Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      - DT: 131,7 m2, LK - 03.- đc: Riverview Lương Sơn, huyện Lương Sơn, Hòa bình.* Điểm nổi bật tiềm năng:- Đất gần chợ đầu mối (Chợ Lương Sơn).- Đất thị trấn -...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bình Giang - Hải Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 99 m2 30,31 triệu/m2
      01 lô duy nhất vòng xuyến Cậy - Long Xuyên - Bình Giang.Lô dãy C: 99m2; MT 5m; bìa đỏ có sẵn.Giá 3 tỉ.L/H: 0971 369 ***
      Đường ĐT 395, Xã Long Xuyên, Bình Giang, Hải Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 48 m2, giá 4,99 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      4.99 tỷ 48 m2 103,96 triệu/m2
      Gia đình cơ cấu lại TS nên cần cắt lỗ ra hàng căn liên kế Cọ Xanh 48m2 siêu đẹp tại dự án Vinhome Ocean Park 2 giá thấp nhất thị trường.Thông tin cơ bản:-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 42 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Chính sách siêu khủng tại vin Ocean Park 2 phân khu Cọ Xanh.* Sở hữu nhà 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài. DTXD: 203.6m2.* Đông Nam mát mẻ.* Vị trí đắc địa:+...

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nhà Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia, đã hoàn công.- Gần BV, trường học, Uỷ Ban.- Kết cấu: 1 trệt, 2 Lầu.- Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, P Thờ, sân...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 4,75 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.75 tỷ 48 m2 98,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế 48 mét vuông Tây Bắc phân khu Cọ Xanh.DTXD: 182 mét vuông.Vị trí gần công viên, đường lớn.hotline 0971 489 ***

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, giá 3,4 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng khu TĐC VCN Phước Hải đường thông ô tô 5m ngay gần đường số 4(thích Quảng Đức) giá chỉ 3.4 tỉ (thỏa thuận).- Dt 40.2 mét vuông (ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,56 tỷ

      3.57 tỷ 108 m2 33 triệu/m2
      3 lô ưu đãi vị trí đẹp nhất dự án SafabayTrung tâm của TP thuộc tỉnh thu ngân sách cao nhất Việt Nam 2022!Đã có bìa đỏ từng lô sẵn sàng trao tay.Sở hữu con...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Cần bán nhà mặt tiền siêu phẩm vị trí sát vách toà căn hộ chung cư VCN PHƯỚC HẢI. Phù hợp với gia đình đông thành viên hoặc mong muốn xây dựng mô...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Bán ô đất liên kế 6x15m, KĐT Cao Xanh Hà Khánh A.Sẵn bìa đỏ giao dịch, ô đất có vị trí giao thông thuận tiện, hành lang đường 15,5m, vườn hoa đối diện...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Đường Phạm Hùng, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 80 m2 46,88 triệu/m2
      Giá cần bán - đường Số 5 Hà Quang I chỉ 3,75 tỉ bao cọc!------------Cực rẻ - Lô 80 mét vuông (ngang 5met), trục đường Số 5 KĐT Hà Quang I.STH 13B tòa ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Bán đất TĐC VCN Phước Long 2, Lô góc 2 MT đường A3 và đường B10, ngay sát căn hộ chung cư XH2 của VCN.DT: 69,7 m2, ngang 5m.Đông Bắc và hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 250 m2 14,2 triệu/m2
      Có 2 mảnh đất đường Văn Tiến Dũng đang cần bán nhanh giá rất rẻ, đường 34m thông dài.- 217 mét vuông giá chỉ 3,1 tỉ.- 250 mét vuông giá chỉ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 108 m2 32,97 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền LK hàng " Quý & Hiếm " giá cắt lỗ rất rất sâu của tập đoàn Tuần ChâuVị trí: mảnh đất LK KĐT lấn biển, P. Tuần Châu, Hạ Long, Quảng...
      Đường Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng gấp căn nhà phố thương mại Trung Tâm phố đi bộ Nhật Bản dự án Wyndham Thanh Thủy.S: 75m2.Giá: 3.8 tỉ.Bao mọi chi phí sang nhượng...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
      T
      Tổng Đại Lý Wyndham Thanh Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Lê Hồng Phong 2, P. Phước Hải - TP Nha Trang:- DT: 90 mét vuông.- Hướng đất: hướng Đông Nam.- Tiếp giáp: Đường Số 20. Đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 20, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 81 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Vị trí: Dãy trong sau dãy nhà quay ra mặt Âu.Đặc điểm: DT đất 81m2. DT nhà tổng 292m2. Xây 3 tầng. Dáng vẻ Châu Âu.SHR trao tay, khách mua có thể dùng ngay...
      Dự án Tuần Châu Marina Hạ Long, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      Nhà 3 tầng tâm huyết rất đẹp vừa xây cần bán gấp trong tháng đường Lê Hồng Phong, Phước Long, Nha Trang, hẻm xe hơi.Phải nói là rất đẹp, đẹp đến từng...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.