Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 37 m2 95,95 triệu/m2
      Bán nhà 37  mét vuông tại Tây Mỗ , Nam Từ Liêm TP Hà Nội:DT 37  mét vuông, xây 4 tầng, mỗi tầng 2 phòng.Nhà dân tự xây năm 2022 rất chắc chắn,...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 28 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 28 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp ngã 4 Sở giá chỉ 3tỉ.Bán nhà Trường Chinh 28 mét vuông x 3 tầng giá 3,2tỉ gần phố cách oto chạy 30m, ngõ 3 gác chạy ầm ầm.- Siêu phẩm lô góc...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 35 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Phan Đình Giót - Thanh Xuân - gần oto.Chỉ 3 tỉ 6 có ngay nhà 35 mét vuông 4 tầng.0981 361 *** để xem nhà ngay.Vị trí gần Trường Chinh, Lê Trọng Tấn,...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      - Chủ cần bán trước Tết giải quyết việc gia đình, giảm chào 270 trđ, bán nhà Thái Hà, P. Trung Liệt, Đống Đa, chỉ 3.95 tỉ.- Nhà có vị trí cực đẹp, cách oto...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 35 m2 137,72 triệu/m2
      Thụy Khuê - Tây Hồ - nhà mới đón tết - ngõ tương đối rộng - thiết kế hiện đại - 5T đủ công năng - cực gần Hồ Tây - tặng full đồ.DT: 35m2 x 5T - MT: 5,4m...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Nhà vừa xây Cầu Cốc Tây Mỗ.DT 35m2 x 4 tầng, 5 PN.Nhà lô góc, oto cách vài bước chân, sổ đẹp.Giá 3.65 tỉ.liên hệ 0929 236 *** em Tùng để xem trực tiếp.
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      Nhà xây chắc chắn, căn hộ góc 2 mặt thoáng đường oto tránh, cách Vành Đai 3.5 200m, cách Mỹ Đình 3 kilomet bán kính 500m đầy đủ tiện ích như trường ...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 38 m2 114,48 triệu/m2
      Vĩnh Hưng, Hoàng Mai gần phố - 8 phòng cho thuê 24tr/th. Nhà dân xây chắc chắn.DT: 40m2, 5 tầng giá 4.35 tỉ.Ngõ thoáng rộng, dân trí cao, an ninh tuyệt đối....
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 28 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 28 m2 135,72 triệu/m2
      3.8 tỉ CÓ NHÀ ĐẸP BẠCH MAI HAI BÀ TRƯNG 28m trên sổ 4 tầng - MẶT NGÕ THÔNG - 20M oto TRÁNH - MẶT CHỢ KD SẦM UẤT - đầy đủ nội thất SANG XỊN MỊN + Nhà nằm...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Trung tâm đống đa - 55m ô tô tránh - bagac đỗ cửa - 2 thoáng - ở sướng.Bán nhà ngõ 157 Pháo Đài Láng DT 45m2 xây 4 tầng giá mở bán chỉ 4,5 tỉ có thỏa ...
      Ngõ 157, Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      *bán gấp nhà Văn Quán, Hà Đông, lô góc, ngõ thông. 35m, 5t, 4m, 3,8 tỉ.* Vị trí trung tâm đầu Q. Hà Đông, lô góc 2 thoáng, ngõ nông, sổ nở hậu, mặt ngõ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Hà Trì - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ- AA oto VÒNG QUANH 99- VIEW SÂN CHƠI, an sinh xã hội TUYỆT VỜI, DT :42,5mĐấtVị trí Đất nằm trong dãy Dịch Vụ Hà trì. Tầm tiền hợp lý, vị trí...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, Ngõ Nông oto Đỗ Gần, 5 Tầng 3 phòng ngủ giá 3.5 tỉ - 0946.689.629----------------------------------------------- Vị...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      NGÕ THỊNH HÀO 1 - TÔN ĐỨC THẮNG - NGÕ 3 GÁC- KD - THÔNG MỌI NGẢ SANG NGÕ QUAN THỔ 1 & HÀO NAM - cư dân ĐÔNG SÁT CẠNH CHỢ ĐI LẠI TẤP LẬP.Nhà 3,5 tầng, DT ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      siêu hiếm, CHỦ CẦN TIỀN GIẢI QUYẾT VIỆC GIA ĐÌNH NÊN bán nhanh GIÁ RẺ 40m² 5TẦNG MT 3,8M LÔ GÓC NỞ HẬU CÁCH MẶT PHỐ BẠCH MAI 50M, ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ GẦN 3M...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 45 m2 102,23 triệu/m2
      NGÕ THÔNG oto NGAY NHÀ - PHỐ CHỢ HÀ ĐÔNG + DT 45m2. + Vị trí nhà nằm ngay phố Lương Văn Can thông ra khu đất DV Bồ Hỏa Hà Cầu nơi phố ẩm thực Hà Đông +...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 35 m2 tại Phố Kim Mã - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      NHỈNH 5tỉ NHÀ KIM MÃ 35 mét vuông*6TẦNG*4M NHÀ DÂN XÂY TÂM HUYẾT-ÁNH SÁNG NGẬP TRÀN-NHÀ ĐẸP PHẢI Ở NGAYMô tả. + Vị trí đẹp , ngay nút giao Kim Mã-Cát...
      Phố Kim Mã, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 47 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 47 m2 80,86 triệu/m2
      Hơn 3 tỉ hộ khẩu Tây Hồ, nhà mới ở ngay, nhà vừa xây đc 1 năm, còn như mới, khách nhanh thì kịp.DT: 47 mét vuông x 4 tầngGiá sock: 3.8 tỉ (có thỏa ...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.