Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chợ Đôn - Lê Chân, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 72 m2 67,92 triệu/m2
      Chủ chuyển nhà vào Vin cần sang nhượng nhà siêu đẹp nhiều lộc lá phố Chợ Đôn:- DT: 72m2.- MT: 4m (vuông đét).- Nhà 4 tầng, 4 PN hiện trạng đẹp.- Hướng:...
      Đường Chợ Đôn, Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Ngũ Lão, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 50 m2 79 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Phạm Ngũ Lão.ngay trung tâm DT , 50 mét vuông, xây 3,5 tầng.Công năng đầy đủ bìa đỏ chính chủ Giá chỉ 3 tỉ 950Anh Quang 0867 146 ***
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 215 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đồng Hòa - Kiến An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 215 m2 14,42 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng Ngã 6 Quán Trữ Kiến An Hải Phòng, ô tô 4 chỗ vào nhà, giá 3.1 tỉ.-Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: Đồng Hòa, World bank Bùi Viện,...
      Đường Đồng Hòa, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 1 m2 3100 triệu/m2
      hoa hồng CTV nhận đủ .Siêu phẩm 1000mv đất vườn MT View Sông Vàm Cỏ Đông phù hợp quy hoạch Full thổ cư đường xe 16 chỗ quay đầu cách TT Hành Chính xã Thạnh...
      Đường Tỉnh lộ 816, Xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường 5 - Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 48 m2 67,71 triệu/m2
      Nhà 4 tầng Him Lam - Hùng Vương - Hồng Bàng. Giá chỉ 3,25 tỉhotline 0979 087 ***DT 48mMT 4mô tô đỗ cửa. Nhà 4 PN,3 vệ sinh, khu bếp, phòng khách, phòng...
      Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Sở Dầu - Hồng Bàng, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 55 m2 74,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố An Lạc - Sở Dầu nhà vừa xây, DT 55m, ngang 5m, nội thất đầy Nhà xây 3 tầng +_1 tum, Công năng đầy đủ 3 ngủ, 3 VS, phòng thờ phòng khách+...
      Đường An Lạc, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 78 m2 tại Đường Huyền Quang - Ninh Xá, giá 5 tỷ

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Do gia đình chuyển sang thành phố Hà Nội sinh sống. Nên cần bán nhà 2 MT, ngõ thông, 4 tầng - 6 PN - 2 vệ sinh. Gần chợ Đọ sầm uất, gần trường mẫu giáo,...
      Đường Huyền Quang, Phường Ninh Xá, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Chương trình mới tháng 12.2023, tặng gói nội thất, Ký HĐ Đợt 1 chỉ TT 10 phần trăm.LH phòng kinh doanh: 0937 865 ***.Dự án nằm ngay ngã 4 bùng binh...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,17 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.17 tỷ 0 m2
      Mua chung cư biển đc tặng đầy đủ nội thất, vừa ở lâu dài vừa để nghỉ dưỡng.Chỉ TT khoảng600 tr đến khi nhận nhà.CK "khủng" lên đến 14 phần trăm...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      K
      Nguyễn Thị Mỹ Kiều Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp giá 4,5 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 0 m2
      Cập nhật giỏ hàng Lavida Residences Vũng Tàu.- ngôi nhà phố dãy LK8 DT 5x 17,5m, giá 5,2 tỉ.- ngôi nhà phố hướng Đông Nam 5x15,5m giá 4,5 tỉ.- ngôi ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 5 tầng, 103 m2, giá 4,33 tỷ tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ

      4.33 tỷ 103 m2 42 triệu/m2
      Bán liên kế dự án Stella Mega City Bình Thuỷ Cần Thơ:1. Nền góc L28 - 10 DT 103 m2, view mặt lộ 25 m, MT 7,07 m nằm trên trục chính Tuyến phố đi bộ trung...
      Dự án Stella Mega City, Quận Bình Thủy, Cần Thơ
      L
      Mr Ngọc - Tây Đô Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 203 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Mỹ Tân - Cao Lãnh, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 203 m2 22,47 triệu/m2
      4,56 tỉ.Bán nhà 5x40m MT đường 30/4, xã Mỹ Tân, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp.Nhà đối diện BV Tâm Trí.DT đất: 203m2 (đất ở 115m2, cln 88m2).KT đất: 5x40m (vuông ...
      Đường 30/4, Xã Mỹ Tân, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 164 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tân Phong - Biên Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 164 m2 25 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU HOÀN CÔNG - KP7 - khu dân cư TÂN PHONG - BIÊN HÒA Gần BV Y học cổ quyền , đồng khởi vào 200m ---------------------------------- DT : 5M...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 3 phòng ngủ góc siêu đẹp, quỹ hàng mới chủ đầu tư duy nhất tại dự án Sky Forest Ecopark.* Mô tả căn hộ chung cư:-...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 160 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 160 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh lý mảnh đất cực đẹp tại KĐT Biên Hòa New City - Sân golf Long Thành.DT 160m2 8x20m full thổ cư. Nền đẹp sạch sẽ, không lỗi phong...
      Dự án Biên Hòa New City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà lầu trung tâm Biên Hoà, sân ô tô, đường ô tô chỉ 3 tỉ+ Vị trí: P.Bửu Long, gần văn miếu Trấn Biên, đường 6m thoải mái+ DT: 4m x 20m, sổ riêng thổ cư...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 144 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại nền đất đẹp tại KĐT Biên Hòa new city - liên kế Aqua city.- Phân khu Phú Gia trung tâm dự án - MT đại lộ 30m - liên kế trung tâm ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 10 m2 tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 10 m2 490 triệu/m2
      Cần bán ngay 1ha vườn sầu riêng, cách QL 20 2 kilomet. Đường lớn oto vào tận vườn. điện, nước đầy đủ, vườn có hệ thống tưới tự động. Thích hợp làm...
      Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.