Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 240 m2 16,05 triệu/m2
      Giá Rẻ ! Cặp nền 6x20 hướng Đông Bắc đường số 1 lộ 15m khu Xây Dựng( giáp với Nam Long, đối diện khu thương mại dịch vụ )-------------------Nguyễn Khoa...
      Đường Số 1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Ấp 1 Thị Trấn Hiệp Phước Nhơn Trạch Đồng Nai.Chủ ngộp bank cần bán ngay miếng đất 2 MT đường nhựa 12 mét thông.DT: 5x37(Nở hậu 6m6) có 40 mét vuông...
      Ấp 1, Đường Hùng Vương, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp mảnh đất 900 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 900 m2 5,56 triệu/m2
      Đất DT hơn 900m2, có sẵn 120m2 thổ cư, phủ hồng 100 phần trăm.Có thể tách đc 8 mảnh đất nhỏ. Ngay gần khu công nghiệp 4000 héc ta.Khu vực ít đất ở...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà phố 64 m2 tại Phường Mỹ Phú - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 64 m2 53,91 triệu/m2
      Mình cần bán nhà phố chính chủ nằm ở chợ Rạch Chanh - TP Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.nhà phố đường Lê Duẩn, 4x16m. Đối diện chợ Rạch Chanh 20m, cách trường...
      Đường Lê Duẩn, Phường Mỹ Phú, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Chuyên đất tái định cư Lộc An - Bình Sơn - Uy tín - Chuyên nghiệp.Cam kết không đăng giá ảo - Không kê giá tránh mất thời gian quý báu của KH.contact tư vấn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      nhà phố thương mại Centa Diamond Vsip Bắc Ninh. Chân đế 7 tòa căn hộ tọa lạc tại vị trí tâm điểm khu công nghiệp VSIP Bắc Ninh,Tâm điểm kết nối 3 khu ...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất 238 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 238 m2 16 triệu/m2
      Chủ cần bán lô góc nền căn biệt thự view trực diện sông.DT: 14x17 = 238m2.Giá: 16tr/m2.Hướng: ĐN.Đã có bìa đỏ.nền đất vuống vức.Đất đẹp, không vướng...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp liền kề, biệt thự 48 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      HA2-8X TB 48 mét vuông, 4,95 tỉ bp.HA7-5X 56 mét vuông ĐN giá 5,7 tỉ bp.CX9-7X ĐN 52 mét vuông giá 5,5 tỉ bp.CL11-4X SL 127  mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán chung cư 3 PN 2  toilet.- Tầng trung, view ngắm trọn căn biệt thự Đảo + Hồ Thiên Nga.- logia hướng Đông Nam - căn hộ góc.-...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi E Lâm bán chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh góc Sol2.- DT 80m2 - DTSD 73m2.- căn hộ góc 2 mặt thoáng - tất cả các phòng đều có ánh...

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao đc chọn vị trí, giá mềm dự án Bắc Cầu Hàn. Hiện tại dự án đã xong đầy đủ về mặt pháp lí, có bìa đỏ từng lô, chuẩn bị mở bán ra...
      Dự án Khu đô thị Bắc Cầu Hàn, Xã An Thượng, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh.- Tầng trung, view ngắm trọn căn biệt thự Đảo + Hồ Thiên Nga.- logia hướng Đông Nam - căn hộ ...

      Sở hữu nền đất 205 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Xã Nghĩa Hiệp - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 205 m2 23,51 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự 205 mét vuông gần ngay khu công viên, hồ điều hoà của dự án phù hợp làm nhà nghỉ dưỡng.Tiện ích cách chợ, trường...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Hoàng Hoa Thám, TP Nha Trang.- Hướng: Đông.- DT: 39,3m2 ngang 3m95 x 9m96.- DT sàn: 114,1m2.- giá: 4 tỉ.Đặc điểm nổi bật:-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà hẻm oto khu Máy Nước, đường Lê Hồng Phong, Phước Tân, Nha Trang.------------ DT: 49,2 mét vuông (3,57m x 15,73m); nở hậu 4,2 mét ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán shophouses 3 tầng, 100 m2, giá 4 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Hạ Giá bán nhanh ngôi nhà Mỹ Gia gói 8 GĐ 1 Đông NamGiá rẻ chỉ 4 tỉ - Dt: 100 m2 ngang 5m- Thiết kế: 3 tầng, 3 PN, 4  nhà vệ sinh- Nhà thô GĐ 1 đã...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Cuối năm hạ giá gả căn Gói 8 Mỹ Gia The Capella.Bán ngôi nhà 3 tầng đường thông hướng mát hướng Đông Nam.giá chỉ: 3,8 tỉ.(Hiện TT: 95 phần trăm...