Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,98 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.98 tỷ 90 m2 44,23 triệu/m2
      Ngợp NH cần ra gấp ngôi nhà phố vườn 1 trệt 1 lầu Waterpoint đầy đủ nội thất cao cấp trục dướng chính H11.- Vị trí liên kế trường mẫu giáo, công viên...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố vườn dự án Waterpoint, DT đất 6x15m, xây dựng 1 trệt 1 lầu, hướng Nam đường 14m, gần Vịnh Habour khu Aquaria, khu đẹp, an...

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.69 tỷ 90 m2 41 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm nằm trong khu đô thị Waterpoint.Với DT 6*15m 1 trệt 2 lầu - Hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.Có thể xem nhà mọi thời...

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      - DT đất 6mx15m, có thêm lối tản bộ sân vườn xanh mát bên hông nhà, tăng mỹ quan và không gian sử dụng cho ngôi nhà.- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu.- DTSD:...
      L
      Cao Thu Trang Pkd Nam Long Hơn 1 năm trước

      Bán gấp biệt thự 1 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 3,98 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.98 tỷ 90 m2 44,23 triệu/m2

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường Tây Yên Tử - TP Bắc Giang, trung tâm hành chính mới ủy ban nhân dân Tỉnh.- Cơ cấu sp:nhà phố thương mại 112m - 129m xây 5 tầng,...
      Đường Tây Yên Tử, Phường Ngô Quyền, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 102 m2, mặt tiền 8m tại Xã Tân Tiến, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      Em có 78 nền đất NỀN đc xây dựng 7 tầng (có thể MINI HOTEL 25 phòng). - Vị trí: Xã Tân Tiến (cạnh ủy ban nhân dân TP Bắc Giang), trung tâm TP Bắc...
      Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Chân đế 7 tòa căn hộ chung cư tọa lạc tại vị trí tâm điểm điểm kết nối 3 khu công nghiệp lớn là: khu công nghiệp VSIP Bắc Ninh, khu công nghiệp Đại...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 5 tỷ tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Đây thời điểm vàng để mua nhà khu Ecocity bởi:Giá rẻ hơn thị trường 1 tỉ.Lãi xuất NH giảm liên tục.cơ sở giao thông đã hoàn thiện trên 80 phần ...
      Dự án Eco City Premia, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán đất 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Túc - Định Quán - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 1 m2 4300 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán 2 nền đất liên kế.- DT mỗi lô: 20*74m.- Đất cao hơn mặt đường nằm sát đầu khu cụm công nghiệp Phú Túc (cầu ván).- Đất có quy hoạch thổ...
      Đường Cầu Van, Xã Phú Túc, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 125 m2, mặt tiền 25m tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      - Chủ gửi bán miếng đất nằm trong Đại đô thị Stella.- L33 - 23. 125 mét vuông. 5*25.- Nằm trên MT đường Hoàng Long 25m.- Xung quanh là Công An Q., Uỷ...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 85 m2, mặt tiền 17m tại Đường Chu Mạnh Trinh - Vũng Tàu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán dãy nhà trọ đang KD tại P8, tp Vũng Tàu.Dãy trọ bao gồm 5 căn trọ, mỗi căn 1 gác lửng, toalet riêng. Khách đang ở đa số là gia đình, đàng...
      Đường Chu Mạnh Trinh, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.17 tỷ 72 m2 43,91 triệu/m2
      chung cư cao cấp theo tiêu chuẩn 5* đầu tiên tại TP. Vũng Tàu 4 MT dự án Vung Tau Centre Point.- Ưu điểm:+ Hơn 150m MT thương mại.+ Dự án chung cư ở duy...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 144 m2 30 triệu/m2
      liên kế đối diện hồ điều hoà gần 10ha. Vị trí có 1 - 0 - 2. Khẳng định sự đẳng cấp của quý KH.- DT: 144m2 (MT 6m).- Vị trí đắc địa, là 1 trong những lô...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán đất 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Ra mắt Dự án Mascity TP Bắc Giang Tỉnh Bắc GiangCơ hội sở hữu sp có 1-0-2 Tại TP Băc GiangVị trí: Đường Tây Yên Tư Bắc GiangQuy Mô: 3.3 Ha, gồm 86 Lô,...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh đất nền 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 84 m2 53,58 triệu/m2
      * chào bán dự án The Mascity " Đất nền bìa đỏ từng lô" Trung tâm mới TP. Bắc Giang.Giá từ 4,5 tỉ - 6 tỉ/ lô.- Vốn bỏ ra 30 phần trăm, NH MB bank cho...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Tân An - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Tuyển chọn 9 lô hoa hậu có khả năng x2 nhanh nhất tại đất nền lõi trung tâm thành phố Bắc Giang, mua ngay đợt 1 chắc chắn thắng.đc xây tự do 7 tầng,...
      Đường Tây Yên Tử, Xã Tân An, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá