Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.890 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      chung cư CAO CẤP JAMILA !!!Chủ gửi bán ngay chung cư JAMILA Đ/c: Đường song hành ngay cạnh Lakeview Q2DT: 70m2 có 2 phòng ngủ. 2WCView hồ bơi xanh...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 77 m2 56,5 triệu/m2
      Cần bán CH Scenic Valley 2 PMH.- DT: 77m2.- Thiết kế: 02 PN, 02 WC.- Nhà nội thất đầy đủ.- pháp lí: SHR.Giá: 4,350 tỉ bao gồm ô đâu ô tô.
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      chào bán đợt cuối rổ hàng chủ đầu tư Homyland 3. Căn đẹp. giá mềm. TT linh hoạt. Ân hạn lãi & gốc 1 năm.Ck ngay 5 phần trăm khi TT 95 phần ...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 84 m2 45,84 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán ngay căn 2 PN, 2  toilet, 1 kho, khu Emerald, Celadon City.DT: 84 mét vuông.Giá: 3.85 tỉ (TT 3.7 tỉ nhận nhà).View đẹp nhìn công...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Mua nhà đầu năm - nhận nhà cuối năm.Chỉ với 400 tr trả trước là có thể sở hữu ngay căn hộ chung cư tại HCM.Vị trí đường An Dương Vương, P. An Lạc, Bình...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 52 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      Đất tại Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Thủ Đức.Đất chính chủ.Sổ sách đầy đủ.Giá 3tỷ3 thương lượng.DT 52m2.Phía trước đường 2 chiều rộng rãi thoải mái.Xe...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 3 - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu 5x14m giá 4,1 tỉ TL đường TCH03, Q12.- Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4  phòng ngủ, 3  toilet, logia, sân phơi đồ...- KDC an...
      Đường Tân Chánh Hiệp 3, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      bán ngay đất đã có sổ.Giá 3 tỉ 4 có thỏa thuận.
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 50 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 50 m2 79 triệu/m2
      Cần tìm người có duyên với ngôi nhà tâm huyết của 2 vc:- Tọa lạc: Đường số 7, P. Linh Tây, Tp. Thủ Đức. Vị trí đắc địa thuận tiện di chuyển tứ hướng.- Cách...
      Đường Số 7, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Đất rẻ hẻm 1004 Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân.Cách BV Bình Tân 1 kilomet.Gần chợ, trường học.Gần căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh...
      1004, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 70 m2 tại Phường 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      NHÀ VIP P22 BÌNH THẠNH - 2 LẦU ĐANG CHO THUÊ 8TR - 35m² NHỈNH 3 tỉ.**************************************Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - 2  phòng ngủ...
      Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Hè, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 70 m2 65,58 triệu/m2
      hot hot nhanh còn chậm mất.Giảm từ 4 tỉ 9 còn 4 tỉ 590tr còn bớt, giá bao rẻ nhất khu vực.Bán nhà sổ hồng 1/ Trần Thị Hè Q. 12 Hiệp Thành vị trí cực đẹp...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trụ - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 54 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà vài bước chân ra mt Tân Trụ, P. 15, Tân Bình DT 54m2 giá chỉ 4,95 tỉ.+ Khu vực buôn bán sầm uất, gần trường chinh, trần thái tông.+ Chủ tâm huyết xây...
      Đường Tân Trụ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Cần bán đất ngay gần ủy ban nhân dân P. Bình Hưng Hòa, Bình Tân.Ngay sau trung tâm giáo dục thường xuyên Bình Tân.Gần chợ, ủy ban nhân dân, Công An,...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh đất sổ riêng 50m ngang 4,2m dài 12,5m, đường phía trước 4m, xây dựng đc 1 trệt 1 lửng 2 lầu. Hỗ trợ pháp lí xin giấy phép xây ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Lộc 29 - Quận 12, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 1 trệt 1 lầu ở gần chợ cầu Đồng Thạnh Lộc 29.DT 4x12m.Hẻm xe oto.Kết cấu 2 PN 1 phòng thờ, 2 toilet.sổ hồng, bao công chứng sang...
      Đường Thạnh Lộc 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 436 m2, mặt tiền 10m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 436 m2 11,36 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất nằm trên MT đường 16m, đất vuông vắn cao ráo, không gần mồ mã ông bà. - Hiện trạng miếng đất đã xây tường cao có cổng. Cam kết không...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lê Trọng Tấn - Dương Đức Hiền, gần trường đại học Công Thương Sài Gòn; khu vực dân trí cao, hẻm ô tô sạch đẹp, an ninh.- DT: 45,6m...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.