Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,56 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.56 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ Masteri West Heights rẻ nhất còn lại, Đông Nam thoáng mát.- Căn tòa C Z38M. 1.1302 DT 54,7 mét vuông.- Hướng ĐN, view TP thoáng...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay miếng đất 729 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,01 tỷ

      4.01 tỷ 729 m2 5,51 triệu/m2
      Anh trai tôi có miếng đất DT 729m2 Trong đó có 150 đất ởTại thôn Trán Voi xã Phú MãnĐường trước nhà 2 xe ô tô to tránh nhau thoải máiThế đất thoai thoải...
      Xã Phú Mãn, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 49 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 49 m2 85,72 triệu/m2
      Cần bán nền đất 49m2, đất DV 25.2ha Vân Canh, liên kế KĐT An Lạc Symphony, gần đường Vành đai 3.5 và đường 70, tương lai khi chỉ mất 5 ph tới sân vận...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      4.25 tỷ 86 m2 49,42 triệu/m2
      Bán chung cư Udic Westlake 2 ngủ 86m2, view sông Hồng đã có sổ 0974 606 ***- DT chung cư: 86m2.- Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, logia rộng thoáng.- Tầng cao,...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT chào bán căn 3 PN DTSD 83 mét vuông hướng logia hướng Đông Bắc tòa đẹp nhất dự án Le Grand Jardin.* Chính sách siêu ưu đãi siêu hấp...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 37 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 37 m2 86,49 triệu/m2
      ĐẤT VĂN TRÌ - TỪ LIÊM 37 mét vuông - MT 4M GIÁ CHỈ 3.2 tỉ. nền đất vàng toạ lạc tại Văn Trì, oto vào đất, lô góc 2 MT, gần trung tâm hành chính Q....
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,55 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.55 tỷ 96 m2 36,98 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ Golden West Số 2 Lê Văn Thiêm.DT 96m 3n2vs.pháp lí HĐMB.Giá 3,55 tỉ.contact xem nhà: 0979 641 ***
      Golden West, Số 2, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên nhờ bán nhanh căn 2 phòng ngủ 67 mét vuông căn hộ chung cư Mon City nằm trên trục đường Hàm Nghi, Nam Từ...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      Bán đất tặng dãy nhà trọ 2 phòng cấp 4 cho thuê, lô góc 2 mặt thoáng 10m ra oto tránh.- Vị trí cực hiếm chỉ một căn duy nhất còn sót lại.- DT 50 mét ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      * Bàn giao nội thất đầy đủ liền tường nhập khẩu Châu u: Bếp Boos, hút mùi Hafele, tủ bếp trên, tủ bếp dưới, gỗ cao cấp An Cường, lò nướng, full sàn gỗ...

      Chuyển nhượng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ mình bán đất X3 khê nữ nguyên khê giá 48tr / mét vuông, x cấp 1 s =80m , vỉa hè 1,5m đường 7m, hướng đông , đất 3 mặt thoáng ; trong vòng...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 959 m2 tại Đường 3 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 959 m2 4,49 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 959 mét vuông tại Xuân Dục, Tân Minh, Sóc Sơn.DT: 959 mét vuông (ONT 60 mét vuông, còn lại CLN).pháp lí: sổ hồng ...
      Đường 3, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Em đc chủ gửi gửi bán căn The Garden Hill - 99 Trần Bình.DT 96 mét vuông tim tường, thông thủy 89 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs.Nhà mới sạch đẹp, nội ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,27 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.27 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2 vệ sinh DTSD 76,72 mét vuông Đông Nam.* Chính sách ưu đãi mới nhất tháng 01/2024.+ Hỗ trợ 0 phần trăm...