Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Nghĩa Thục - 6 - Quận 5, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 0 m2
      Bán nhà vừa xây kiên cố Nghĩa Thục, P. 6, Q. 5, gần trường Trung Cấp Cửu Long - DT: 75,2 mét vuông (6 x 12,5m)- giá: 3tỷ090- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng,...
      Đường Nghĩa Thục, Phường 6, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ ĐẸP HẺM 6M ĐANG CHO THUÊ PHÒNG 20TR/THÁNGVị trí: Đường Đoàn Thị Điểm - P1 - Phú Nhuận.- Gần ủy ban nhân dân P. 1.- Thông ra Phan Đăng Lưu.- DT:...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 60 m2 75,84 triệu/m2
      Nhà bán 4m x 15m 3 lầu giá 4,55 tỉ TL Đường 6m Huỳnh Thị Hai. Q12Nhà 1 trệt 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ,4 toilet. Hẻm 6m thông. Nhà gần Ngay Chợ Hạt...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Thị Điểm - 1 - Phú Nhuận, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 65 m2 50 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán ngay NHÀ HẺM 5m 65m-3tỷ250 Đ.Đoàn Thị Điểm, P.3, Q. Phú Nhuận hợp đồng thuê 14tr/th sổ sẵn.- Có hợp đồng thuê 14tr/tháng.- Nhà mới rất...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1 m2, mặt tiền 8m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 1 m2 3800 triệu/m2
      CỦ CHỈ, XÃ TÂN PHÚ TRUNG, GẦN KCN TÂN PHÚ TRUNG.nền đất MT đường Lê Thị Sắc, DT gần 1200 mét vuông, đất trồng cây hàng năm.Thích hợp đầu tư lâu...
      Đường Lê Thị Sắc, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Nợ NH chủ gởi bán nhanh miếng đất 66.2 mét vuông - đường Hương Lộ 2 - sát Aeon Bình Tân.Vị trí đắc địa nằm gần siêu thị Aeon Bình Tân, cách BV Quốc...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 60 m2 67,5 triệu/m2
      hẻm ô tô-SỔ vuông vắn* hẻm ô tô rộng, thoáng, sạch sẽ* DT : 60m2 ( 4 x 15 ). Kết cấu trệt lầu đúc, nhà đang cho thuê* Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      HÀNG HIẾM GẦN MT ĐƯỜNG THỐNG NHẤT, GÒ VẤP. DT 43m2 x 3 tầng BTCT CHỈ 4 tỉ . + DT: 6.8 x 6.5 m.+ Kết cấu 1 trệt 1 lửng 1 lầu đúc BTCT. Tổng 3 PN rộng rãi,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 64 m2 73,44 triệu/m2
      Nhà bán 4m x 16m 3 lầu giá 4,7 tỉ TL Đường 6m Lâm Thị Hố. Q12Nhà 1 trệt 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ,4 toilet. Hẻm 6m thông. Nhà gần Ngay Chợ Hạt điều...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Ụ Ghe - Thủ Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Ụ Ghe, P. Tam Phú, hẻm 4.5m, nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 3  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh. Đang cho thuê 8.5tr/tháng*Tiện ích xung...
      Đường Ụ Ghe, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      bán ngay - 47 mét vuông - P.11, B.THẠNH******* CHỈ 4.Xx tỉ *******4mx13m, 2 tầng, 3PN-2 nhà vệ sinh.--------------------------- Nhà chưa qua...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh 5 lô hàng ngộp 5x16m đường Đặng Như Mai, Thạnh Mỹ Lợi, Q2.Đối diện trung tâm thể dục thể thao TML Q. 2.Sổ sẵn sang tên ngay.Đường trước nhà...
      Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 128 m2, mặt tiền 8m tại 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 128 m2 32,82 triệu/m2
      + Bán mảnh đất ngay MT KD đường Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình.+ Cách MT Hoàng Văn Thụ tầm 2 ph.+ Đối diện trường mẫu giáo, ngay toà nhà Olic Building.+ DT:...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      _ Chủ cần tiền bán ngay nhà ngay ngã ba Cách Mạng Tháng 8 và Tô Hiến Thành P. 15, Q. 10._ DT: 4 x 13 CN 52m2_ Nhà 1 triệt 1 lầu có logia . 2 phòng ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      khu dân cư Phạm Thế Hiển - Trịnh Quang Nghị - Q. 8 - TPTP.HCM.DT: 89.6m2.contact 0334 042 ***) Đăng để biết thêm chi...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Tân Định - Quận 1, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      + Đường Trần Quý Khoách - P. Tân Định - Q. 1+ DT: 52,03 mét vuông (4,3Mx12,1M)+ giá: 3Tỷ4 (thỏa thuận)+ Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lửng - 1 Lầu - 3 PN - 3...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 55 m2 62,73 triệu/m2
      Nhà Tân Thuận, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.DT: 5x11m, 1T2L, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Giá: 3.45 tỉ (thỏa thuận)sổ hồng sang tên ngay trong...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Xuân Oai - Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 65 m2 58,31 triệu/m2
      Đường trước nhà 6m thông thoángXung quanh cây xanh thoáng mátTiện ích đầy đủ không thiếu thứ gìDT 65m2 (sàn 195m2) hoàn công đầy đủsổ hồng, công chứng ...
      Đường Lê Xuân Oai, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.