Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,18 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.18 tỷ 60 m2 53 triệu/m2
      The Privia - Khang Điền.Dự án mới nhất của Khang Điền tại khu Tây TP.HCM.- CĐT: Khang Điền.- Vị trí: Số 158 An Dương Vương, P. An Lạc, Bình Tân, Sài Gòn.-...
      The Privia, Số 158, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Emerald Celadon City số 2 đường N4, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 71m, 2 PN, phòng khách, gian bếp...- nội thất đầy đủ.- giá: 3 tỉ 2...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      bán nhanh chung cư RUBY- CELADON CITY - TÂN PHÚDT: 82 mét vuông 2 phòng ngủ + 2WCFull full nội thấtgiá: 3.3tỉ (Bao hết phí, thuế )NH cho vay...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 137 m2 33,58 triệu/m2
      chung cư 137m, đã có sổ giá 4.6 tỉ thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí (hỗ trợ vay NH).Với đầy đủ tiện ích và nội thất:đầy đủ nội thất cao cấp.- Cửa...
      Dự án An Phú Apartment, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư dự án Q2 Thảo Điền (Terrace), P. An Phú, TP Thủ Đức, TPTp HCM.- DT: 50m2 - 1  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh.-...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,37 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.37 tỷ 84 m2 40,12 triệu/m2
      Có việc cần nên gia đình cần bán chung cư Akari City Nam Long, mt Võ Văn Kiệt, Bình Tân.DT 84 mét vuông thiết kế 2  phòng ngủ, 2 toilet,...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 71 m2 47,19 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư CELADON - EMERALD - DT: 71m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - giá: 3.350tỉ (Bao sổ và phí, thuế) - Full full nội thất -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.85 tỷ 80 m2 60,63 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng Eco Green Thành phố Hồ Chí Minh tốt nhất dự án. Vị trí ngay trung tâm thành phố. Hồ Chí Minh, đối diện ĐH tài chính...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 81 m2 48,77 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu ở nên bán rẻ lại căn hộ chung cư 2 PN - 2 phòng vệ sinh , GĐ 2 ,lầu đẹp tại KĐT Akari City🍓Tháp mới nhất🍓Vị trí MT...
      Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Bạn đang muốn mua hoặc bán chung cư vin Central Park? Tôi là Khánh Huyền - Với hơn 6 năm kinh nghiệm trong việc mua bán BĐS tại dự án, chúng tôi cam kết...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 97 m2 36,6 triệu/m2
      Em đăng bán căn hộ góc 3  phòng ngủ, toà B3 rẻ nhất thị trường. Đông Nam, view nhìn về Q. 1, căn hộ góc 2 MTDT nhà: 97m2,3 phòng ngủ/2wcgiá...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Biệt thự sân vườn, trồng rau thả cá, nghỉ dưỡng cuối tuần - gần 600m2 -Củ Chi - có thổ cư - nở hậu

      4.91 tỷ 588 m2 8,34 triệu/m2
      CHỈ 4.9 tỉ - GẦN 600 mét vuông - căn biệt thự SÂN VƯỜN - CỦ CHI - TRỒNG RAU NUÔI CÁ - NGHỈ DƯỠNG CUỐI TUẦN CHO CẢ GIA ĐÌNH - CÁCH Sài Gòn CHỈ 25...
      Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 76 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      DT: 4,2x18. Công nhận 76 mét vuông. HXT ra vào, ngay KDC An Sương.Thông số chuẩn nhà mặt tiền nở hậu nhẹ đón tài lộc.Kết cấu 1 trệt, 1 lầu gồm 3...
      Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,36 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.36 tỷ 84 m2 40 triệu/m2
      Chuyển công tác nên cần bán chung cư Akari City Nam Long, mt Võ Văn Kiệt, Bình Tân. - DT 84m2 thiết kế 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia,...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 56 m2, hướng Nam tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      VỊ TRÍ SẦM UẤT THUẬN TIỆN DI CHUYỂN GÒ VẤP sổ hồng riêng CN 56M TẠI TÂN THỚI HIỆP Q. 12- Giá : 3 tỉ 200 tr TL nhẹ- DT : 4.6m x 13m- Vị trí gần ủy ban ...
      Đường Tân Thới Hiệp 9, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 59 m2 54,24 triệu/m2
      Tiếc đứt ruột nhưng tôi cần tiền gấp nên phải bán ngôi nhà vị trí siêu đẹp ngay trung tâm TP.ngôi nhà hẻm xe hơi 4m, vị trí cực kì đẹp ngay góc Nam Kì...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất nền mặt đường Đinh Thị Thi, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức- Sát bên công viên chân cầu Bình tr.- liên kế đường QL13 giao Đinh...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - Hơn 30 miếng đất thổ cư , SHR , do NH phát mãi đợt cuối của năm 2023 với giá cực kì tốt để quý anh/chị KH sở hữu BDS TPHồ Chí Minh . Chỉ từ 2 tỉ6 đến 3...
      Đường Số 41, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá