Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố 35 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      - DT 35 mét vuông, MT = hậu = 3,8m, hướng Nam.- Ngõ trước nhà 2m, 80m ra hồ, chợ Cự Khối - Long Biên.- Vị trí nhà nằm gần chợ, trường học, giao thông...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Định Công, Q. Hoàng Mai.Vị trí nhà đẹp oto đỗ cổng.Nhà mình bán nằm trên ngõ 99 phố Định Công ngõ to hơn phố, oto tránh, mặt ngõ to KD...
      Ngõ 99, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thanh Xuân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 43 m2 88,38 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Khương Đình. DT 43m, MT 4m2 nhà đẹp thông số đẹp3 tầng. 2N cải tạo lên PN thứ 3 thứ 4.Vị trí thuận lợi đi lại thuận tiện giữa các Q.. Đống...
      Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Nguyễn Khang, ô tô tránh, KD, đường thông, giá 9.5 tỉ TL- DT : 35 mét vuông x 5 Tầng, MT 4.3 m- Vị trí : Ngõ ô tô tránh, dừng đỗ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      Nhà Dương Văn Bé - mặt ngõ - KD - 20m ra mặt phố - ở luôn.* DT 33m2, 4 tầng, MT 4,5 m.* Giá chào 4.2 tỉ.* bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.Mrs Thủy.- Nhà mặt ngõ...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 36 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 36 m2 109,73 triệu/m2
      Nằm tại vị trí đẹp nhất phố Ngô Quyền, an sinh xã hội tốt văn hoá cực cao, chính chủ làm ăn rất có lộc bán để mua căn biệt thự, vị trí gần chỗ để oto...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Tổng hợp nhiều căn vin chính chủ đang cần bán gấp cần thu hồi vốn.1 số căn Origami KH cần thu hồi vốn, bán lỗ từ 300 tr - 1tỉ so với giá mua ban...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp D'Lusso -.Vị trí: 09 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q2.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.DT: 75 mét vuông,...
      Dự án D’Lusso, 09 Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      1pn1 nhà vệ sinh giá chỉ từ 2,8 tỉ.2pn1 nhà vệ sinh giá chỉ từ 3,15 tỉ.2pn2 nhà vệ sinh giá chỉ từ 3,45 tỉ.3pn2 nhà vệ sinh giá...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      🍀𝐌𝐈𝐙𝐔𝐊𝐈 𝐏𝐀𝐑𝐊- 𝐓𝐨𝐩 𝟏𝟎 𝐊𝐡𝐮 đ𝐨̂ 𝐭𝐡𝐢̣ đ𝐚́𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́𝐧𝐠 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐕𝐢𝐞̣̂𝐭 𝐍𝐚𝐦🌱——————————💎 𝐕𝐢̣ 𝐭𝐫𝐢́ 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧: Nằm...
      Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,78 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.78 tỷ 73 m2 65,48 triệu/m2
      DT : 73m2 (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh)Nhà nội thất đầy đủView sônggiá : 4.780 tỉ (đã bao gồm chi phí)gọi ngay chính chủ : 0937 576 ***
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      URBAN GREEN - KUSTO HOME B-05.25 giá gốc 4ty6 giảm 600 Tầng 5 Hướng: hướng Đông NamDT 83m2 ( 2 phòng ngủ.2 nhà vệ sinh - View nội khu ) Đã...
      Dự án Urban Green, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      - L/H 24/24: 0932 532 *** - Ms. Ruby.- Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hổ trợ Quý a/c xem nhà...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp tại căn hộ Xi Grand Court, ngay trung tâm Q. 10.- đc: 256 Lý Thường Kiệt, p14, Q. 10.- DT: 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Xi Grand Court, 256 Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 53 m2 74,53 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Xi Grand Court 284 Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10- DT: 53m2- Căn 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ...
      Dự án Xi Grand Court, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Galaxy 9 , Q.4 - Diện tích : 72m2 , 2 PN , nhà đẹp , vào ở liền- Tiện ích : hồ bơi - phòng gym , siêu thị , trường...
      Dự án Galaxy 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Tây, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 73 m2 50 triệu/m2
      Rổ hàng sang nhượng căn giá mềm Victoria Village 12/2023, TT nhẹ Đang là có.VTV1 đã xây tới lầu 20/24 lầu. Giá giao dịch hiện tại, 2 phòng ngủ giá...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      BÁN chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN, TẦNG CAO, Đông Nam Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, 70m2 - bếp mở - logia dài 6mTặng nội thấtGiá 3.2 tỉ thỏa ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.