Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 44 m2 102,28 triệu/m2
      - Khu vực đông cư dân, nhiều tiện ích, gần trường cấp 1,2,3, chợ, siêu thị, cách đường Phạm Hùng ~ 250m, cách bến xe Mỹ Đình chỉ 1 kilomet, ngõ...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn An Ninh, ngõ thông thoáng, 50m ra đường oto tránh, DT 35 mét vuông, 5 tầng, 4,85 tỉ.- Nhà gần trường cấp 1, trung học Tân...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà số 28 ngõ 322 Lê Trọng Tấn thông sang Trịnh Đình Cửu - 3 nhà ra mặt phố.- Nhà lô góc 2 mặt ngõ ô tô vào đc - KD - ngõ thông.-...
      Số 28 ngõ 322, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nam Từ Liêm, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 42 m2 78,58 triệu/m2
      Ảnh thật thông tin chuẩn 100 phần trăm.Thông tin cơ bản: Nhà thiết kế 4 tầng 4 ngủ.T1: Khách + bếp.T2: 2 PN.T3: 2 PN.T4: PN + phòng thờ + sân...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Cần bán nhà Minh Khai:- DT 30m2 x 5 tầng, MT 4m giá 4,3 tỉ.- Nhà bán cách mặt phố 50m, ngõ tương đối rộng thoáng, trước nhà xe ba gác đỗ.- Nhà cách chợ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      Nhà đẹp - Võng Thị - Tây Hồ - 35 mét vuông x 5 tầng - nhà mới, đẹp - 4.65 tỉ (thỏa thuận).Nhà xây khung cột chắc chắn, còn mới, thiết kế hiện đại, có...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      Hàng hiếm Cầu Giấy 45 mét vuông, 3 tầng, MT 6.5m, giá chỉ 3.8 tỉ Cầu Giấy.Trung tâm Q. - MT rộng - view trước thoáng - khu vực ở sướng.Mô tả:Nhà có vị...
      Ngõ 68, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 30 m2 135 triệu/m2
      Nhà đẹp, mới gần đường Bạch Mai, Hai Bà Trưng 30 mét vuông, 5 tầng, MT 5m, giá 4.05 tỉ.call ngay em Lan 0975 258 ***.Lõi Hai Bà Trưng - lô góc - hai...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      bán nhà ngõ 273 Trần Cung - cách đường lớn 60m, BV E 500m, Hoàng Quốc Việt 1 kilomet - 40m2, 5 tầng, thoáng sáng - 4.4 tỉ có thỏa thuậnNhà xây độc lập...
      Ngõ 273, Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 6 tầng, 39 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 39 m2 114,11 triệu/m2
      - Bán nhà Cổ Nhuế 2 - ngõ tương đối rộng - ô tô gần - thang máy êm ru - MT rộng - full đồ ở ngay.- Chính chỉ gửi bán ngôi nhà tại Cổ Nhuế, DT...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 34 m2 144,12 triệu/m2
      Quí khách thấy tin này phải đi xem nhanh mới kịp.- Nhà nằm khu vực lõi trung tâm Đống Đa 1 bước chân ra mặt đường, vài bước chân Ô Chợ Dừa, Xã Đàn giao...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Tất Thắng Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Dự án D'Lusso nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú, Q. 2, ven sông Giồng Ông Tố thông thoáng. Vị trí dự án có lợi thế gần với đoạn giao đường Song...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 54 m2 64,82 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3,5 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá:...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 84 m2 45,84 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Emerald Celadon City Tân Phú.- DT: 84 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 toilet + 1 kho.- giá: 3.850 tỉ bao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trường Sa - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      căn hộ trung tâm Q. 3, có siêu thị Coop Hoàng Sa, vị trí đắc địa.căn hộ chung cư 76 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,8 tỷ tại Bình Thạnh

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      PKD Saigon Pearl chuyên bán và cho thuê các chung cư giá mềm nhất thị trường.- Nắm giỏ hàng độc quyền hơn 100 chung cư đang bán giá mềm.- pháp lí chuẩn...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,58 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.58 tỷ 66 m2 54,25 triệu/m2
      - TT 600 tr tới khi nhận nhà.- CK tiền mặt 10 phần trăm.- Hỗ trợ LS 0 phần trăm 24 tháng.NH cho vay tối đa 80 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Kingston, Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận, 83 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, nhà hoàn thiện cơ bản, có bếp không nội...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.