Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,44 tỷ

      4.45 tỷ 81 m2 54,82 triệu/m2
      Bán lô 81 mét vuông làn 2 đường 293, MT 6m.Gần: Trường học Tân Tiến, ngã 6 mới Đồng Sơn, trung tâm hành chính công mới tỉnh Bắc Giang.Hướng: hướng ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp đất nền 462 m2 tại Đường Cây Dương - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 462 m2 9,53 triệu/m2
      Bán nền đất 11x42 (462 mét vuông) KDC đông đúc xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, Long An.MT đường bê tông 4m.giá: 4,4 tỉ, 100 phần trăm thổ cư.Khu...
      Đường Cây Dương, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nhà phố shophouse 4 tầng, 138 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      4.6 tỷ 138 m2 33,34 triệu/m2
      bán gấp căn nhà phố thương mại bằng giá hợp đồng năm 2018, đầu tư chắc chắc thắng luôn.DT: 6x23m.Xây dựng: 4 tầng.MT đường trục ngang xuyên suốt dự án...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 PN 2  toilet - S. Premium.- DTSD 82m2.- View căn biệt thự Đảo + Làng Hà Lan + bể bơi.- Hướng logia hướng Đông Bắc -...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, nền đất MT đường Số 1 (rộng 30m) Phước Long, Nha Trang.Vị trí đẹp, tiện xây chung cư cho thuê. MT đường Số 1, đối diện KĐT VCN Phước Long...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Số 1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền, cần bán nhanh nhà 3 tầng, gói 8 - Mỹ Gia, giá rẻ nhất 3.8 tỉ.- DT: 5x20m, tổng 100 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu.- Giá 3.8 tỉ.- Vị...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      B án cắt lỗ căn hộ góc view biển, cáp treo, tầng 8, 72m2, giá 4,8 tỉ, có thỏa thuận, bìa đỏ lâu dài.miễn cò.gọi ngay tôi: 0365 729 ***
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mai Xuân Thưởng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      bán ngay nhà c4, Hẻm Mai Xuân Thưởng - Vĩnh Hải - Nha Trang.- Dt: 120m2. Ngang 8,3m. Full đất ở đô thị- Hướng Tây. Đường betong 3m, cách đường chính Mai...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường B1 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Em xin phép cập nhật rổ hàng đang mở bán KĐT VCN Phước Hải Nha Trang giá mềm để Quý anh chị đầu tư.- Đường B1 cũ (Bùi Phùng) giá 4,2 tỉ lô 75m2 ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Vị trí: Đường 3B khu đô thị Lê Hồng Phong 2.+ Vị trí trung tâm của khu đô thị, gần TTTM, đường Tố Hữu và Đường Thích Quảng Đức.+ khu đô thị vip nhất...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 3B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 1 m2 4400 triệu/m2
      Bán 1 sào, sẵn thổ cư MT Nguyễn Thanh Ba Dambri Bảo Lộc.Đất bằng đẹp, vuông vắn, view cao - thoáng.Đất ngay trung tâm. Cách ngã 3 Tản Đà chưa tới 100 m,...
      Đường Nguyễn Thanh Ba, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh shophouses 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường 6 - Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Dự án nằm đối diện chợ đêm Hà Tiên, vị trí gần biển, sở hữu công viên 3,1 ha. Dự án nằm ngay P. Pháo Đài trung tâm TP Hà Tiên. Thuận lợi KD cà phê, nhà...
      Dự án New Vegas Hà Tiên, Đường 6, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 241 m2, giá 3,2 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3.2 tỷ 241 m2 13,28 triệu/m2
      CHỈ TỪ 1,9 TỈ NHẬN NHÀ SANG RƯỚC LỘC VÀNG TRƯỚC TẾTKDC phía Tây đường CSEDP thuộc KDC hướng Tây Nam đường Nguyễn Phục, P. Quảng Thắng, TP Thanh Hóa Tên...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 30 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KIM NGƯU 30m 5 tầng MT3.1m 3.45 tỉ - LÔ GÓC - 5 TẦNG KIÊN CỐ - đầy đủ nội thất - ĐỦ CÔNG NĂNG - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN+ Vị trí: Đẹp, nhà rất gần...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 3,88 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.88 tỷ 95 m2 40,85 triệu/m2
      - Nằm trên trục đường chùa Thông lớn nhất Sơn Tây: Sầm uất bậc nhất Sơn Tây.- Giáp chợ, siêu thị trường học, gần BV, bến xe, các KDL di tích lịch sử và sinh...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 5 tỷ tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Bán lô liên kế B9 - 12, dự án Cienco 5 Tân Lập, Đan Phượng, thành phố Hà Nội. Mặt Hoàng Quốc Việt nối dài rộng 60m đối diện bên kia quy hoạch công viên...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      - Sở hữu liên kế trong KĐT quy mô bậc nhất trong khu vực, nằm trên trục đường lớn, KD sầm uất của TX Sơn Tây.- Nằm trong KDC hiện hữu, trung tâm TX, cách...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Chuyển định cư sang Úc cần chuyển nhượng căn hộ chung cư cao cấp gần căn hộ chung cư Mulberry Lane, Season avenueDT 130m2Thiết kế 3 PNgiá 4,5...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.