Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà phố thương mại 3 tầng, 125 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 125 m2 29,6 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại Lakeside Infinity đường 25m trục thông Mê Linh, Liên Chiểu giá chỉ 3,7 tỉ ( có thỏa thuận) * Thông tin căn shop như sau: -...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 95 m2 tại Đường Mỹ Đa Tây 5 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Bán miếng đất đường 7.5m Tùng Thiện Vương gần Đa Phước 8. Khu Nam Việt Á. Khuê Mỹ. Ngũ Hành Sơn.- Vị trí: Nằm trong khu Nam Việt Á, KDC đông đúc, tiện ích...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 132 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 132 m2 35,61 triệu/m2
      mở bán 3 lô góc sở hữu vị trí KD siêu đẹp giá cực tốt tại KĐT FPT Đà Nẵng.* Top 1: Lô góc sát đường Nam Kì Khởi Nghĩa - Cách biển 1 kilomet - Cách...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      - Nhà xây 4 tầng mới tinh, chính chủ xây cực kỳ tâm huyết, móng khoan cọc nhồi khung cột chịu lực cực kỳ chắc chắn.- DT: 40m2, DTXD: 180m2.- MT: 4m.- Hướng:...
      Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,12 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.12 tỷ 71 m2 43,91 triệu/m2
      Trong GĐ nước rút 2 tháng cuối năm, nhiều chủ đầu tư đã đưa ra chính sách cực kỳ ưu đãi dành cho Quý KH có nhu cầu mua ở - đầu tư BĐS.Và DIC Holdings với...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán rẻ kho 384m2 đường nhựa xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An giá 4.9 tỷ thương lượng. LH

      4.91 tỷ 384 m2 12,77 triệu/m2
      Đang nợ NH cần bán lỗ cái kho vừa xây dựng vừa xong rất kiên cố._ Bán kho mới MT đường 1B (đường liên xã Thanh Phú - Tân Bửu) xã Thanh Phú, Bến Lức, Long...
      Đường Mỹ Yên, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 2 tầng, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Cần Giuộc - Long An

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố The Sol City, đường Vĩnh Phú 41, xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An. DT 5x15m nhà trệt lầu sân thượng, giá 3,1 tỉ.1/ Góc 2 MT DT 5x15m...
      Dự án The Sol City, Đường Vĩnh Phú 41, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 76 m2, giá 3 tỷ tại Xã Trường Bình - Cần Giuộc - Long An

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Tôi - chính chủ - cần nhượng ngôi nhà tại dự án Iris Residence, ngay bên cạnh Cầu Mồng Gà, QL 50, Thị Trấn Cần Giuộc.https://iris-residence.com.vn/Đây là...
      Đường Cầu Mồng Gà, Xã Trường Bình, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,6 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.6 tỷ 160 m2 28,75 triệu/m2
      - Cần bán nhanh biệt thư song lập 8x20m.- Đông Nam.- Xây 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- Đường trước nhà thông 16m.- Mất 5 ph đi...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu miếng đất 337 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,72 tỷ

      4.72 tỷ 337 m2 14 triệu/m2
      Tiền không bao giờ là TS khi nó chưa trở thành bất động sản.Tham khảo ngay một vài bất động sản đầy tiềm năng tại Hòn Rơm, Mũi Né, Phan Thiết, Bình...
      Đường Xuân Thủy, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.55 tỷ 107 m2 33,18 triệu/m2
      DT chung cư 107m2, gồm 3 PN, phòng khách, bếp, ban công, ban công, 2 tolet.nội thất luxury đầy đủ tiện nghi, chỉ cần dọn vào ở luôn.Tầng cao, view đẹp...
      Dự án Amber Court, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà hẻm oto khu Máy Nước, đường Lê Hồng Phong, Phước Tân, Nha Trang.------------ DT: 49,2m2 (3,57m x 15,73m); nở hậu 4,2m2.- Hướng: Bắc.- giá: 4...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu đô thị An Bình Tân trục Võ Văn Kiệt thuộc P. Phước Long - Giá chỉ 37.5tr/ mét vuông.- Chỉ 37.5tr/ mét vuông (bao...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất hướng Đông - Nam tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nền đất khu đô thị An Bình Tân.Sát ngay công viên - Đông Nam - SHR sang tên.- SHR sang tên.- giá: 3 tỉ 020 tr.- DT: 81.7m2.- Đông Nam.-...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 280 m2, giá 4,6 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      4.6 tỷ 280 m2 16,43 triệu/m2
      liên lạc tư vấn trực tiếp: 0915 222 ***Trung Phạm).- CĐT: Công ty CP đầu tư Thăng Long Phú Thọ.- Địa điểm: Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ.- Quy...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 103 m2, giá 3,8 tỷ tại Cẩm Phả - Quảng Ninh

      3.8 tỷ 103 m2 36,9 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn biệt thự 2 tầng ở Cầm Bình, Cẩm Phả giá 3.8 tỉ bao gồm nội thất mới tinh mới sắm. bìa đỏ sang tên luôn.+ Vị trí: Cẩm Bình, Cẩm Phả...
      Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 111 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 111 m2 36,04 triệu/m2
      E Yến chuyên đất nền mặt biển Safabay Cẩm Phả giá chỉ 35tr/m2 sở hữu bãi tắm riêng, bìa đỏ lâu dài.Đất nền thuộc dự án Safabay - KĐT đầu tiên - duy nhất -...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      khu đô thị Xuân Hưng P. Quảng Thắng chào bán:- Vị trí: Sát ngay đại lộ CESP, cạnh khu đô thị Núi Long, đường 39m. Thuận tiện giao thông về khu BV, các...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.