Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất 69 m2 tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      bán nhanh LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG ĐẸP, tại Lê Xá, Mai Lâm, Đông Anh, HN.DT : 69mRộng: 7.75m, hậu 7.83m, nở hậuDài: 8.9m. Đông Bắc và chính NamĐường rộng: 6m...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 60 m2 66,5 triệu/m2
      + Phân lô oto - bìa đỏ vuông, thoáng trước thoáng sau.+ Gần phố, gần HVCS, khu b trường Đại học Mỏ.------------+ Vị trí: Đẹp - ngay cạnh Học viện Cảnh...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 91 m2 45 triệu/m2
      Quỹ căn độc quyền tại Grand Sunlake Hà Đông, CK cao nhất thị trường, Giảm 15 phần trăm, tặng vàng 9999.Thông tin căn hộ chung cư Grand Sunlake.+ Vị...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ chung cư 283 Khương Trung, TP Hà Nội, do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 123 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      Do cần tiền gấp chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 123m2 dự án MHD Trung Văn.căn hộ chung cư số 06 - 123 m2. 4 PN.Tầng trung đẹp.giá thỏa thuận...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở vin WP Thủ đô Hà Nội, do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có nhu...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 103 m2 41,75 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư 3 ngủ tại Ecolife Tố Hữu.- DT 103m2.- 3 ngủ 2  nhà vệ sinh.- Giá 4.3 tỉ, bìa đỏ chính chủ.- Đủ vài chỗ để oto cho...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 32 m2 146,88 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT- MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM- NGÕ THẲNG TẮP- oto TẢI QUA NHÀ- DÂN XÂY- 32M, 5 TẦNG, 4.X tỉ.- Vị trí đắc địa, cách 1 nhà ra phố, mặt ngõ thông thẳng tắp,...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 35 m2 114 triệu/m2
      Bán nhà 35m x 4 tầng, oto đỗ cửa, gần khu đô thị Hud Vân Canh, đường Trịnh Văn Bô -gọi xem nhà 0949 728 ***.+ Vị trí nhà ở bán kính 1 kilomet chợ,...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 30 m2 tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Thái Hà Đống Đa 30 mét vuông 5,5t mt 4m giá 5 tỉ mới đẹp ở luôn KD ngõ thôngNhà đẹp trung tâm Đống Đa. Vị trí đẹp giao thông thuận...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 28 m2 155,36 triệu/m2
      cực hiếm nhỉnh 4 tỉ có nhà phân lô phố Lê Trọng Tấn - ngõ thẳng tắp - 5m ra mặt phố - oto nhỏ đỗ - dân trí văn minh ở sướng - tầm tiền không có căn thứ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh nhà Bạch Mai - Hai Bà Trưng chỉ với 4,75 tỉ có ngay nhà đẹp đón tết.- bán nhanh nhà phố Bạch Mai con phố buôn bán tấp nập tiện...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 70 m2 70,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ CỔ NHUẾ 70 mét vuông oto ĐỖ CỔNG NGÕ THÔNG GẦN BV PHƯƠNG ĐÔNG đại học MỎ ...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 36 m2 104,17 triệu/m2
      Bán nhà mới tinh đẹp long lanh, phố An Dương Vương, Tây Hồ.DT 36 mét vuông x 5 tầng MT rộng 4m, vuông vức, phong thủy cực tốt.Nhà đẹp xây mới hiện...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 24 m2 tại Phường Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 24 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ở trong ngõ to (ngõ cụt), oto đi vào tận cửa, an tinh tốt.DT sổ 23,9m2Nhà ở 3 tầng gồm 2 PN và 1 gác xép, 3  nhà vệ sinh.Giao...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đức Giang - Long Biên, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 31 m2 98,39 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn nhà phố Đức Giang - Long Biên.DT: 31 mét vuông x 3,5m MT x 4T.Thiết kế:- Tầng 1: Khách + bếp.- Tầng 2: 2 PN + 1vs.-...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2 tại Phường Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 33 m2 150 triệu/m2
      Gấp bán nhà giá trước Tết chỉ 4.95 tỉ phố kim Ngưu 33m 4 Tầng mt3.3 hai bà Trưng. liên lạc : 0915 222 ***cường nhà mặt tiền)Mô tả;Nhà ngõ oto thoáng...
      Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ MỚI HOÀNG MAI- 35 mét vuông x 5TẦNG- NGÕ ĐẸP, CÓ SÂN ĐỂ XE RIÊNG- MÀ CHỈ CÓ 3 tỉ 9 (BỚT MẠNH)chính chủ là người quen nhờ bán hộ,...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.