Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.863 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nền đất 129 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,22 tỷ

      3.23 tỷ 129 m2 25 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất: 129m2 (thực tế ~ 140m2, MT = hậu = 5m, vuông vức) - KĐT Đông Dương - Trung tâm thị trấn Lương Sơn - Lương Sơn - Hoà Bình (Khu...
      Khu đô thị Đông Dương, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      DT 97 mét vuông thông thủy.logia hướng Đông Nam.Cửa vào hướng Tây Bắc.Nhà nguyên bản mới từ CĐT bàn giao.giá 3,6 tỉ bao phí sang tên.Căn...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      Cần bán: 3,35 tỉ.căn hộ góc nhà 3 tầng siêu đẹp - KDC Lộc Phát, Vĩnh Hoà, Nha Trang.Bán nhà 3 tầng - căn hộ góc, khu Lộc Phát - Đường Nguyễn Chích - P....
      Dự án KDC Lộc Phát, Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Trần Nghiệp - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto đường Đoàn Trần Nghiệp, P. Vĩnh Phước Nha Trang.- DT: 105 mét vuông. Ngang 3,62m.- Hướng Nam.- Đường hiện trạng 5m.- Nhà 2 tầng, (Chủ...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      DT: 60m2 (rộng 4m).- DT sàn: 124m2.- Hướng Đông: Đường nhựa hiện trạng 13m.- Hướng tây: Đường bê tông 5m.- Nhà 2 tầng:+ Tầng 1: Phòng khách, PN, bếp,...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Hộ - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 112 m2 40,18 triệu/m2
      Chủ già yếu giảm giá 1 tỉ bán gấp bán nhà 2 MT đường 7m, 3m cách Phạm Văn Đồng 50m, view biển.DT: 112 mét vuông. Ngang 5,3m dài 21m, thổ cư...
      Đường Cầu Hộ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      khu đô thị Phước Long A lô đẹp giá đầu tư chỉ 3.15 tỉ.- MT đường Trần Tử Bình rộng 13m, cách công viên chỉ 50m khu vực yên tĩnh nhiều nhà đẹp.- DT: 96,9m2...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 128 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 128 m2 29,69 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng vừa xây sát BV đa khoa Yersin, khu đô thị Mỹ Gia.DT: 128  mét vuông nở hậu. Nhà mới 2 tầng bao gồm: 1 khách, 1 bếp, 1 thờ, 3 PN, 3...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 51 m2 88,24 triệu/m2
      Nhà hiện tại đang cho thuê làm văn phòng thu nhập ổn định, gần chợ Đồng Nai, siêu thị co.opmart, cách toà căn hộ chung cư cấp cấp VCN Phước Hải, cách...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Nhà 3 tầng khu đô thị Mỹ Gia gói 2 giá 4,8 tỉ.Chính chủ cần bán căn 3 tầng gói 2 khu đô thị Mỹ Gia, vị trí tiếp giáp đường Số 1 rộng 16m, Đông Bắc, vị...

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán miếng đất TĐC Mỹ Gia Nha Trang đường 18m giá 3,65tỉ lô sạch đường thông các gói 1,2,4 ra sông Quán Trường.+ Lô 100m2 ngang 5x20m.+ Hướng Bắc mát mẻ.+...

      Bán gấp mảnh đất 2 m2, mặt tiền 45m tại Đường Quốc lộ 4D - Sa Pa - Lào Cai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2 m2 2250 triệu/m2
      lô đất tại Ô Quý Hồ Sapa.- Chính chủ cần bán lô đất nằm sát QL 4D, thuộc P. Ô Quý Hồ, TX Sapa.- Vị trí lô đất gần nhà hàng Mộng Mơ P. Ô Quý Hồ, gần uỷ...
      Đường Quốc lộ 4D, Phường Ô Quý Hồ, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view biển, ngắm pháo hoa - rẻ nhất thị trường 5 tỉ - Sun Grand City HillSide Residence.Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 232 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 232 m2 18,11 triệu/m2
      Nhà 2 tầng sân vườn đường Cầu Ké Vĩnh Hiệp Tp Nha Trang. Dt 232 mét vuông (QhGT 24 mét vuông) còn lại 208 mét vuông ngang 11m có...
      Đường Cầu Ké, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 282 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 282 m2 13,5 triệu/m2
      "Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 500 m2 7,5 triệu/m2
      Cần 2 bán mảnh đất giá đầu tư, ngay đỉnh đồi (45ha):- DT tổng: 1300m2.- Thổ cư sẳn - hiện đang có 2 sổ hồng riêng (500 - 700m).- Có 2 MT đường trên đỉnh...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      - NH hỗ trợ vay đến 70 phần trăm giá trị sp.- TT theo tiến độ 24 Tháng thích hợp cho KH đầu tư.* Thông tin sp:đất nền SGO La Emera Phú Yên.DT: 98m...
      Dự án La Emera Phú Yên , Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 108 m2, mặt tiền 6m tại Phổ Yên, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 108 m2 35 triệu/m2
      - Đối diện 3 cụm công nghiệp lớn nhất phía Bắc sức mật độ lên tới 120.000 công nhân kỹ sư.- Đã hoạt động hiện hữu mua là khai thác KD, nhà nghỉ, hotel, nhà...
      Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá