Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.868 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán biệt thự siêu đẹp 80 m2, giá 3,55 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      DT 80 mét vuông.Hướng Bắc.Ngay chân cầu Nguyễn Trãi.bìa đỏ cầm tay.Cam kết giá mềm nhất thị trường.Mua hoàn thiện cho thuê đc ngay.
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 48 m2 tại Phố Đà Nẵng - Vạn Mỹ - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 48 m2 89,59 triệu/m2
      Chuẩn bị thành hình 2 căn siêu phẩm 4 tầng độc lập mới tinh tại lô 84 + 85 tái định cư Vườn Mơ, đường Đà Nẵng - Ngô Quyền - Hải Phòng (bàn giao trước Tết...
      Phố Đà Nẵng, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 86 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Đằng Hải - Hải An, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 86 m2 57,91 triệu/m2
      ngôi nhà mơ ước.Bán nhà gần chợ Lũng Hoa - Hoa hậu 97 Đoàn Kết - Đằng Hải.DT 86 mét vuông xây độc lập sân cổng riêng vào tận bếp.Thiết kế tân cổ...
      97, Đường Đoàn Kết, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 180 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Lê Chân, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 180 m2 20,28 triệu/m2
      Bán Nhà 4 Tầng Đường World Bank Vĩnh Niệm Lê Chân Hải Phòng, ô tô 4 chỗ vào nhà, giá 3.65 tỉ.-Vị trí: Thuận tiện đi ra các tuyến đường: World Bank, Beenss...
      Đường World Bank, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố vườn Waterpoint Nam Long - Bến Lức Long An - Khu Aqua, gần khuôn viên trẻ em và dãy nhà phố thương mại shophouse.- DT đất:...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.17 tỷ 72 m2 43,91 triệu/m2
      Sở hữu chung cư biển phong cách homecation "đồng giá" tại Vũng Tàu.Không thể hấp dẫn hơn!Vung Tau Centre Point "tung" ưu đãi cuối năm hấp dẫn với chính...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 4 tầng, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      - Shophuose chân đế căn hộ chung cư sẵn nhà 4 tầng, DT 75m2 - Cách Ninh Hiệp 4 kilomet thôi ạ - Đường rộng, vỉa hè thoáng, KD bất chấp - Nằm trong...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư biển Ocean Vista Mũi Né.- DT 138 mét vuông thổ cư.- Dãy F view biển.- 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ.- Giá 5 tỉ.bìa đỏ...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,75 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.75 tỷ 160 m2 29,69 triệu/m2
      Khách định cư nước ngoài cần bán ngay trong tuần căn biệt thự song lập 8x20m gần Hồ bơi, Clubhouse. Giá chỉ 4.75 tỉ cắt lỗ sâu (Giá gốc: 5.3 tỉ). call ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,76 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Quy Nhơn - Bình Định

      4.76 tỷ 82 m2 58 triệu/m2
      Ngợp - bán ngay chung cư The Sailing Quy Nhơn - giá siêu mềm hơn CĐT.Vị trí: Giao lộ 3 MT đường Lê Duẩn Vũ Bảo Nguyễn Tư.- chung cư The Sailing tòa B...
      Dự án The Sailing Quy Nhơn, Đường Lê Duẩn, Phường Lý Thường Kiệt, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sở hữu tốt nhất tại khu đô thị Centa VSIP Bắc Ninh.Chỉ cần bỏ ra 1,8 tỉ, KD cho thuê ngay 200tr/1 năm.Miễn LS 0 đồng trong 2 năm.Sở hữu vị...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường 6 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư cực kì tốt.- Chân đế căn hộ sẵn nhà 4 tầng chỉ 4,8 tỉ DT 75 mét vuông. NH cho vay 70 phần trăm, MIỄN LÃI TRONG 24 THÁNG (Chỉ...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 220 m2, giá 4,6 tỷ tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai

      4.6 tỷ 220 m2 20,91 triệu/m2
      căn biệt thự 220m2 11x20m - MT đường chính N1 - KĐT Bàu Xéo, sổ sẵn. Giá cũ 6,5 tỉ, giá thanh lý còn 4,6 tỉ.
      Dự án Khu đô thị Bàu Xéo, Đường N1, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán xưởng GX Ngũ Phúc MT đường nhựa có sẵn điện 3 pha, hợp đồng thuê 8tr/tháng

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      Cần bán xưởng gấp.Bán xưởng GX Ngũ Phúc Hố Nai 3.- DT 10 x 30m, sổ riêng full thổ cư.Đường nhựa 10m. Xe tải thông các loại... Điện 3pha đầy đủ.Giá bán ...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Phan Thiết, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán nhà c4 Bùi Thị Xuân, P. Xuân An, Phan Thiết.DT 100m2.Tây Bắc.giá 3.65 tỉ.Kết cấu 1 trệt 1 lững 3 PN.https://maps.app.goo.gl/CVRhynnhJNQ97UUU9?g_st=ic
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Biên Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt một lầu khu dân cư Tân Phong.Giá chỉ 4tỷxx (x cấp 1).Dt: 5x18 (+ 2 m thoát hiểm sau).Sổ riêng thổ cư Hoàn công.Đường 2 xe ô tô né...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Trảng Bom, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ THỊ TRẤN TRẢNG BOM - ĐỒNG NAI ( 1 TRỆT 2 LẦU ) .- Nhà mới gồm: Sân oto, 1 PK, 1 Bếp, 3  phòng ngủ, 1 Phòng thờ, 4  phòng vệ sinh + nhà...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Long Thành, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      nhà c4 MT đường lý tự trọng .Cách đường 2 bà trưng 50m Cách chợ mới Long thành 250mCách trung tâm hành chính huyện , 350m Bán kính 500 đầy đủ các tiện ích...
      Thị trấn Long Thành, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.