Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chủ gửi nền ĐS1 khu dân cư Thép Gò Đen, gần Lẩu Dê Sơn Lâm.DT: 4 x 20m (lô đẹp).Giá: 4,5 tỉ TL nhẹ.Có nhà 1 cặp nền cách 2 lô, giá 9,5 tỉ.Đường 2 bên bự...
      Đường Số 1, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,45 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.45 tỷ 92 m2 37,5 triệu/m2
      Sở hữu một vị thế phong thủy tuyệt hảo "Ỷ Sơn - Hướng Hải" một tuyết tác kiến trúc của thiên nhiên. Với lưng tựa núi lớn, huyền vũ, biểu tượng của quý nhân,...
      Dự án Thủy Tiên Resort, Đường Trần Phú, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      ^
      Binh Fc (nhắn Tin) Do Sale Gọi Quá Nên Ko Nghe Dt ^^ Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Sở hữu chung cư biển Vung Tau CenTre Point - Chính sách CK 14 phần trămSở hữu chung cư View Biển Vũng Tàu Centre Point với chính sách khuyến mãi...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng sang nhượng giá mềm tại Lavida Residences Vũng Tàu:- nhà mặt tiền 5x15,5m giá 4 tỉ 5.- nhà mặt tiền 5x17,5m giá 4 tỉ 6.- nhà mặt ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 220 m2 tại Phố 52 - Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 220 m2 13,64 triệu/m2
      -Hiện trạng: đất Đất 2 mặt đường, phía trước và phía sau.Đang xây dựng mô hình FARMSATY nhà vườn, kết hợp ở., đường bê tông 5m trước nhà xe tải, oto vào tới...
      Phố 52, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 19 tầng, 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Yên Dũng - Bắc Giang

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      Khu phức hợp với Phố đi bộ , căn hộ cao cấp 19 tầng, nhà phố thương mại shophouse, liên kế có bãi đô xe lên tới 3000m2 Hai công viên nội khu , khu...
      Đường 293, Xã Đồng Phúc, Yên Dũng, Bắc Giang

      Bán nhanh nhà mặt tiền 101 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thành phố Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 101 m2 47,53 triệu/m2
      Vị trí: Tại Trung tâm hành chính mới - Nằm trên con đường huyết mạch DT 293 Rộng 48m TP. Bắc Giang và Đường Tây Yên Tử.- Tổng sp: nhà phố thương mại mặt...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 4,81 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.81 tỷ 0 m2
      Cam kết đúng giá, không báo thấp để câu view.Căn rẻ nhất bảng hàng, ký HĐ trực tiếp CĐT.Sở hữu lâu dài.2 tầng hầm đỗ xe.logia hướng Đông Nam.Các đối tác...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - chung cư có DT 87m2.- đc thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh, phòng khách, bếp logia và lô gia phơi quần áo.- Nhà nội thất đầy đủ, không nhiều đồ nên không...
      Chung cư CT36 Xuân La, ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 108m2 tầng 18 tòa CT1, thiết kế 3 phòng ngủ 2VS logia hướng Đông Nam rất mát.Căn này tôi mua suất ngoại giao...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 104 m2 38,47 triệu/m2
      Cần bán thanh khoản mấy căn ngoại giao tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi.- giá mềm nhất thị trường lên đến 150tr.* Loại hình chung cư:- chung cư...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 93m2 tim tường, thông thủy 84m2 - tòa W2.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.đầy đủ nội...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại đường Mỹ Đình - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 3 PN 2 toilet căn hộ chung cư Golden Field ngay ngã 4 Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi.- căn hộ chung cư hướng...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển lên căn hộ chung cư rộng hơn để phù hợp với cuộc sống sinh hoạt của gia đình nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở FLC Twin Tower...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,76 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.77 tỷ 71 m2 53 triệu/m2
      Tôi chính chủ tại 90 Nguyễn Tuân có nhu cầu bán căn 2 ngủ để chuyển sang căn rộng hơn, gia đình thiện hí cần bán gấp trước tết.DTTT 71m2, thiết kế 2 ngủ 2...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 110 m2 30,91 triệu/m2
      - Chỉ bán trong tháng 12 này căn hộ góc 3 phòng ngủ, 104m2 thông thuỷ+ Vị trí gần sông cận phố. Không khí trong lành và thoáng mát.- Công viên nội...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội.
      B
      Bất Động Sản Long Biên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Em Bắc dân cư đang sinh sống tại The Emerald đc chính chủ tin tưởng gửi bán quỹ căn 2 - 3 - 4 phòng ngủ.Cam kết tư vấn chuẩn chính xác.The Emerald...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Tưng bừng nhận nhà dự án MHD Trung Văn - 29 Tố Hữu.Quà tân gia siêu hấp dẫn dành cho KH đặt cọc và ký hợp đồng từ 20/12 - 5/1.Tăng: Bộ sàn gỗ công...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.