Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Hội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 123 m2 34,15 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô, đường Dương Đình Hội, Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.====================DT lên 5x24m2.- Nhà hẻm ô tô, cách MT Dương Đình Hội hơn 100m.-...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng.+ DT: Ngang 3.5m dài 10m.+ Vị trí: Ngay ĐH Nguyễn Tất Thành, 1 ph qua Q. 1.+ Hẻm trước nhà gần 4m.+ SHR chính chủ,...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô, P. Phú Thuận Q. 07.- DT: 4,5m x 15m.- Trệt lầu 02 PN, 02  toilet.- Sân để xe rộng rãi, ô tô đậu trong nhà.- khu dân cư an ninh,...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường 3 - Gò Vấp, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà mới đẹp, nội thất cao cấp.- Vị trí: Đường Số 2, P. 3, Gò Vấp.- giá: 3.55 tỉ (còn bớt).- DT: 5m x 7m, sổ công nhận 30,1m2.- Đúc 1 trệt + 2...
      Đường Số 2, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 22 m2 213,19 triệu/m2
      * 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng. 3  phòng ngủ + 4  phòng vệ sinh.* hẻm ô tô, khu VIP Bàu Cát.* Tiện để ở hoặc mua cho thuê để giữ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 22 - Bình Thạnh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      căn hộ góc 2MT hẻm xe hơi, chỉ 1/ Điện Biên Phủ, P22, Q. Bình Thạnh. Ngay Landmark 81.+ Nhà mới 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ + 2 toilet.+ diện ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 240 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 240 m2 20 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 299/45 Bình Thành,BHHB. Rẻ nhất bình thành 5-30M xây 50m2DT: 5-30M 150 mét vuông đất xây 50m2xây 1 trệt1Lung 2lầu 1Sân Thượng Còn...
      299/25 Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Đức Kế - Bình Thạnh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      VẺ ĐẸP TẠO NÊN SỰ KHÁC BIỆT oto đỗ cửa 24/24 Nhà xây mới tinh - Hoàn Công Đầy đủ. SỔ CỰC ĐẸP. 3 phòng ngủ tolet riêng biệt, logia. Nhà Khu An Ninh...
      Đường Ngô Đức Kế, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Viễn - 8 - Quận 10, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường Vĩnh Viễn khúc giao với Nguyễn Tiểu LaDT: 40m (4 x10m).Giá: 3.7 tỉ thỏa thuận.Hẻm: 4m ô tô đi vừa.Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu gồm 2 phòng ...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 290 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kha Vạn Cân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 290 m2 15,52 triệu/m2
      4,5 tỉ: Linh Chiểu, Thủ Đức: DT lớn 290 mét vuông sát MT 7 phòng cho thuê 0938 162 ***.4,5 tỉ: Dãy trọ 290 mét vuông, công nhận 106 mét ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 45 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Chủ lên gối , ngộp bank quá ngộp rồi , lại giảm thêm 500tr giá chỉ còn 3 tỉ cho cả 2 căn . LÀ 2 CĂN LUÔN NHA QUÝ DỊ . nhanh chân giải cứu chủ NH sắp phát...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 110 m2 45,37 triệu/m2
      Thông tin nhà* Vị trí VIP ngay Lê Văn Việt, Vincom..* DT: 110 mét vuông (4.3m/7.2m x 26m) nỡ hậu * Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, khách,...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 56 m2 61,97 triệu/m2
      Bán nhà Lê Trực, p7, Bình Thạnh.Giao Lê Quang Định và Hoàng Hoa Thám thuận tiện qua các tuyến đường khác.56m²(4x14).1 trệt 2 lầu 4  phòng ngủ, 3...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 15 - Phú Nhuận, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 65 m2 47,54 triệu/m2
      + Đường Trần Huy Liệu - P. 15 - Phú Nhuận+ DT: 65m² (5M x 13M)+ giá: 3Tỷ090 (thỏa thuận)+ Kết Cấu: 1 Trệt - 2 Lầu - 3 PN - 3  phòng vệ sinh + Cách...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 45 m2 84,23 triệu/m2
      Nhà 45 mét vuông, Đường 49, Hiệp Bình Chánh, Chỉ 3.79 tỉ.- Kết cấu BTCT 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ.- Vị trí cách MT 50m.- pháp lí sạch sẽ, sổ...
      Đường Số 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Duy Cung - Gò Vấp, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      NHÀ MỚI 2 TẦNG, 3 phòng ngủ chỉ 3 tỉ750-------------------------------------------- DTCN 45.1m2, ngang 3.62m dài 12m ( nở hậu 3.7m)- 1 Trệt 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Bến Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      oto TỚI CỬA- CÁCH HXT 20MN.H.À 3 TẦNG- NGANG 7M BỀ THẾDT GẦN 50m2 DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 10TR/THMỄ CỐC-Q. 8. CHỈ 3tỷ sổ hồng - HC ĐỦ CC NGAY
      Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mai Xuân Thưởng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 51 m2 80,4 triệu/m2
      Nhà cách chợ Bình Tây vài trăm mét. giá 4.1 tỉ, DT 51m2.hotline 0907 405 ***
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 4, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.