Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,25 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 118 m2 36 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Golden Palace Mễ Trì.căn hộ chung cư có DT 118 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa vào...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,04 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.04 tỷ 94 m2 32,35 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ The Pride La Khê, Hà Đông, thông tin căn hộ chung cư như sau:-...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ em bán căn hộ chung cư toà Hh2 căn hộ chung cư 90 Nguyễn Tuân:- căn hộ chung cư 71,2 mét vuông ban công hướng Đông Nam.- Thiêt...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,43 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.43 tỷ 0 m2
      Em Thu phòng KD vin Kính gửi đến Quý NĐT trục căn view Hồ cá khôngi siêu Hot, tiềm năng đầu tư sinh lời cực lớn tại Phân khu cao cấp Ruby - The Zenpark -...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư tôi cần bán ngay 2 căn hộ chung cư tại Vin Gardenia Hàm Nghi.Thông tin 2 CH tôi cần bán như sau:- Căn DT 80 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      chính chủ chuyển căn rộng hơn nên bán chung cư hướng mát tại Sunshine Palace gần các căn hộ chung cư Times City, Sunshine Garden, 87 Lĩnh Nam, Park...
      Sunshine Palace, ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,85 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 82 m2 46,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT lớn nhất SA1 - 82  mét vuông có thiết kế giấu bếp, bếp tách biệt với phòng khách.(Thường chỉ có khu cao cấp...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 902 Lavender 176 Định Công.- DT: 74,5m2 thông thủy, 80m2 tim tường.- logia hướng tây cửa chính đông.- Nhà thiết kế căn hộ góc...
      Lavender Garden, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 310 Minh Khai, toà nhà có 15 tầng, 1 tầng hầm.DT 98m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.logia Tây - cửa Đông. View nội khu.+ Thiết...
      Dự án Tổ hợp 310 Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sâu căn hộ góc 2 phòng ngủ DT 68 mét vuông căn hộ chung cư La Casta Văn Phú.Do chuyển vào Tp Hồ Chí Minh làm việc, tôi cần...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      bán ngay căn căn hộ Euroland TSQ Nguyễn Văn Lộc 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh - 75m2 tầng trung giá chỉ 3 tỉ 2.- Bán chung cư TSQ land,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Trả lãi NH gia đình bán ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ, căn hoa hậu đẹp nhất.- DT 69,4 mét vuông. Thiết kế vuông vức, cửa sổ full kính, thoáng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hưng Nguyễn - Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 127 m2 33,08 triệu/m2
      DT 127 m2. Thiết kế 3 ngủ và 2 VS.View hồ điều hòa + công viên.Sẵn sổ, để lại nội thất đầy đủ.Giá 4,2 tỉ thuế phí thỏa thuận.Ra lộc mạnh tay khách mua...
      Dự án Tây Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ rất rộng tòa FLC 265 Cầu Giấy, hay gọi là tòa Bamboo Airways để dồn tiền sang nhà mới.- Nhà gia đình...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư Moonlight 1 - khu đô thị An Lạc Green Symphony chào bán tung ra chính sách ưu đãi cho 5 KH cuối cùng đặt mua trong ngày chào bán.* CK...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 37 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 37 m2 108,11 triệu/m2
      Nhà vừa xây dựng 5 tầng có sân cổng riêng, chỉ 4 tỉ phân khúc hàng hiếm khu vực.diện tích xây dựng 5T đủ công năng thiết kế hiện đại phong cách Tân cổ...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán xây mới đẹp lung linh, nội thất hiện đại. Phố Kim Mã, P. Kim Mã, Q. Ba Đình. DT 35 m, xây 5 tầng nhà đẹp, ngõ tương đối rộng rãi sạch...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà ô tô tránh đường Cổ Nhuế - DT 45m2x 5T - MT 4,5m - KD mọi mặt hàng VP, spa - giá 6.5 tỉ. Thang máy, nhà để xe ô tô.ô tô tránh - KD sầm uất - vị...
      Ngõ 273, Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.