Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thông Tây Hội - Gò Vấp, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 0 m2
      + Vị trí nhà: Đường Thông Tây Hội tiếp giáp với đường Quang Trung và Phan Văn Trị, liên kế Cityland.+ DT 25.4 mét vuông.+ Nhà 4 tầng bao gồm 1 trệt 2...
      Đường Thông Tây Hội, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Nhân Tịnh - 13 - Quận 5, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      Chủ ngộp bank giảm 700 tr - chỉ còn 3,7 tỉ gấp bán ạ.Ngô Nhân Tịnh, P. 13, Q. 5.Mô tả: Ngang 4,2 x 7m, DTCN 32 mét vuông.- Lô góc 2 mặt thoáng mát.-...
      Đường Ngô Nhân Tịnh, Phường 13, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 48 m2 76,67 triệu/m2
      Chuyển công tác nên bán nhanh nhà hẻm xe hơi 2 tầng đường 3/2, P. 14, Q. 10, Thành phố Hồ Chí Minh. Nằm gần Sân vận động Phú Thọ.- DT nhà 48 mét...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 61 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 61 m2 66,4 triệu/m2
      Mô tả:+ DT 4x15, công nhận 61m2.+ Kết cấu: 2 tầng, có 3 PN, 2  toilet, sân phơi, sân để ô tô.+ hẻm ô tô 1 trực 8m, khu phân lô.+ Sổ vuông A4, đẹp,...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Nhà đẹp 2 tầng đúc BTCT Huỳnh Tấn Phát, Q. 7, 60m2, nội thất đầy đủ, nhỉnh nhẹ 3 tỉ.+ DT: 60m2 (ngang 4m dài 15m).+ Vị trí: Nằm giữa trung tâm Q. 7,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Gò Cát - Quận 9, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Nhà ngộp bank cần bán trước Tết giá thương lượng.Vị trí: Gần vòng xoay Phú Hữu, hẻm 22 đường Gò Cát.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Hẻm 22, Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Giảm 200tr - Linh Xuân - Thủ Đức - 66m2 - nhà 3 tầng - hoàn công đủ - chỉ 3.3tỉ.DT: 6 x 11 = 66m2, công nhận đủ, không lộ giới.Nhà 3 tầng kiên cố, công năng...
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Dự án Phước Điền Midtown rất đẹp.- Tên dự án: Khu nhà ở Phước Điền BC (Phước Điền Midtown).- Địa điểm: P. Bình Chuẩn, TP Thuận An, Bình Dương.- CĐT: Công ty...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Hồng Thịnh p. Bình Chuẩn, Tp Thuận An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4X15m).Cách Miếu Ông Cù...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 98 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      Dự án view sông đường Số 8 Lò Lu Trường Thạnh Q9.Chỉ ngộp NH cần bán ngay 98m.Full thổ cư đường số 8 Trường Thạnh.Giá 2 tỉ 999 tr.L/H xem đất: 0972 383...
      Dự án New City Lò Lu, Đường Số 8, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn shophouse 3 tầng, 62 m2, giá 3,96 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.96 tỷ 62 m2 63,88 triệu/m2
      Phước Điền Midtown - Bản Năng Sinh Sống Hiện Đại! Vị Trí Kim Cương - Sở Hữu MT Đường Bình Chuẩn 34, Thuận An, Bình Dương! Tiện Ích Vô Song:Dự án tọa lạc...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự 1 tầng, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường ĐT 743 - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán nhà Mẫu Hiện Đại, MT công viên thoáng mát gần ngã 4 Miếu Ông Cù, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 64m2 thổ cư 100 phần trăm (4X16m).Gần đường...

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Cần bán Nhà 1 trệt 2 lầuDT : 5m x 12m. đc: P. Đông Hoà, TP Dĩ An, Bình DươngMT Đường nhựa 5m thông thoáng. Nhà công chứng mua bán sang tên. Giá chỉ : 3,7tỉ...
      Đường Đông Hoà, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      - Vì lý do chuyển công tác vào HCM để tiện làm việc và sinh sống chính chủ bán ngôi nhà nhiều tâm huyết của 2 vợ chồng.- Sở hữu vị trí chiến lược bậc nhất...
      Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 150 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 150 m2 27 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Phan Chánh 150 m2 hướng Đông thoáng đẹp 7,5 x20m... 150m2.Đường 7 m5 giá 4.050 tỉ tl.Đường Vùng Trung 3 đối diện Singapore 150 m h...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 108 m2 29,63 triệu/m2
      - Cần gấp tiền bán lỗ sâu mảnh đất nền FPT vị trí kẹp vệt cây xanh đối diên công viên giá cực hấp dẫn đầu tư.- mảnh đất trục đường 2 làn 33m thông thẳng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 85 m2 36 triệu/m2
      85 mét vuông tái định cư Hoa động, Thuỷ Nguyên.Bám trục đường trải nhựa rộng 13m.mảnh đất cực kỳ tiềm năng khu đối diện là dự án Hoàng Huy Green...
      Đường 359, Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      mở bán nền đất MT đường Mỹ Đa Tây 5 - Nam Việt Á GD1, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 100 mét vuông (5x20).- Hướng: hướng Tây Nam.- Vị trí: Nằm ở Nam...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: