Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay shop house 3 tầng, 100 m2, giá 4,15 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại shophouse Infinity - dẫy nhà đẹp bật nhất trung tâm Q. Liên Chiểu.Tọa lạc ngay trung tâm KĐT xanh Bầu Tràm...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 108 m2 28,71 triệu/m2
      khu đô thị FPT Đà Nẵng luôn hot vì:Quy hoạch đồng bộ, đầy đủ tiện ích.đc coi là khu Phú Mỹ Hưng phía Nam Đà Nẵng.Kề sông, cận biển.Tạo điều kiện cho KH...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 300 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 300 m2 13,17 triệu/m2
      Đất căn biệt thự MT đường Tự Đức, Hoà Hiệp Nam, Liên Chiểu - đường thông vào căn hộ chung cư The Ori Garden.Nằm trong KĐT Bàu Tràm Lakeside,Lòng đường...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 48 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường 5 - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Nhà trong KĐT cực đẹp đường 10m.ngôi nhà xây 4 tầng tâm huyết, móng khoan cọc nhồi kiên cố, khung cột chịu lực.Để lại toàn bộ nội thất đầy đủ cực đẹp và...
      Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Tường Loan - Nghĩa Xá - Lê Chân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng lô góc giá 3,2 tỉ tại Nguyễn Tường Loan.Dt 62 mét vuông.sổ đỏ cc.Đường otô tránh nhau cách nhà 15m.Nhà lô góc, 3 mặt thoáng, sân cổng...
      Đường Nguyễn Tường Loan, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 65 m2, hướng Bắc tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 65 m2 66,93 triệu/m2
      - Nhà trong ngõ tương đối rộng 4,1m, xe cộ đi lại thoải mái, oto con vào tận trong nhà.- DT nhà: 64,7m2 x 4 tầng.- Tiện ích: 4 PN, 4  phòng vệ ...
      Phố Phụng Pháp, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhà 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lệ Tảo - Kiến An, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 76 m2 46,72 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mặt đường Lệ Tảo, Kiến An , HP+ DT MB : 76 mét vuông ngang 4,1m+ DT SD: 200m2+ Hướng : Đông TT+ Giấy tờ pháp lí: bìa đỏ chính chủ. Vị...
      Đường Lệ Tảo, Phường Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Thành phố Tân An - Long An

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      KĐT BẬC NHẤT TP TÂN AN La Villa Green City đã và đang trở thành chốn an cư của công đồng văn minh tận hưởng trọn vẹn không gian sống ấn tượng và bậc nhất...
      Dự án Lavilla Green City, Thành phố Tân An, Long An

      Bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.75 tỷ 90 m2 41,67 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền vườn 1 trệt 2 lầu khu đô thị Waterpoint Nam Long.DT 6x15m 1 trệt 2 lầu có sân thượng, logia.Hướng Bắc.Nhà có sẵn.Có chừa...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 93 m2 34,84 triệu/m2
      Lô nhà đất 93m2 tại Tôn Đức Thắng, Sở Dầu.Giá 3,24 tỉ.sổ đỏ CC.Đất lô góc, oto đỗ xung quanh tại Tôn Đức Thắng, ngay ngã 4 Metro, bán kính 30m là trường ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Thành phố Tân An - Long An

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Sở hữu căn nhà phố cao cấp Lavilla Green City giữa lòng TP Xanh, bên bờ Sông Vàm Cỏ, ngay trung tâm hành chính TP. Tân An. Vị trí Kim Cương MT QL1A và đại...
      Dự án Lavilla Green City, Thành phố Tân An, Long An

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hải An, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      Nhà đón tết 2024.Chỉ hơn 3 tỉ có ngay nhà phân lô.Tái định cư Q. Hải An - Hải Phòng ngay cầu vượt Đông Hải.DT 40 mét vuông* 4 tầng. Từ tầng 2 trở lên,...
      Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 90 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Kẹt tiền KD cần bán ngôi nhà phố vườn góc vườn KĐT Waterpoint - Bến Lức - Long An:- Vị trí căn hộ góc vườn 3 mặt thoáng DT 6x15m, thiết kế 1 trệt 1 lầu,...

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phương Khê - Kiến An, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 40 m2 87 triệu/m2
      Chính chủ tôi có ngôi nhà xây 4 tầng cực tâm huyết gia đình xây độc lập - Móng ép cọc bê tông - Khung cột - Tường 20 - nhà để xe oto - Đường rộng 12m vỉa...
      Đường Phương Khê, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Waterpoint Nam Long.Cơ hội an cư - đầu tư sinh lời.- DT đa dạng.- Hỗ trợ vay NH.-----------------------------------------Vị trí đắc địa:MT Tỉnh lộ 830 - kết...

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      nhà lô góc F0 xây biệt lập 2 mặt thoáng 4 tầng  do kiến trúc sư  thiết kế (full đồ xách va li về ở )  :  oto fadil chạy thẳng trong nhà...
      14/522 Đường Ngô Gia Tự, Phường Cát Bi, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trại Lẻ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 44 m2 79,55 triệu/m2
      Bán nhà xây mới độc lập mặt ngõ oto ra vào tận cửa phố Trại Lẻ, Quán Nam, Hoàng Ngọc Phách. Lê Chân. ngõ tương đối rộng thông 4m. Ở cũng đẹp, KD cũng rất...
      Đường Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- ngôi nhà phố vườn...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.