Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.863 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 3,65 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      SUN CASA CENTRAL[Bán] căn nhà phố 1 trệt 2 lầu dự án Sun Casa Central tại trung tâm VSIP 2 Bình DươngVị trí đối diện khu tiện ích lớn: hồ bơi, fitness,...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      bán nhanh: 3tỷ450. TL.Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Hồng Khang, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (4x15m).ngã 4 Miếu...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố Phước Điền Midtown.(Phước Điền Bình Chuẩn).Chỉ 60 căn phiên bản giới hạn.- Vị trí: MT đường Bình Chuẩn 34, P. Bình Chuẩn, Thuận An, Bình...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      T
      Phòng Kinh Doanh Địa Ốc Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 75 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Giá 3 tỉ có cho vay ba bên.Nhà sổ riêng.NThủ đô Hà Nội thất cực kì sang trọng, thiết kế thông minh.Có chỗ đậu ô tô thoải mái, sân vườn rộng rãi.Vị trí...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.55 tỷ 61 m2 58,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư dự án Hiyori Đà Nắng.Vị trí ngay cầu Rồng đường Võ Văn Kiệt sầm uất khách du lịch về rất đông.Rất thích hợp mua đầu tư...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn shophouse 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền nhà phố thương mại Phước Điền Midtown ngay trung tâm thành phố Thuận An, giá chỉ 3,9 tỉ/căn (chưa thuế giá trị gia tăng), SHR...

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Với vị trí đắc địa ngay trung tâm khai thác cho thuê tốt nhận dạn thương hiệu dễ dàng tâm điểm của TP du lịch, Hiyori đc phát triển bởi tập đoàn Sun...

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Khu phố thương mại Phước Điền Midtown.- Giá 3,9 tỉ vnd.- DT: 5 x 12, DT sàn 180 mét vuông.- 1 trệt, 2 lầu, thích hợp vừa để ở, vừa KD.- Sẵn sổ hồng ...

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 3 tầng, 100 m2, giá 3,75 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Tôi cần bán lỗ 2 tỉ - đầy đủ nội thất.Bán ngộp nhất căn nhà phố thương mại shophouse KD đường chợ DB4 - khu công nghiệp VSIP2 - Bình Dương.- DT:...
      Dự án Sun Casa, Đường DB4, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      "Khát vọng sở hữu chung cư trung tâm Đà Nẵng, với tầm nhìn vô hạn hướng về sông Hàn, bãi biển Mỹ Khê và trung tâm TP.- DTTT 70 mét vuông, tim tường...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường 4 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Nhà Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương.DT 5x16m (80 mét vuông). Full xây dựng.Sẵn nhà như hình 1 trệt 1 lầu 1 tum.Đầy đủ tiện nghi và nội thất đầy đủ...
      Đường 4, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 2 PN giá chỉ 3,5 tỉ tại The Sang Residence (Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng).Sở hữu lâu dài - tiện ích đạt chuẩn 5* - pháp lí rõ ràng.1. Thông...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 71 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 71 m2 44,23 triệu/m2
      1/Vị trí.Đường Tô Hiệu, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu. Cách đường Hoàng Thị Loan 100m.2/ Mô tả chi tiết.- Nhà vừa xây 2 tầng, đất rất đẹp 71m2 (ngang trước...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      BÁN 𝐍𝐡𝐚̀ 4 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠 𝐊𝐢𝐞̣̂𝐭 ÔTÔ NGUYỄN HỮU THỌ - TẶNG nội thất đầy đủ ĐÓN XUÂN ✨ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 𝟒𝟒𝐦𝟐 - 𝐧𝐠𝐚𝐧𝐠 𝟔𝐦...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 110 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Bán nhà Hói Kiềng, Nam Hoà Xuân, Hoà Xuân, Đà Nẵng.Đông Nam.DT: 5 * 22 = 110 m2.Đường 7,5m lề 4m.Nhà vừa xây kiên cố, nhà 2 tầng, có 3 phòng ngủ, có...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Nhữ Tăng - Thanh Khê, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Chính Chủ Gởi Bán Nhà 3Tầng 3Mê Kiệt ô tô 6m Cách đường vài chục M .Nhìn Thấy Đường chính Phạm Nhữ Tăng .- Nhà công năng Gồm 3 phòng ngủ...
      Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 17m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 62 m2 58,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà kiệt 6m đường Tôn Thất Đạm, Thanh Khê, Đà Nẵng.Tây Bắc.DT đất 62 mét vuông. diện tích sử dụng 130 mét vuông. MT rộng...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 53 m2 64,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ:Nhà làm ở nên cực kỳ kiến cố và hiện đại-3 mê- 3 tầng- hướng đông- 3 mặt kiệt- ốp đá bao quanh nhà- hệ thống điện, nước panasonic cao cấp- hệ thống...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.