Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng lô đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      mảnh đất toạ lạc trên đường THÀNH VINH 1, P. Thọ Quang, Q. Sơn trà, TP Đà Nẵng Vị trí đẹp ngay gần sát Lê Đức Thọ, cách biển 300m đi bộ, gần trường học,...
      Đường Thanh Vinh 1, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 44 m2 99,78 triệu/m2
      - Kiệt thông.- Tiện ích: Gần trường, gần chợ, gần BV đây đủ tiện ích.- Kiệt 12 Đ, gần sân bay, gần BV, trường học và gần của gần.- Hướng: Chính Bắc - hợp...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 76 m2 tại Đường Hà Huy Tập - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 76 m2 46,85 triệu/m2
      Bán Nhà Hà Huy Tập Thanh Khê - Đà Nẵng 76m 2 tầng 6m MT giá 3.56 tỉ - Vị trí: Sát ngay ngã 4 Điện Biên Phủ. Gần bãi biển Hà Khê vài trăm mét, trung tâm Q....
      Đường Hà Huy Tập, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường Hoà Minh 15.Vị trí KDC văn minh, toàn nhà đẹp.DT đất: 67,5m2.DT sàn: 205m2.Công năng: 3p ngủ, 3  toilet, p thờ, giặt phơi,...
      Đường Hòa Minh 15, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chính chủ đang ở cần bán ngôi nhà đường Cẩm Nam do chính tay 2 vợ chồng xây dựng. Vị trí cực thuận tiện vừa qua cầu Cẩm Lệ là đến, đối lưng trục đường 10m5...
      Đường Cẩm Nam, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 105 m2, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 105 m2 31,91 triệu/m2
      Bán đất đường Trương Xuân Nam B2.35 Tây Bắc sát Nguyễn Phước Lan giá đầu tư.- Bán đất đường Trương Xuân Nam tòa căn hộ B2.35.- Thuộc KĐT sinh thái Nam...
      Dự án Dream Home, đường Trương Xuân Nam, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Cát Hải - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Bán mảnh đất hàng cực phẩm, tại tái định cư Cát Hải - HP.DT 150m2, ngang 7m, hướng Đông.Vị trí cực đẹp, view hồ tại mặt trục chính của TDC.Đường rộng như...
      Xã Nghĩa Lộ, Cát Hải, Hải Phòng

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp nền đất đường Trần Kim Xuyến.Đông Bắc sạch đẹp, đường 7.5m, lề 3m.KDC hiện hữu, đông đúc.DT 100m2.gọi ngay 24/24 để biết thêm thông...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 48 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Cam Lộ - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      3.25 tỷ 48 m2 67,71 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 4 tầng Him Lam - Hùng Vương - Hồng Bàng - tự xây - sát ngay vườn hoa.DT 48m2.MT 4m.oto đỗ cửa.Nhà 4 PN, 3 vệ sinh, khu vực bếp, phòng...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh mảnh đất 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,44 tỷ

      4.45 tỷ 60 m2 74 triệu/m2
      - 60 mét vuông đất lô 20C Lê Hồng Phong.- Thông số: Ngang 4m dài 15m.- Khe kỹ thuật 2m.- Trục đường 15m thông suốt kết nối Lô 20 21 22 thích hợp xây...
      Lô 20C, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng vị trí cực kì hiếm đối diện nhìn qua công viên và trường mẫu giáo rất thoáng mát, thuận tiện vừa ở vừa KD. Nhà 2 tầng đường Thanh...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Gần các trục đường chính: Đinh Liệt, Nguyễn Văn Tứ, Bắc Sơn..Khu vực cư dân đông đúc, KD buôn bán sầm uất.Nhà ngay bên canh trường mẫu giáo Trí Nhân, vài...
      Đường Đinh Nhật Tân, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quận Hải An - Hải Phòng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 84 m2 47 triệu/m2
      ✨Hàng Nóng✨ đất TDC Vườn Hồng chân cầu vượt Đông HảiDT chỉ 84,25m2hướng hướng Tây Nam,đường 6m,vỉa hè 3m,bìa đỏ chính chủ Giá 47tr/ mét vuông có...
      Vườn Hồng, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh mảnh đất 84 m2, mặt tiền 6m tại Tân Thành - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 84 m2 40 triệu/m2
      Mặt đường 353 - Phạm Văn Đồng vị trí đẹp giá siêu mềm chỉ 3,x tỉ (x cấp 1).DT: 84 mét vuông ngang 6m + lưu không sau.bìa đỏ chính chủ.Không dính...
      Đường 353, Phường Tân Thành, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Xuân Huy - Cẩm Lệ, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 55,87 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Cao Xuân Huy sát ĐH Ngoại Ngữ.- DT 75m2 ngang 4m5 hướng Đông. Đường 5m5 lề 3m.- Nhà mê lửng sạch sẽ đẹp gồm tầng 1 trống suốt...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán lô đường Trung Lương 17, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Lô đảo vip siêu đẹp còn sót lại, nắm chủ nhận cọc.Trung Lương 17 đối diện căn biệt thự ven sông,...
      Đường Trung Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 4,7 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán ngay căn xẻ khe Belhomes.DT: 105 mét vuông ngang 7m.Hướng: Nam.Giá: 4,7 tỉ.Xung quanh rất nhiều tiện ích gần trung tâm hành...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Niệm Nghĩa - Lê Chân - Hải Phòng, giá 4,02 tỷ

      4.02 tỷ 60 m2 67 triệu/m2
      DT 61 m2 . lô góc 2 MT - Nằm trên trục chính đường trước rộng 15m vỉa hè 2 bên, thông từ đường Word Bank ra đường 24m khu Tái định cư, vị trí đất gần khu...
      Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.