Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.868 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      chính chủ đi nước ngoài nên bán lại ngôi nhà tâm huyết 70 mét vuông ở đường Lê Thị Hoa giá 4,3 tỉ.đc: P. Bình Chiểu Thủ Đức.- Nhà mới đẹp thiết kế...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Đường Long Thuận - Long Phước - Quận 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng ngôi nhà 1 trệt, 2 lầu, có thể là rẻ nhất tại Q. 9.DT công nhận; 145,4 mét vuông DT sàn; 212,6 mét vuông.Chiều ngang 7,11m,...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường 6 - Phước Bình - Quận 9, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      MT KD Phước Bình.Bán ngôi nhà phố KD khu Phước Bình Q9 TPTp HCM.DT 60 m. Nhà 3 lầu MT .nhà hình ảnh thực tế không ảo ,nhà 3 PN .pháp lí SHR.Nhà nằm MT...
      Đường 6, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà Đẹp Nơ Trang Long P12 BT BTCT nhà mới chủ mới dọn vô ở ngay k cần sữa chữa Kết Cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, hẻm...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền 120 mét vuông (5x24m) đường 10m dự án Phú Lợi, P. 7, Q. 8, gần căn hộ Dream Home Riverside.- Thuận tiện mua xây ở, xây cho...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 1 tầng, 60 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 60 m2 81,67 triệu/m2
      vin Grand Park sắp chào bán shop khối đế tiểu khu The Oasis - thuộc phân khu mới The Beverly Solari đã nhận bàn giao.* Số lượng: 60 căn.* Giá trung bình...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 60 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      KHÔNG CÒN CƠ HỘI NÀO TỐT HƠN ĐỂ SỞ HỮU CĂN SHOP THE OASIS!NHẬN NHÀ TRƯỚC, TT SAU - PHÚC LỢI ĐỘC QUYỀN CHO CHỦ SỞ HỮU* Chính sách bom tấn đã xuất hiện, cơ...
      The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề giá 4,35 tỷ tại Phường Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.35 tỷ 0 m2
      cần bán nhà Tiamo Phú Thịnh, P. Phú Thọ TP Thủ Dầu Một Bình Dương.DT: 114.6m2.Để lại toàn bộ nội thất, vị trí là đường số 1 cách cổng chính 70m.KDC sầm uất:...
      Dự án Phú Thịnh, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      SORA 1 - 3  phòng ngủ (CÒN 3 CĂN)Bán căn hộ chung cư Sora 1, 3  phòng ngủ, đầy đủ nội thất.DT 99-103 mét vuông. Tầng cao 15; 18;...
      Sora Gardens, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An - Bình Dương

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      Trả trước 1,17 tỉ (30 phần trăm) nhận ngay ngôi nhà phố Phước Điền midtown đối diện Chợ Bình Phước B contact 0903 066 ***.Tên dự án lúc trước xây là...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      T
      Phòng Kinh Doanh Địa Ốc Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề 2 tầng, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      📍Ngộp: 3Tỷ700 bán nhanhBán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Hoàng Nam 5 p.Tân Bình Tp.Dĩ AnDT: 66 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4x16.5m)Cách...
      Hoàng Nam 5, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà 1 tầng tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 giá 3,5 tỉ cách đường Trần Hưng Đạo 100m p. Đông Hòa Tp. Dĩ An.DT: 113,7 mét vuông, thổ cư: 97,5 mét vuông (4x27m) nở hậu 4,46m.Cách...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 174 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 174 m2 25 triệu/m2
      Cân bán ngay đất MT DX 001 Phú Mỹ TP TDM Bình Dương, tiện KD buôn bán. Diẹn tích 6x29 có hon 80m2 thổ cư.Giá cần bán ngay.L/H 0988 606 *** xem đất thỏa ...
      Đường DX 001, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đông Minh - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      - ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu gần Big C Go, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An- Dt 54,3 mét vuông (ngang 5,81m). Thổ cư 42,2m2SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Phước Điền Midtown Đến với Phước Điền Midtown bạn sẽ thấy hệ thống hạ tầng giao thông chuẩn chỉnh. Với hàng loạt cây xanh hoa lộc vừng trên dãy căn nhà ...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường ĐT743A - Dĩ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố gần chợ Bình An, P. Bình An, Tp. Dĩ An.Nhà 4 tỉ TL - 68,1m2 (ngang 6,22m). Thổ cư 50,4m2 672.SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần khu dân cư Biconsi, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 82,8 mét vuông, thổ cư: 60 mét vuông (4,6x18m).Cách đường Huỳnh Thị...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thanh Khê, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 85 m2 57,06 triệu/m2
      Phần Lăng giá giảm mạnh 1 tỉ nay chỉ bán 4 tỉ 850 tr.Nhà Phần Lăng quá đẹp DT 85m2, 3 mê 3 tầng thiết kế hiện đại đầy đủ công năng.- Đã giảm 1 tỉ giá chỉ...
      Đường Phần Lăng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.