Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Bán nhà ngã 4 Cổ Linh Thach Bàn 35 mét vuông x 5 tầng 2 thoáng - đầy đủ nội thất như ảnh - 3,6 tỉ.Vị trí trung tâm Thạch Bàn, ngõ tương đối ...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 34 m2 117,65 triệu/m2
      Ngõ Trần Cung, ngõ nông rộng rãi cách đường Trần Cung 50m. Gần các tuyến đường lớn: Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng, Trần Cung.Xung quanh đầy đủ các tiện...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 0 m2
      Theo thông tin Ben Nguyễn cập nhất mới nhất tháng 12/2023. căn hộ chung cư Celesta Rise của Keppel Land đã hoàn thành nghiệm thu phần móng hầm vào ngày...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      G
      Ben Nguyễn Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 74 m2 62,17 triệu/m2
      Chỉ cần TT 20 phần trăm đc nhận nhà ở liền.Ưu đãi: Miễn lãi & gốc đến 22 tháng - CK đến 8 phần trăm giá trị căn hộ.Tặng 12 tháng pql.chung ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Diamond Celadon City là phân khu cao cấp cuối cùng tại Celadon City, với hệ tiện ích hiện đại, mảng xanh lớn nhất.- Không có nhu cầu ở chính chủ cần bán lại...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phong Phú - Quận 9, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 53 m2 88,5 triệu/m2
      Đường xe tải thông tứ tung. Cách đường đình phong phú 300m, cách chợ nhỏ, cách đường Lê Văn Việt 500m.DT 53m2 ngang 4m dài 13.5m.Kết cấu: Nhà thiết kế 1...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,26 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.27 tỷ 68 m2 48 triệu/m2
      Khang Điền liên kế Aeon Mall Bình Tân.Chỉ TT 30 phần trăm đến khi nhận nhà.Vị trí đường An Dương Vương liên kế đại lộ Võ Văn Kiệt.Kết nối trung tâm...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      cực hiếm! hẻm ô tô quay đầu.Hoàng Hoa Thám, P. 7, Bình Thạnh.* Giá 3.3tỉ *.Sổ công nhận 48m2 - Trệt, lầu.--------------------------- Hẻm trước nhà 8m, ô ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 32 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đường số 14 - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân.Vị trí: Ngay ngã 4 bốn xã - hẻm ô tô - Chợ Lê Văn Quới.Tiện di chuyển qua: Lê Văn Quới - Miếu Gò Xoài -...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      Bán nhà đường Tân Quý, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4x12m. DTCN: 48m2.- Kết cấu: 1 trệt - 1 lầu.- Hẻm sạch sẽ, dân trí cao, 30m ra MT. Nhà mới logia rộng...
      13 Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán sạp Đầu Veo hai mặt tiền chợ Bến Thành

      3.5 tỷ 3 m2 1166,67 triệu/m2
      - Bán sạp đầu veo (hai MT) gần cửa Tây chợ Bến Thành, khu vực rất đông người qua lại, buôn bán sầm uất.- giá thuê hiện tại ~ 15 tr/tháng, gần bằng 1 căn...
      Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - 3 - Phú Nhuận, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      * Vị trí:Giáp Q1, và Q3 dễ dàng di chuyển. Hẻm lớn cho thêt cho thuê, buôn bán.* Mô tả.- DT 82,5 mét vuông = ngang 5,5m x dài 15m - Sổ CN đủ.+ Nhà...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 0 m2
      Phá giá oto đậu cửa Lê Văn Sỹ.35.1 m2 nhà đẹp, 3,9 x 9m, trệt lầu ở liền.Giá sock 3,99 tỉ.Huê hồng 1 phần trăm.0777 486 ***.Cần mua NĐT Q. Phú Nhuận,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất tại Xã Thạnh An - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      - Vì gia đình quá cần tiền nên bán 619,170m2 đất tại xã Thạch An, huyện Cần Giờ.Tp. Thành phố Hồ Chí Minh. Khu vực chăn nuôi thủy hải sản rất phù hợp.-...
      Đường An Hòa, Xã Thạnh An, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      Đường trước nhà: 3m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinhCông năng: Mua ở hoặc KD cho thuê. Tiện ích xung quanh.
      Đường Số 9, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 26 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - Tân Phú, giá 3 tỷ

      3 tỷ 26 m2 115,39 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt hẻm, 1 trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, hẻm 49/40/19/18 Trịnh Đình Trọng, P. Phú Trung, Q. Tân Phú.- DT: 3.5 x 7m (nở...
      Hẻm 49/40/19/18, Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Xích Long - 1 - Phú Nhuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Bán nhà nằm ngay trung tâm Q. Phú Nhuận có HĐ cho thuê 60tr/th. DT (40m2 4x10m).- oto trong nhà 301/34 Phan Xích Long, P1, Q. Phú Nhuận.- Dt: 3,4 x 12m,...
      301/34, Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      đc căn hộ chung cư: 33 Lương Minh Nguyệt, Tân Thới Hoà, Tân Phú, TPSài Gòn.Điểm nổi bật của CH Carillon 7:* pháp lí căn hộ chung cư hiện đã có sổ ...
      Carillon 7, 33, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.