13.Tây Bắc.Lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện.DT: 82m2 ngang 5m.giá cực rẻ dự án.Xây đc 3,5 tầng và xây full...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 1A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Vị trí đường 2A gần đường Số 13 rộng 20m khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang Khánh Hòa.DT: 100 mét vuông (5x20)m.Hướng Tây.Đường 2A rộng 13m.Giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 2A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền hướng Đông - Nam tại Đường Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      chính chủ cần chuyển đổi nên hạ giá ngay 800 tr trực tiếp cho khách mua, chỉ còn 4 tỉ để sở hữu mảnh đất vàng thay vì 4,8 tỉ như trước.Lô góc: A1 - 25.DT:...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất 250 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 250 m2 20 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm xã Lộc Châu, TP Bảo Lộc. Thuận tiện kết nối trung tâm thành phố. Đà Lạt chỉ 2h đi xe Ngay cạnh các KDL nổi tiếng như Thác...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Em bán nền đất nền STH35B, trục đường Số 1A cách Võ Nguyên Giáp chỉ 50 mét, lô sạch đẹp, vị trí trung tâm P. Phước Hải gần sông và gần các cụm căn hộ ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 1A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 352 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Trường Toàn - Rạch Giá, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 352 m2 8,81 triệu/m2
      Bán Nhà Vườn Võ Trường Toản, Cách Đầu Đường 100m, Cách Bến Tàu Phú Quốc 10p Di Chuyển. oto Tận Nơi. Thiết Kế Hiện Đại, Có 2 ngôi nhà Thiết Kế 1 Trệt 1 Lầu...
      Đường Võ Trường Toản, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 3 tầng, 70 m2, giá 4,62 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      4.62 tỷ 70 m2 66 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn hộ chung cư nhà phố thương mại ở Vườn Vua.+ đc xã Đồng Trung, huyện Thanh Thủy, Phú Thọ.+ DT mặt sàn là 70 mét ...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán đất dự án 200 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 3 tỷ

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      - Hàng ngoại giao 1 lô Góc "duy nhất" mặt vịnh, hiếm có - khó tìm. Giá chỉ bằng lô ống 150 mét vuông CL48.- Góc 2MT - gần bến du thuyền, công viên ven...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Bắc Lý - Đồng Hới - Quảng Bình, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      - DT: 307.2m2 tha hồ lên ý tưởng KD mang phong cách của riêng bạn.- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.- Đất 2 MT Trường Chinh - Hoàng Xuân Hãn giao thông thuận...
      Đường Trường Chinh, Phường Bắc Lý, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      nền đất nằm trên trục đường ngay Trảng Kèo 4.Với chiều ngang lên đến 10m rất thuận lợi làm Villa.DT 200m2.
      Dự án KĐT Trảng Kèo, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, 96 m2, giá 3,8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      chào bán suất ngoại giao nhà phố thương mại shophouse khối đế giá 3,8 tỉ tại khu chung cư Hàn Quốc trung tâm Bãi Cháy.* Hình thức sở hữu: bìa đỏ Vĩnh...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 116 m2 tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 116 m2 28 triệu/m2
      Vị trí dự án: Đường bao biển Cẩm Phả, đối diện vịnh Bái Tử Long, đi bộ 200m ra bãi tắm đẹp nhất Cẩm Phả.- Di chuyển sang Hạ Long 30 ph, Vân Đồn 30 ph.- Đã...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp shophouses 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà Vincom nhà phố thương mại shophouse, Đông Hà, Quảng Trị. Rẻ và đẹp. giá thương lượng.Khu nhà 1, 2 MT, gần siêu thị, công viên.
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park Quảng Trị, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Cẩm Phả, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      Bán đất Lô VIP siêu đẹp, hàng hiếmLô kề góc, đối diện công viên đẹp nhất dự án, gần cổng chính 8 con ngựaDT: 108m2MT 6m sâu 18mHướng hướng Đông Nampháp ...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhà LK 4 tầng đối diện căn hộ chung cư Quảng Thắng tại khu đô thị Xuân Hưng.DT: 5x15 = 75  mét vuông.Tầng 1 bếp + không gian...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 300 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      căn nhà phố Sóc Trăng Thiết kế sang trọng hiện đại.Dự án Minh Châu - Sóc Trăng.Vị trí: QL 1A, P. 7, TP Sóc Trăng.Cấu trúc:+ 4 PN.+ 1 phòng khách.+ 5...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề giá 3,89 tỷ tại phố Chùa Thông - Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.89 tỷ 0 m2
      HUD Sơn Tây nơi hình thành một KĐT mới văn minh hiện đại tại trung tâm TX Sơn Tây.Phía hướng Đông Bắc: Giáp KDC P. Quang Trung, QL 32.Phía hướng Tây ...
      Dự án HUD Sơn Tây, phố Chùa Thông, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá