Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.6 tỷ 0 m2
      Em Thanh Tâm 0961 596 *** xin giới thiệu tới a/c chung cư 2N+ tại phân khu cao cấp 5* "Masteri Waterfront" có giá rẻ nhất thị trường vin Ocean Park.- a/c...
      Dự án Masteri Waterfront, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      chung cư 2 ngủ cao cấp trung tâm Q. Thanh Xuân giá chỉ từ 4,7 tỉ/căn.* căn hộ chung cư cao cấp nhất Q. Thanh Xuân ứng dụng công nghệ xây dựng tường đổ...
      Dự án Viha Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ chung cư anland lakeview cần bán nhanhDT 68m2 tim tường DT 58m2 thông thủy Thiết kế 2 phòng ngủ 1VS 2 logia, Đông Nam, view hồ...
      Dự án Anland LakeView, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      - Chia 3 phòng ngủ hợp lý, không gian chung đủ công năng sử dụng.- Phù hợp với gia đình 4 - 5 thành viên.- Nhận nguyên bản CDT, full thiết bị cao cấp...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,2 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Gia đình thống nhất bán căn 2 ngủ TSQ để chuyển lên căn 3 ngủ. Mình làm thiết kế nên làm ngôi nhà với nội thất đẹp mắt trang nhã. Nhà ở rất lắm lộc con cái...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 134 m2 25,38 triệu/m2
      DT 134  mét vuông, 4 phòng ngủ, 2  toilet.Nhà thuộc căn hộ góc cực thoáng có 1 logia.Toà nhà cao 21 có 1 tầng hầm.Cửa hướng Bắc - logia...
      Momota Nguyễn Đức Cảnh, 151, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,58 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.58 tỷ 0 m2
      Bảng giá 2 phòng ngủ + ĐN TT 70 phần trăm giá 3,5xxtỉ.căn hộ chung cư Moonlight 1 tầng đẹp gần Mỹ Đình nằm trong quần thể KĐT xanh.NH hỗ trợ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      (Cực hot) Mulberry lane 89m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, logia view căn biệt thự chỉ 3.7 tỉ full đồ đẹp.Vợ Chồng mình muốn bán căn căn hộ...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 106 m2 29,25 triệu/m2
      Mình cần bán ngay căn hộ khu đô thị Mỹ Đình DT: 106m2 bìa đỏ chính chủ.+ Vị trí ngay trung tâm Q. Nam Từ Liêm, ngay cạnh căn hộ Iris Garden, xung...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,96 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.96 tỷ 80 m2 62 triệu/m2
      Ra hàng quỹ căn căn hộ Handico Complex 33 lê Văn Lương. Ký trực tiếp CĐT luôn. Nhận cọc chính xác mã căn căn hộ chung cư có thưởng phạt thưởng phạt.- DT...
      Handico Complex, 33, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,06 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.06 tỷ 0 m2
      - Căn 1 phòng ngủ + 1 View đẹp bậc nhất Smart City.Chỉ TT 20 - 30 phần trăm nhận nhà ở // cho thuê ngay. - Tòa West A, Masteri West Hights.Tiến...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh Tòa Nam Chelsea Park 116 Trung Kính.- DT 100m2.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh, 1 ban công lớn, 1 ban công dài.- Nhà đã làm nội thất ...
      Dự án Chelsea Park,116 Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      * Dự án đầu tiên và duy nhất ở thành phố Hà Nội nói KHÔNG MẤT ĐIỆN, KHÔNG THẤM DỘT, KHÔNG Ô NHIỄM MÙI RÁC.* Hệ thống tiện ích toàn bộ tòa nhà.- Mỗi nhà...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Mua căn hộ chung cư từ đợt chào bán đầu tiên, nay do KD cần vốn, nên chính chủ nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Tòa B tầng đẹp.Nội thất...

      Bán căn 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 107 m2 39,26 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ tại dự án Golden Land Hoàng Huy - 275 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân- DT: 107m.- Thiết kế 3 PN và 2...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 92 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,7 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 92 m2 51,09 triệu/m2
      chính chủ đổi chỗ ở cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ cao cấp The zeiDT 92 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 1...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      chung cư cao cấp Moonlight 1, nhận nhà ở ngay cùng vô vàn quà tặng ưu đãi.- CK lên đến hơn 600tr.- free 24 tháng phí DV đến từ CBRE.- Tặng ngay 6 chỉ vàng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      căn hộ HUD2 B1- B2 CT2 cạnh toà Rainbow Linh Đàm, CGV Rice CIty- DT: 92,6m tim tường, 85.15m thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.