Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán căn 2 PN 80 mét vuông toà Golden Palm.Căn 08 tầng trung.DT 79,2 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh).Cửa TB logia hướng Đông Nam...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ toà E3 hoa hậu vuông vức để chuyển nhà mới.+ DT 82 mét vuông thiết kế 2 ngủ.+ logia hướng Đông Nam mát mẻ,...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 2 ngủ 75m2 căn hộ Ecolife.Toà Amột căn trục 11 tầng trung.DT: 75m2.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.logia hướng Đông Bắc -...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.16 tỷ 0 m2
      1. Căn: 16 tầng 8 - 18.S: 84.6m2.3 ngủ 2  nhà vệ sinh.BC: N + T.đầy đủ nội thất (mang đi TV, tủ lạnh, máy giặt).giá: 4tỷ150 (không bao phí sổ).Xem...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,15 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.15 tỷ 76 m2 41,45 triệu/m2
      View hồ độc nhất - không gian yên tĩnh.Đón Tết sum vầy cùng chính sách siêu ưu đãi.CK 8.5 phần trăm giá trị căn hộ.Vay bank 0 phần trăm 15...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      Mulberry.1. Toà A căn 04 tầng 2 - 9.DT 88,96m2.2 ngủ + 2 vệ sinh.Cửa TN, logia TB.Bán 3,7 tỉ không bao phí (có thỏa thuận).Nội thất cơ bản.2. Căn 09 toà E...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Bán chung cư Tây Hồ D'. El Dorado, vị trí đắc địa, view Hồ Tây, nhà mới, nội thất sang trọng.Quy mô hoành tráng với 27 tầng, 3 tầng hầm, 7 thang máy và...
      Dự án D’. El Dorado, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      Cần cần chuyển đổi lên căn 3  phòng ngủ tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 79m2 tại vin Gardenia.- Tổng DT: 79m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.-...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 ngủ toà Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.Căn 04 tầng trung.DT 88m2 (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa TB logia ĐN, vô cùng thoáng...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Giá thật! Tin thật! Duy nhất một căn góc 3 ngủ - có hỗ trợ NH, logia nhìn hồ.- DT 89,5m2 (3 ngủ, 2 vệ sinh).- Vị trí: Tầng trung - căn hộ Trinity Mễ Trì.-...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      E cần bán căn 2 phòng ngủ + 1 2 phòng vệ sinh góc rộng nhất khu The Zenpark cao cấp cụ thể như sau: 0981 831 ***.1. Thông tin căn hộ chung ...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,68 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.68 tỷ 128 m2 28,75 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư HPC Landmark 105, La Khê, Hà Đông, thông tin căn hộ ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.75 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Zenpark, view Panorama độc quyền tại R1.01 Zenpark vin Ocean Park.- DT lớn, layout đẹp, view đẹp thoáng, giá...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay căn hộ chung cư 80m2 Mỹ Đình Plaza II, Nam Từ Liêm.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh thoáng mát sạch sẽ.Nội...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Nhà tôi đặt kiến trúc sư thiết kế theo form nhà, hiện đại thông minh.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.DT 103 mét vuông.Tôi để lại đồ cơ bản.Mời a/c qua nhà...

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,4 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 128 m2 26,57 triệu/m2
      Căn 128m2 chỉ từ 3,4 tỉ căn.Căn 135m2 141m2 giá từ hơn 3,6 tỉ căn.Thiết kế các loại đều 3 phòng ngủ + 1 ĐN + 3 nhà vệ sinh.Nhận nhà ở ngay và...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư hoa hậu 3  phòng ngủ Sunshine Garden Minh Khai.- Lý do bán nhà: chính chủ cần bán để trồng tiền mua nhà căn biệt thự mặt...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.