Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.863 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tân An - Long An

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu trung tâm TP Tân An. liên kế siêu thị Aeon Mall Tân An.Đối diện trung tâm hành chính công Long An. liên kế 4 Showroom Kia, Hyundai.Giá...
      Dự án Lavilla Green City, Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An.

      Hàng hot cho khách đầu tư nhà vườn, trang trại, kho bãi

      3.7 tỷ 2 m2 1850 triệu/m2
      Chủ gửi bán 2000m2 đất vườn tại Ấp 3 xã Tân Thành, huyện Thủ Thừa.- Vị trí cách MT ĐT 818 chỉ 800 kilomet. MT đường kênh 8. Đường trước đất oto tải...
      Đường 818, Xã Tân Thành, Thủ Thừa, Long An

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.17 tỷ 72 m2 43,91 triệu/m2
      Tọa lạc trên hai MT huyết mạch đắt giá bậc nhất TP. Vũng Tàu, cách biển chỉ 700m, Vung Tau Centre Point ôm trọn tầm nhìn hướng biển và hồ Phượng Hoàng, tâm...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.17 tỷ 72 m2 43,91 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí giao thương đắc địa giữa đường Nguyễn Hữu Cảnh & đường 2/9, P. 10, Tp. Vũng Tàu.CĐT: DIC Holdings.Tư vấn thiết kế: A2B VietNam...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      * Tặng ngay 6 chỉ vàng cho 10 KH cọc thành công sớm nhất.- CK cho KH tại Hồ Chí Minh: 1 phần trăm.- free 24 tháng pql căn hộ chung cư.- Tặng 01...

      Bán gấp mảnh đất 1 m2, hướng Nam tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1 m2 4500 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất thông Tân Phú, Xã Châu Pha, TX Phú Mỹ.DT: 1056 mét vuông.Hướng mát, cư dân đông đúc, hàng xóm thân thiện, đường rộng...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 115 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất thuộc dự án KDC Đông Yên, Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh- Vị trí L10 view công viên Viglacera- DT: 115m2- giá 30tr/ mét ...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Vung Tau CentrePoint là căn hộ chung cư nghỉ dưỡng hiếm hoi sở hữu lâu dài và pháp lí chuẩn chỉnh nằm ngay lõi trung tâm TP Vũng Tàu. Tọa lạc ngay nút...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,74 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.75 tỷ 87 m2 43 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Vũng Tàu Centre Point giá chỉ từ 43tr/m2/ căn bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp.- Vị trí ngay bùng binh Nguyễn Hữu Cảnh giao QL...

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Bình Giã - Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 MT Bình Giã (đường 2 tháng 9 mới), DT 83.7 mét vuông, đất NN sổ riêng, Tây Bắc. Nhà mới, có gác, mặt bằng thông suốt từ trên xuống dưới...
      Đường Bình Giã, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường 6 - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đầy đủ nội thất, 75 mét vuông - Mt: 5m - Đường 12m, không ngập nước, điện khoẻ.- 4 ngủ,- 1 phòng phơi đồ,- 1 phòng thờ,- 1 phòng...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 178 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 178 m2 22 triệu/m2
      Bán miếng đất giá tốt 22 tr/ m2 tại KĐT Hải Quân Tam Giang call ngay: 0979 758 ***- Hướng Nam.- Nhìn công viên thoáng mát.- Đường 2 oto tránh nhau.Thời...
      Dự án Khu đô thị mới Hải Quân Tam Giang, Đường 285B, Xã Tam Giang, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà 125 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cư E Bur - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      bán nhanh nhà căn biệt thự mini sân vườn đường C - thôn 3 Cuebua.căn biệt thự mới đẹp sang trọng nội thất đầy đủ xịn.DT: 10 x 25m (nở hậu...
      Đường C, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 51 - Biên Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 200 m2 17,5 triệu/m2
      N422 (Nguồn cũ cập nhật giá ) Bán nhà 1T2L tại Long Bình Tân diện tích sử dụng 200 mét vuông giá chỉ 3 tỉ 500- Tổng thể 1một căn thiết kế theo...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà riêng 100 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT, P.Tân Phong, đường nhựa 5m thông chỉ 3ty4+ Nhà gần GS Thuận Hoà, P.Tân Phong, cách Nguyễn Ái Quốc chỉ 500m.+ DT: 7,5m x 14m (100m2)+ Sổ riêng,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      4.75 tỷ 160 m2 29,69 triệu/m2
      Sắp đi định cư nước ngoài nên cần bán nhanh căn biệt thự song lập 8x20 nằm đối diện dãy Hồ bơi, Clubhouse nội khu Novaworld Phan Thiết. Giá chỉ 4.75 tỉ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 220 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 220 m2 20,91 triệu/m2
      DT: 220m2.Ngang 6m nở hậu.Nhà kết cấu 1 lầu 1 trệt có sân oto, 2 PN và 2 vs.Đường 8m to chà bá.Giá: 4,6 tỉ (thỏa thuận).gọi ngay em để coi nhà và thỏa ...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.