Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ căn hộ chung cư Moonlight - KĐT An Lạc Green Symphony DT 93 mét vuông ban công hướng Đông Nam, tầng cao, view đẹp giá chỉ 4,3...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư tòa HUD2 hướng Tây Nam Linh Đàm.- Gia đình em chuyển sang mua nhà thổ cư cần bán ngay căn hộ chung cư trong tháng. Nhà bàn...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,38 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.38 tỷ 0 m2
      Cần bán căn toà B căn hộ chung cư T&T - 440 Vĩnh Hưng.Thông tin chi tiết:- chung cư view sông.- Toà nhà nằm ngay dốc đoàn kết, sát cầu Vĩnh Tuy, gần...
      Dự án T&T Riverview, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,12 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.12 tỷ 80 m2 39 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 PN.+ Bàn giao bao gồm điều hoà full Như hình.+ Hỗ trợ trả góp chỉ với 30 phần trăm, 70  phần trăm NH hỗ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,58 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.58 tỷ 116 m2 30,87 triệu/m2
      Do chuyển về quê gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư HPC Landmark 105, Hà Đông, thông tin căn hộ chung cư như sau:-...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Gia đình mua ngôi nhà lúc ăn nên làm ra.Nhà đang ở rất sạch sẽ và giữ gìn. Muốn nâng lên căn 3 ngủ vì con cái đã lớn.Muốn bán căn DT 106m2 với 2 ngủ và 2...
      Dự án HH2 Bắc Hà, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      * Cập nhật mới nhất quỹ chung cư gửi bán mới nhất tháng 12 tại căn hộ chung cư vin gardenia.+ chung cư 1 phòng ngủ,1 phòng vệ sinh DT 52m2...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển đổi lên 3 ngủ nên cần bán căn 2 ngủ, tầng đẹp tại dự án The Golden Palm 21 Lê Văn Lương - Thanh Xuân- DT: 84.7m, logia hướng Đông Nam mát...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      * Dự án An Bình Plaza tọa lạc tại số 97 Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội. Khu vực nơi dự án đc triển khai là nơi giao thoa giữa Q....
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,96 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.96 tỷ 60 m2 66 triệu/m2
      Capitaland ra mắt Lumi Hanoi - siêu phẩm chung cư siêu sang - vị trí siêu kết nối (đối diện vin Smart City). Mặt đường Đại Lộ Thăng Long.đặt 100tr/ căn....
      Dự án Lumi Hanoi, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Cần tiền lo việc KD, gia đình mở bán căn căn hộ chung cư C37 Tố Hữu:- DT nhà 100 mét vuông.- Thiết kế 3 PN 2 WC.- căn hộ chung cư mới nguyên...
      Dự án C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      Chi tiết căn hộ chung cư:- Hướng: Cửa TB, logia ĐN.- Thiết kế: 2 ngủ 2 VS, DT: 86 mét vuông thông thủy.- Nội thất thiết kế trẻ trung theo phong...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      Tôi có căn ở căn hộ chung cư The Garden Hill - 99 Trần Bình, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm (gần bến xe Mỹ Định) cần bán.DT 81 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 1...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Cần tiền lo việc KD, gia đình tôi thiện chí bán căn Roman Plaza Tố Hữu:- DT nhà 100m2.- Thiết kế 3 PN 2 WC.- Nội thất để lại toàn bộ đồ nhập khẩu cao cấp.-...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở CH 83m2 2N 2VS do nhu cầu chuyển chỗ dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội nên cần nhượng lại căn hộ ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 146 m2 25,35 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ The Pride La Khê, Hà Đông, thông tin chung cư như sau:- DT: 138 mét ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Cần tiền lo việc KD, gia đình tôi thiện chí bán căn căn hộ chung cư TSQ Euroland Mộ Lao:- DT nhà 70m2.- Thiết kế 2 PN 1  phòng vệ sinh.- Nội thất...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN 2 vệ sinh ở căn hộ Riverside Garden, thành phố Hà Nội do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.