Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đông Khê, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm 3,5 tầng phố Đông Khê.DT 46,9m2 x 3,5 tầng nở hậu rất có lộc.Tây Bắc.bìa đỏ chính chủ.Thiết kế hiện đại, tone màu trắng đen rất sang trọng.Công...
      Đường Đông Khê, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường 5 - Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng tại KDT HimLam, Hùng Vương, Hồng Bàng, 46- 50m giá hơn 3,xx tỉliên hệ 0979 087 ***- Nằm trong khu phân lô cao cấp, an ninh tốt, hạ tầng ...
      Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 93 m2 33,34 triệu/m2
      3,1 tỉ khi mua căn hộ chung cư view biểN 3 phòng ngủ 93m căn hộ góc view 3 mặt đều thấy biển, giữa 2024 nhận nhà.liên lạc em Khuyên gửi thông tin ạ.
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Chương trình mới tháng 12.2023, tặng gói nội thất,Ký HĐ đợt 1 chỉ TT 10 phần trăm.Dự án nằm ngay ngã 4 bùng binh của TP Biển Vũng Tàu (MT đường Đại...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Đất Nền trung tâm TP Bắc Giang, Giá chỉ 4.5tỉ/lô MT 6.5m,Sát Quảng trường, tháp đồng hồ.Cách BigC 300m.Trục đường chính ĐT 293, rộng 48m.Phong phú và Đa...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp đất dự án 84 m2, mặt tiền 6m tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 84 m2 54,29 triệu/m2
      Tại sao đầu tư BDS thời điểm này?Tại sao chọn đầu tư Bắc GiangTại sao chọn.....?MascityTổng giá từ 4.56 tỉTổng mức đầu tư từ 1.5 tỉ1. Vị trí:- Nằm trung tâm...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường 30/4 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 DT 96,4 m². Rộng 4,4 mét dài 22 m có 45 mét thổ cư,Nhà 2 mặt hẻm, một mặt hẻm 1000 rộng 9mét, phía sau hẻm 988 rộng 9 mét. Hiện đang cho thuê 5...
      Đường 30/4, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 80 m2 60,75 triệu/m2
      Dự án MasCity Bắc Giang.500m kết nối trung tâm hành chính, trường học, go,Nằm cạnh ngã 6 Bắc Giang.Hạ tầng đồng bộ, đẹp nhất TP Bắc Giang.Bao gồm nhà phố ...

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Phải đợi 5 7 năm mới có mảnh đất cạnh uỷ ban TP Bắc Giang bán rẻ thế này ac ạ. Full giá 4,5 tỉ/lô, mặt đường 48m, ngay vòng xuyến ngã 5 lõi trung tâm của...

      Cần bán đất nền dự án 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Mascity trung tâm thành phố. Bắc Giang.KĐT kiểu mẫu đầy đủ tiện ích.Sở hữu 02 công viên nội khu, bãi đỗ xe riêng, 01 căn hộ chung cư cao cấp.liên kế...

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 80 m2 60,75 triệu/m2

      Sở hữu đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Nền 5x15 đường số 7 MT Công Viên và lộ 30m khu Nam Long.(gần cầu qua khu Văn Hoá Tây Đô).-----------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.Giá: 3 tỉ 150...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nền 1: 353.1 mét vuông (MT 12.8m).Nền 2: 351.1  mét vuông (MT 10.6m).Nền 2: 351.1  mét vuông (MT 12.6m).Nền 2: 351.9  mét vuông (MT...
      Dự án KDC Phú An, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 160 m2, giá 4,7 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.7 tỷ 160 m2 29,38 triệu/m2
      Bán lỗ căn biệt thự song lập 8x20m nằm gần hồ bơi, Clubhouse khu 3 giá chỉ 4.7 tỉ bao hết thuế phí. contact 0911 493 ***- DT đất: 160 mét vuông, xây...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 81 m2 55 triệu/m2
      Lô đẹp duy nhất giá mềm nhất dự án Mas City Bắc Giang.- Vị trí liên kế trường cấp 1 trung học cơ sở Tân Tiến. ủy ban nhân dân TP Bắc Giang, Quảng...

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Số vốn chỉ 1 tỉ 800.Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng Centa Diamond giá chỉ từ 4 tỉ 800, ngay sát căn hộ và công viên.- Vị trí Giáp Long...
      Dự án Centa Diamond, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 90 m2 39 triệu/m2
      Bảng hàng độc quyền VP bất động sản Lê Thông.KĐT phía hướng Tây Nam Sách - Hải Dương.Lê Thông: 0903 545 ***.=======LK26 lô số 17:- MT: 4.5m.- DT: 90m.-...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn góc vườn hoa 90m đằng sau Sông Tào Khê đối diện Ninh Hiệp - 3 bước chân đến công viên lớn- Cảnh quan môi trường sống gần gũi với thiên...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.