Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.868 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 m2 tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1 m2 4500 triệu/m2
      S173Bán nhà vườn nghỉ dưỡng 1.033m2 xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai ------------------------------------------- DT : 15x70 1.033m2 Nhà vườn 1 PN 1 Bếp...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Dãy nhà đối diện Công viên Thế giới diệu kỳ chủ đầu tư em còn 1 số căn liên kế giá chỉ 3 tỉ 499 tr/1 cănDT: 5m x 22m Với kết cấu bàn giao nhà thô 1 trệt,...
      Dự án Khu đô thị Cát Tường Western Pearl , Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      Thông tin căn: SB6 - 53 ký trực tiếp chủ đầu tư vin.- TT 4,8 tỉ nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê đc ngay với cam kết thuê 21 tr/tháng trong 2 năm từ chủ đầu...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Do chuyển đổi nhu cầu nên gia đình em cần sang nhượng căn hộ chung cư tâm huyết của hai vợ chồng, 90m2 toà A Westbay.- căn hộ chung cư tầng trung,...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh.- Tầng trung, view ngắm trọn căn biệt thự Đảo + Hồ Thiên Nga.- logia hướng Đông Nam -...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 PN 2  toilet - S. Premium.- DTSD 82m2.- View căn biệt thự Đảo + Làng Hà Lan + bể bơi.- Hướng logia hướng Đông Bắc -...

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,38 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.38 tỷ 82 m2 41,22 triệu/m2
      - Chính chủ gửi E. Lâm bán.- 3 PN 2  phòng vệ sinh - view Đảo.- logia hướng Đông Nam.- DTSD 82m2.- Full đồ mới tinh. Loại tốt, có thiết kế. Nội...

      Cần bán lô đất nền 329 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 329 m2 12,16 triệu/m2
      Hạ giá quá rẻ chỉ 13 tr/ mét vuông.Bán đất tặng kho xưởng, mặt đường chính Đồng Khởi (Tỉnh lộ 8), Diên Sơn, Diên Khánh.Đường Đồng Khởi trục chính KD...
      Đường Đồng Khởi, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Nhà mới 3 tầng hiện đại, mê đúc, đường oto khu Vĩnh Điềm Trung.DT 64,4  mét vuông ngang 6m.DTSD: 180 mét vuông.Tây Bắc.Hiện trạng: Sân để xe...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 68 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường B6 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Bán nhà TĐC khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, TP Nha Trang.Vị trí ngay khu đô thị Vĩnh Điềm Trung,Đường B6 rộng 13m sạch đẹp, có vỉa hè.Sát bên khu đô thị...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B6, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 160 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 160 m2 18,75 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà góc 2 MT hẻm 247 Cầu Dứa Phú Nông, Vĩnh Ngọc.- DT: 160 mét vuông (ngang gần 8m).- Hướng: hướng Đông Nam.- nhà c4 mới đẹp có gác...
      Hẻm 247, Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ VĨNH ĐIỀM TRUNG, HẺM ĐƯỜNG 23/10.NHÀ 03 TẦNG, MÊ ĐÚC, MỚI RẺ ĐẸP Nhà mới 3 tầng, mê đúc. Đường oto, trước nhà 4.5-5m. Tiện ích: nhà nằm ngay vị trí...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Trần Nghiệp - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto ven biển đường Đoàn Trần Nghiệp, P. Vĩnh Phước Nha Trang. Chỉ 4,3 tỉ- DT: 105m2. Ngang 3,62m.- Hướng Nam.- Đường hiện trạng 6m. 2 oto tránh...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp giá siêu mềm Grand World, mặt sông Venice siêu hot, chính sách cực kì tốt. LH liên hệ: 0913 052 ***- Vốn ban đầu chỉ cần 4 tỉ,Hỗ trợ vay...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, giá 3,5 tỷ tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng mới đẹp khu VCN Phước Hải đường thông oto 5m ngay đường chính Thích Quảng Đức.DT: 40.2 mét vuông (ngang 4m).Nhà 4 tầng kiên cố mới đẹp,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 44 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường B6 - Nha Trang, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 44 m2 83,64 triệu/m2
      Giá rẻ cần bán - nhà KDT VCN Phước Hải chỉ 3,68 tỉ!Chính chủ gửi bán ngôi nhà đường Tống Văn Quang (đường B6) khu đô thị VCN Phước Hải.- DT đất:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng đường 5E KĐT Hà Quang 2, P. Phước Hải, TP Nha Trang.- DT: 60m2, diện tích sử dụng 180m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Kết cấu: Nhà 3 tầng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 5E, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ đẹp Gói 2 KĐT Mỹ Gia 4.8 tỉ siêu rẻ ạ.- Nhà 1 trệt, 2 lầu mới đẹp 100 phần trăm.- Nhà có phòng khách, bếp, 3 PN, 4...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá