Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      SIÊU PHẨM THIẾT KẾ LỆCH TẦNG, 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA Gần ngã 4 Sở, tiện ích đa dạng: ủy ban nhân dân, Trạm Y Tế, trường mẫu giáo... Giao thông...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      DT 39/43T2m2,6tầng,4.1MTNHÀ ĐẸP Ở LUÔN - CHỦ TỰ XÂY - TIỆN ÍCH VÔ VÀN - NGÕ THÔNG- GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - an sinh xã hội ĐỈNH CAOMô tả:+ Ngõ 127 thoáng...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 36 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà Khương Đình Thanh Xuân, phân lô, ngõ tương đối rộng thoáng, DT 36m2, 4 tầng, 4  phòng ngủ, MT 4m. Giá 4 tỉ.Nhà đẹp Thanh Xuân - sổ phân lô...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 95 m2 tại Đường Tùng Thiện Vương - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      bán gấp nền đất đường Tùng Thiện Vương, Nam Việt Á, Khuê Mỹ, gần sông.- DT: 95 mét vuông (5x19m).- Đường 7m5.- Vị trí đẹp: Gần sông, mát mẻ, chợ,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường 10 - Thủy Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng xây thô tại KĐT Tân Quang Minh / Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.DT 90m2 (MT 6m Đông Bắc).Thuộc KĐT đáng sống nhất huyện Thuỷ Nguyên đầy đủ...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán liền kề, biệt thự 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán rẻ Bán liên kế 100m MT 5m. Đường 3 xe tránh nhau khu B1.1 liên kế 17 Thanh Hà mường Thanh Cienco5. Giá chỉ 5 tỉ. Đường 14m. Hiện đang xây dựng....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền lo việc cuối năm, gia đình thiện chí bán căn căn hộ Eco Green City Nguyễn Xiển:- DT nhà 95m2.- Thiết kế 3 PN 2  toilet.- Nội thất để lại gồm...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền mua nhà đất, gia đình thiện chí bán căn Ecolife Tố Hữu:- DT nhà 100 mét vuông, căn hộ góc đầy đủ ánh sáng các phòng.- Thiết kế 3 PN 2...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      💸💸💎 căn hộ góc - TẦNG 4 - siêu hiếm - 3NGỦ - TẶNG nội thất đầy đủ XỊN SÒ - Ở NGAY ĐÓN TẾT 💸💸💎DT: 90m². GIÁ: 3.2 tỉMô tả:- Nhà nằm trong KĐT Bán...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 61 m2 63,94 triệu/m2
      Gia đình tôi không còn mục đích sử dụng lên cần bán căn hộ chung cư 2N như sau.- DT: 61m. Thiết kế 2N 2VS.- Cửa ĐB logia TN.- Nội thất full kèm đồ điện...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,88 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.88 tỷ 75 m2 65,07 triệu/m2
      The Legend 109 Nguyễn Tuân - Bán quỹ căn nguyên bản CĐT. liên hệ ngay: 0988 911 ***.Căn 2n2vs, DT 75m2, 78m2.Căn 3n2vs, DT 85m2, 105m2, 107m2, 182m2.Căn...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.45 tỷ 96 m2 35,94 triệu/m2
      GIa đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ chung cư Samsora Premium 105 Chu Văn An - Hà Đông -Thủ đô Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần...
      Dự án Samsora Premier, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Cần tiền mua nhà đất, gia đình thiện chí bán căn Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển:- DT nhà 70 mét vuông.- Thiết kế 2 PN.- Nội thất để lại gồm tủ bếp,...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ The Zei.DT hơn 90m2.đầy đủ nội thất xịn xò.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.Có slot ô tô.NH hỗ trợ vay...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần tiền mua căn to hơn, gia đình thiện chí bán căn Roman Plaza Tố Hữu:- DT nhà 70 mét vuông.- Thiết kế 2 PN 2 WC.- Nội thất để lại gồm tủ bếp, điều...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      Cập nhật quỹ chung cư gửi bán mới nhất tháng 12 tại căn hộ golden park tower.+ chung cư 2 phòng ngủ,2 toilet DT 82m2 giá 4,6 tỉ/ chung cư.+...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      * Thông tin BĐS.Dự án: Nam Cường.Toà CT2B - Trục 01 (cửa Đông, logia Bắc).Tầng thấp: Trên 5 dưới 10.Số phòng: 2N, 1VS.DT: 67.5m2.Nội thất: Full.Giá: 3 tỉ...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.