Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Long - Dĩ An, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      - Bán nhà phố nhựa KD buôn bán- Vị trí : Gần ngã 4 550 (Vincom Dĩ An)- DT : 5 x 16 (80m2, tc 60m)- Kết cấu : Cấp 4 + gác phía sau- Vị trí buôn bán TỐT,...
      Đường Tân Long, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Bán nhà sổ riêng gần BigC Dĩ An, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương- DT: 60M (ngang 5M X12M) full tổ cư- Thiết kế: 2 lầu 1 trệt có 3 PN, 3 toilet, phòng...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đúc 3 tấm mới lạ, nội thất đầy đủ, gần đường QL 1K, khu dân cư đẹp, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 60,8m2 thổ cư 100 phần trăm...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường D2, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất 60 m2, hướng Bắc tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      CHính chủ bán nền khu dân cư Thành phố Hồ Chí Minh Mới DT ngang 5x12m(CN 60m) hiếm nhất dự án. Trục đường 6m, lô kế góc 2MT thông thoáng ô tô quay...
      Dự án Sài Gòn Mới, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Ngộp bán nhà rẻ nhất khu dân cư The Sun City, p. An Phú, TP. Thuận An.DT: 85m2 thổ cư 100 phần trăm (5x17m).Cách đường ĐT743 chỉ 100m, cách vòng...
      Dự án The Sun City Thuận An, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sora Gardens 1 trực tiếp từ CĐT Nhật Bản Becamex Tokyu.căn hộ góc - Tòa A.Loại căn 3 PN - 91 mét vuông (còn một căn duy...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tân Vạn - Dĩ An - Bình Dương

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Mỹ Hiệp p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 60m2, thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Cách trung tâm y tế Dĩ An 500m.Thiết...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hòa - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 64 m2 60,94 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu P. Bình Hoà TP. Thuận An - Bình Dương! (nhà gần ngay ngã ba cửu Long Nguyễn Du) cách ngã 4 550 ~ 1km!Hạ tầng hoàn...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT HIỆP THÀNH Nhánh Trương Định , Gần Khu K8, Thủ Dầu Một Bình DươngDT: 5x19 (95.4m) Thổ cư 100%Đường nhựa lô 9.5mGIÁ: 3 tỉ 200
      Đường Trương Định, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Vạn - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Phú Mỹ Hiệp P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ An.- DT: 60 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Cách trung tâm y tế Dĩ An...

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Lâm - Sơn Trà, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng 1 tum gần Đỗ Anh Hàn, Sơn Trà rẻ đẹp.- Dt: 80m2 ngang 5m dài 16m. Lề rộng 3m thoáng mát.- Tây Bắc đường 5,5m.- Công năng: 4 PN, 2...
      Đường Bùi Lâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đào Duy Kỳ - Sơn Trà, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà 2 tầng đường Đào Duy Kỳ, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà.DT: 83,3 mét vuông ngang 4m5.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường rộng: 5.5m, vỉa hè 3m.Vị...
      Đường Đào Duy Kỳ, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ông Ích Khiêm, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 45 m2 67,78 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt K18 Ông Ích Khiêm, Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng bên hông có đường luồng thông thoáng.- Vị trí: Kiệt 18 Ông Ích Khiêm (bên cạnh công an...
      Kiệt K18 Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà shr 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Lý - Hải Châu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 42 m2 84,53 triệu/m2
      Hạ giá mạnh cần thanh khoản gấp nhà Trung Hải Châu.- ngôi nhà 3 mê 2 mặt kiệt trước sau đều 3m thẳng 1 đường - Lê Đình Lý - Q.. Hải Châu.- Hướng: MT trước...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Hải Châu, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Bán nhà c4 kiệt Nguyễn Thị Minh Khai, Hải Châu, Đà Nẵng- DT 55 mét vuông, ngang 4m- Kiệt 3m thông suốt, 30m ra đường chính- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Bá - Ngũ Hành Sơn, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà tại KDL An Thượng, và biển Mỹ Khê Đà Nẵng. Vị trí gần trường Đại họcKT, khu phố đi bộ An Thượng, biển Mỹ Khê.Khu tập trung nhiều hotel, chung cư,...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 50 m2 67,6 triệu/m2
      - Siêu phẩm 3 tầng 2 căn liên kế đẹp kiệt 3m Bình An 7 thông ra Tiểu la cách chỗ đậu oto 20m ra đường chính 80m.- Chỉ cần 1 tỉ 2 có siêu phẩm vào ở tặng...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Hữu Trác - An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà Lê Hữu Trác Sơn Trà TP Đà Nẵng 100m C4 MT 4m 4.95 tỉ + Vj trí quá đẹp ra bãi tắm biển 800m KDL sầm uất.+ Bán đất tặng ngôi nhà C4 công năng...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.